ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2019, 10:07:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

Incest3เรื่องรวดเลยแฮะ แล้วก็ไม่นึกว่าเรื่องนี้จะมาถึงจุดนี้ได้ มีกลิ่นไอผีเสื้อปีกหักนิดๆ
บางคนว่าเรื่องนั้นคือที่สุดของความดาร์ค บางคนบอกว่าเฉยๆ สำหรับผมก็เฉยๆนะ
แต่ถ้าจะให้แปล คงไม่เอา ถ้าข่มขืนไม่โหดพอว่า แต่ถ้าดาร์คจิตตกแบบนั้นผมก็ไม่ไหวจะแปล
ทั้งโดนหลอก ติดยา ท้อง โดนขโมยเงินไป และสุดท้ายจบแบบนั้น ผมก็รับไม่ได้เหมือนกัน
ที่แปลโหดสุดคิดว่าคงเป็นเรื่อง การเดินทางของดิซซี่ละมั้ง ชั่งใจอยู่นานแต่เพราะภาพสวย
ส่วนเรื่องนี้เหมือนโดนตัดจบนิดๆ แต่สุดท้ายแล้วยังพอรับได้

โชคชะตาที่บิดเบี้ยว ตอนที่ 1
โชคชะตาที่บิดเบี้ยว ตอนที่ 2

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เป็นการกลับมาที่น่าผิดหวังนิดๆ มิน่านักแปลกับนักแต่งนิยาย
นอยหายไปหลายคน ผมก็คงใกล้เป็นหนึ่งในนั้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jjgreat

อ่านมาถึงตอนนี้แล้วจิตตกเลย

วันที่สมัครสมาชิก มกราคม 12, 2009, 11:13:10 pm สมาชิกเก่ามากๆ
ผมก็ดูประวัติเก่าแล้วจิตตกเหมือนกันครับตอบ188เมนต์ นํ้าหอมฮาเร็มขอแล้วก็ไม่Edit
แบบฝึกหัดปฏิบัติรักตามกฎก็ไม่Edit แค่นี้ก็เพียงพอแล้วครับ สำหรับประวัิตเก่ากับผม

B&B

กำลังรอเลยจร้าาาา อิอิ

ผีเสื้อ​ปีกหักสำหรับผมถือว่าธรรมดานะครับ ที่มันดังเพราะน่าจะสะท้อนสังคมเท่านั้นแหละ ในความคิดผมนะครับ

เรื่องนี้แบบจะว่าออกคล้ายๆ กันก็ไม่นะครับ แต่ออกจะหนักกว่าอีก ขายลูกตัวเองเพื่องาน มันแย่ยิ่งกว่าอีกนะ ไอ้เรื่องผีเสื้อ มันโดนไม่หนัก เพราะนางทำตัวเอง แต่เรื่องนี้ นางโดนแม่แท้ๆ ขายให้นายทุน อ่าาาา ตับแหกอย่างที่คิดจริงๆ น่า

::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

โอ้ยยยย ไม่น่าขอเลยโว้ยยยย ดาร์คเกินกว่าที่คิดไว้ซะอีกนะเนี่ยยยย

หึหึ ท่านขอเรื่องนี้ก่อนเพื่อนน้องตัวแสบเองนะ  ::Oops::

อ้างจาก: B&B เมื่อ สิงหาคม 31, 2019, 10:08:38 หลังเที่ยง
เอิ่มมมม... เย้!!!!!!! Taboo 3 รอนานมากกกก น่าจะตอบจบเลยรึเปล่าครับ ถ้าเป็นไปได้ขอเรื่องนี้ก่อนเลยนะครับ

แต่สงสัยอยู่สองสามอย่าง อย่างแรก เซนะฟันอะไร ดุ้นเหรอ? หรือลอยสัก?
อย่างที่สอง เหมือนคุณพ่อหล่อนไม่ก็ความจำเสื้อมไปช่วงนึง แล้วนึกขึ้นมาได้ตอนเจอรูปในโทรศัพท์​เหรอ?
อีกอย่าง ทำไมคุณลูกโรคจิตขนาดนี้ แล้วผมยังหลงรักนางอยู่ ม่ายยยยยยยยยยยยยยยย

จะว่าไปคุณแม่ทิ้งงานมาอยู่แล้วให้ผัวทำงานเองเหรอ? น่าจะเป็นอย่างนี้นะ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.เรื่องนี้มีกลิ่นอายเหมือนเรื่องนึงครับ เรื่อง otome dori ครับ อ่านจนจบแล้วเรื่องนี้เด้งมาที่หัวเลยครับ

ผู้ชายน่าจะสลบเข้าโรงบาลไประยะนึงครับ จนแม่ท้องได้หลายเดือน
แบบว่าฟื้นมาลูกกับแม่ก็จัดฉากให้ดูเหมือนปกติไม่มีอะไรเกิดขึ้น ใช้ชีวิตตามปกติทั่วไป
หรือไม่ผู้ชายก็คงช็อคจนความจำเสื่อมอ่ะ เจอเรื่องขนาดนั้น
ผมว่าคนน่าสงสารสุดก็ผู้ชายอีกนั่นแหละ ที่ทำก็เพราะรักโชโกะจริงๆ รักครอบครัว ไม่ได้นอกใจ
แต่โชคชะตาเล่นตลกจนแก้ไขอะไรไม่ได้ สุดท้ายเหมือนจะดี ตัวแสบสุดคงเป็นลูกสาว
ปั่นหัวพ่อซะอยู่หมัด แต่เธอก็เจอกับสิ่งที่เลวร้ายมาพอควร ช่างเป็นโชคชะตาที่บิดเบี้ยวจริงๆเนอะ

God25

ยังมีพีคกว่านี้อีกไหมครับ ลูกกับพ่อ ลูกวางแผนแก้แค้นแม่

หักมุมมาก เป็นเพราะผู้ใหญ่ตัดสินใจกันผิดพลาดเลยเป็นโศกอนาฏกาม

ชอบเมนต์นี้ ความผิดพลาดครั้งเดียว อาจเปลี่ยนชีวิตคนบางคนไปตลอดกาล

treerasitnut

กลับไปอ่านตอน 1 กับ 2 มาแล้วครับ ระลึกชาติได้แล้วครับ55 เรื่องนี้ผมอ่านตอนหนึ่งครั้งแรก น่าจะปีก่อน มีคนอื่นแปลไว้ก่อนท่าน ถ้าจำไม่ผิดนะครับ คือมันเดาได้แหละ ว่าคนนี้คือพ่อของเด็กผญ แต่เรื่องดราม่าอื่นๆนี่เกินจะเดาจริงๆ ขอดนุญาติรับชมครับ ขอบคุณที่สละเวลาแปลงานคุณภาพครับ

คือตอบจบคือ ช๊อคไปเลยครับ ไม่ซ้ำเรื่องไหนเลย พีคจริง ลูกสาวนี่ตัวแสบเลย อ่านตอนแรกๆสงสารนะ หลังๆผมกลัวแล้ว55 แต่มันไม่เฉลยว่าสรุปโดนมีดแล้วเป็นไงต่อ มีใครรู้บอกผมที55 สรุปคือพ่อมันไม่บาดเจ็บเลยหรอ แล้วผัวใหม่แม่หายไปไหน รอติดตามตอน 2.5นะครับ โดยรวมสนุกมากครับเรื่องนี้ เนื้อหาทำมาดี อ่านตอนที่1นึกว่างานผม พออ่านครบ นี่มันงานเทพชัดๆ

nukeiei

Ppcub Jjip

ร้ายมากส่วนอิแม่ก็นะชั่วดูๆแล้วแม่งไม่ปกติทั้งครอบครัวอ่ะอย่างงี้อยุ่กันได้

ตอนแรกเหมือนตบหัวแล้วลูบหลังไปๆมาๆแม่งกลับมาเตะก้านคอซํ้าเดาว่าพ่อน่าจะความจำเสื่อมแต่จากตอนจบเหมือนได้ความทรงจำกลับมา

CDR381

b522055023

Chapter 3 นี่เริ่มมาก็สงสารเด็กน้อยละครับ อนาคตที่สดใสของเธอต้องจบลงเพราะความโลภของคุณแม่  ::Crying::

หาเงินจากทางอื่นก็ได้ ไม่น่าจะขายลูกกิน  ::Pull::

สุดท้ายน้องคงเก็บกด เลยหาวิธีแก้แค้นแม่ต่างๆ นาๆ  ::Touchy::
------------------------------------------------------------------------------------
อ้าวเฮ้ยยย นึกว่าฝันไปแล้วซะอีก  ::Thinking:: สุดท้ายเรื่องจริงหรอเนี่ย  ::Shout::

แมงโก้ส้นตีน

เด็กแค่นี่ แต่จอมวางแผนซะน่ากลัว  ::Horror::

คุณน้อง เล่นอะไร ตัวไหนกับคุณพ่อไปเนี่ย ถึงได้วูบ ภาพตัดได้ขนาดนั้น  ::Ajark::

Manop Hanphrom

สรุปว่ารู้เห็นเป็นใจกันเหรอเนี่ย
ถ้าขนาดนั้นก็สวิงเลยเถอะ

ไม่เคยEditซักเรื่อง

jamestgsun

คือเอาตรงๆนะ ผมทำอารมณ์ไม่ถูกเลยครับ มันจะ ntr มุ้งมิ้ง บิดเบียวๆ

มกราคม 11, 2009, 12:19:33 pm
500เมนต์ อยู่มาได้ไง ไม่เคยEditสักเรื่อง

dragoness

โห เรื่องพลิกล็อก

อ้าว มันบิดเบี้ยวแบบนี้ ทำไมอยู่ๆเหมือนทุกคนจำความไม่ได้ละ

noohun

ที่เฉลยว่าเป็นลูก อันนี้ไม่ผิดคาด หลายๆท่านก็คงเดาได้ละ
แต่ที่เซอร์ไพรมากคือ ลูกสาวโดนข่มขืนโดยหุ้นส่วนแม่ โดยที่แม่เป็นคนเสนอ
ที่เรื่องมันบานปลายได้ขนาดนี้นี่ เกิดจากความผิดทั้ง3คนเลย (แม้ลูกสาวแลจะเป็นเหยื่อที่สุดก็เถอะ)

ไหงมันจบแบบนี้ล่ะเฮ้ย ตีความไม่ถูกแล้วแบบนี้

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ เอาจริงๆผมสงสารทั้ง นางเอกเเละพระเอกนะ

นางเอกก็โดนเเม่หลอกให้คนอื่นเพื่อเเบบที่นางบอก พระเอกก็โดนทิ้ง

เเต่เรื่องที่พระเอกโดนทิ้งนี่ผมก็ว่าคนเเม่หรือเมียเก่าอย่างเดียวไม่ได้ เพราะ

ไม่รู้ว่าก่อนหน้านี้พระเอกทำตัวเลวๆยังไง เเต่ผมกลับชอบนางเอกที่เป็นลูกสาวนะ

คือจิตใจต้องเเตกละเอียด เพราะเเม่หักหลังเเค่ไหน เเสดงละครตบตาเก่งมาก

ร้องไห้ให้เหงต่อหน้าอีก เลยเข้าใจว่าทำไมถึงกล้ามีอะไรกับพ่อตัวเอง

หวังว่าจบตอนนี้ พระเอกจะได้อยู่กับ เซนะนะ ส่วนคนเเม่ ปล่อยๆมันไปเถอะ

------------------------------------------------

ผมลองดู 2.5 IF เเล้วเอาตรงๆผมชอบตอนจบเเบบนั้นมากกว่านะ คือ ทั้งพระเอก

เเละเซนะ ถึงเเม้จะเปงพ่อลูกกันเเต่ก็ไม่ได้ทำให้ใครเดือนร้อนนะ ดูอบอุ่นมากกว่าอยู่กับ

โชโกะอีก ส่วนตอนจบของตอนที่3 ผมมึนงง สรุป เซนะฟันอะไรหรือเเค่เอาส้นมีดไปกระเเทก

เเล้วถ้าเปงเเบบนั้นจริง พระเอกหลับไปนานมากนะ เเต่ถ้าเอาตามที่บอกจริงเเล้วทำไม

เซนะถึงไม่ท้องละ ทั้งๆที่เอากับ พระเอกก่อนตั้งนานเเตกใน เเละไม่น่าจะกินยาคุม เเละ

จากที่อ่านตอนนี้จิตใจเธอคงไม่คิดกินยาคุมเเน่ๆ ผมเลยไม่เเน่ใจว่าบทสรุปมันออกมาเปงเเบบนี้ได้ไง

เซนะไม่มีทางทำเเท้งหรือกินยาป้องกันเเน่นอน รบกวนแปลตอน IF ให้ด้วยนะครับ

555+ คือชอบตอนนี้จริงๆ เพราะอวย เซนะมาก ดูเธอมีความสุขมาก