ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ ผู้ชายคนอื่น (ครั้งแรก)

เริ่มโดย Aom, กันยายน 01, 2019, 06:41:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

เมียผม กับ ผู้ชายคนอื่น (ครั้งแรก)

ผม กับ เมีย แต่งงานกันมาหลายปี แต่ไม่มีลูก

ผม กับ เมีย ชอบความตื่นเต้น โดยเฉพาะทำอะไรที่กระตุ้นอารมณ์ทางเพศ

ผมชอบให้เมีย แต่งตัวโป๊ โชว์เนินอก โชว์ขาอ่อน บางครั้ง พาเมียไปเดินห้าง ผมให้เมีย ใส่กระโปรงสั้น ไม่ใส่กางเกงใน เวลาขึ้นบันไดเลื่อน เมียผมจะยืนหนีบขาแน่น เอามือปิดกระโปรงด้านหลัง กลัวคนที่ยืนอยู่ด้านล่าง จะมองขึ้นมาเห็น ว่าเธอไม่ได้ใส่กางเกงใน

ผมชอบให้เมีย ใส่เสื้อกล้าม ไม่ใส่ยกทรง และชอบให้เมีย ก้มต่ำๆ ให้คนอื่นเห็น ร่องนม ยิ่งเห็นผู้ชายคนอื่นมองเต้านมเมียผม ผมจะมีอารมณ์มาก ควยผมจะแข็งทันที ผมอยากเห็น ผู้ชายคนนั้น จับเมียผม เย็ดหีตรงนั้นเลย

ยิ่งถ้าหาก เห็นผู้ชายคนอื่น ลวนลามเมียผม (เวลาที่ขึ้นรถเมล์ ยืนกันเบียดๆ กัน) ผมจะบอกเมียผม ผ่านบลูทูธว่า "ปล่อยให้มัน บีบ ล้วง ตามใจชอบมันเลยนะ ผมอยากเห็นว่ามันจะทำอะไรเธอต่อ"

เมียผม ก็ได้แต่ตอบเบาๆ "อื้อ.."

ผมเห็นผู้ชายคนนั้น เอามือ ล้วงเข้าไปในกระโปรงสั้นๆ ของเมียผม ผมเห็นเมียผม สะดุ้งเฮือก เหมือนกับโดนนิ้วแหย่รูหี อย่างไง อย่างนั้น เลย (ผม เคยเอานิ้วแหย่รูหีเมียผม แล้วเมียผม ก็สะดุ้งแบบนี้เป๊ะเลย)

ผมถามเมียผม ผ่านบลูทูธ เบาๆ "โดนมันล้วงหีเหรอ ?"

เมียผม "อื้อ..."

ผู้ชายคนนั้น คงเห็นเมียผม ยอมให้มันล้วงหี โดยไม่ต่อว่า หรือ โวยวายอะไร มันก็ยิ่งได้ใจ ผมได้ยิน ผู้ชายคนนั้นกระซิบข้างๆ หูเมียผม ข้างที่เสียบบลูทูธ อยู่พอดี "เงี่ยนล่ะสิ ลงป้ายหน้ากับกูเลย"

เมียผม มองมาที่ผม ผมพยักหน้า แล้วพูดเบาๆ ผ่านบลูทูธว่า "ตามมันลงไปเลย ผมจะตามไปห่างๆ ไม่ต้องกลัวนะ"

เมียผม ก็คงเงี่ยนหีเต็มทีแล้ว ก็พยักหน้า แล้วพูดว่า "ได้สิ"

ผู้ชายคนนั้น คงคิดว่าเมียผมตอบรับคำขอของมัน ก็ยิ้ม แล้วจูงข้อมือเมียผม เดินมาทีประตูรถ รอลงป้ายหน้าทันที

ผมก็รีบลงรถ แล้วเดินตามห่างๆ ปะปนกับผู้คน ไม่ให้ผู้ชายคนนั้น สังเกตเห็น ว่าผมเดินตาม

ผมเห็นผู้ชายคนนั้น พาเมียผม เดินเข้าไปในร้านขายของชำ ชั้นล่างของตึกที่เปิดให้เป็นห้องพักรายวัน โดยที่ผมทำทีเป็นยืนโทรศัพท์อยู่ใกล้ๆ หน้าร้านขายของชำนั้น

ผู้ชายคนนั้น ท่าทางจะรู้จักเจ้าของร้านขายของชำเป็นอย่างดี "อาแปะ ซื้อถุงยางกล่องนึง จะเอามาใช้กับเด็กผม เพิ่งจับมาได้วันนี้" พูดจบ ผู้ชายคนนั้น ก็เอานิ้วชี้จิ้มที่เนินอกเมียผม ต่อหน้าอาแปะ

อาแปะ จ้องมองเมียผม ที่ได้แต่ ยืนก้มหน้า ไม่กล้าสบตา

อาแปะ "ลื้อ ไปจับมาจากไหน ยังดูดีอยู่เลย แต่แต่งตัวแบบนี้ เหมือนผู้หญิงขายตัวเลยนะ ใส่เสื้อกล้ามคอลึก ไม่ใส่ยกทรง ใส่กระโปรงสั้น ไม่ใส่กางเกงใน"

ผู้ชายคนนั้น "แปะ อยากล่อมัน ต่อจากผมมั๊ยล่ะ ? แปะ ก็ช่วยผมออกค่าห้อง ผมเย็ดมันเสร็จแล้ว ผมจะให้แปะเย็ดมันต่อ"

ผมยืนฟังอยู่ข้างนอกร้าน ได้ยินแบบนั้น ควยผมแข็งปั้กเลย ผู้ชายคนนั้น กับ อาแปะ คุยกัน เหมือนกับเมียผมเป็นผู้หญิงขายบริการ ที่จะแบ่งกันเย็ดหี ยังไงก็ได้

อาแปะ "ได้สิ อั๊ว จะออกค่าห้องให้ ลื้อเอาเงินไปเปิดห้องข้างบน แล้วโทรมาบอกอั๊ว ด้วย ว่าเปิดห้องเบอร์อะไร อั๊ว ปิดร้านแล้วจะตามไป"

ผมยืนฟังอยู่นอกร้าน ยิ่งมีอารมณ์ ยิ่งควยแข็ง ถึงแม้จะรู้ว่า เมียผม ตกอยู่ในสถานการณ์ที่เสี่ยงจะโดนรุมเย็ด จากคนแปลกหน้าทั้ง 2 คนก็ตาม

สักพักนึง ผู้ชายคนนั้น ก็จูงข้อมือเมียผม เดินเข้าไปที่เคาน์เตอร์ แล้วพูดกับพนักงานที่เฝ้าเคาน์เตอร์ว่า "เปิดห้องค้างคืน เอาห้องเดิมนะ เงียบดี ไม่ค่อยมีลูกค้าไปพักห้องข้างๆ"

พนักงาน มองเมียผม แล้วพูดว่า "เอามารุมอีกแล้วสิ อาแปะ จะตามมาเอาด้วยใช่มั๊ย ?"

ผู้ชายคนนั้น "ใช่ เหมือนเดิมเลย อาแปะ ออกค่าห้องให้ เดี๋ยวอาแปะ เอาเงินค่าห้องมาจ่ายให้เอง ตอนนี้ ไปเปิดห้องให้ก่อนสิ"

พนักงาน "ได้ แต่ขอพาอีนี่ ขึ้นไปด้วยนะ ขอบีบ จับ นิดๆ หน่อยๆ ไม่ว่าอะไรนะ ?"

ผู้ชายคนนั้น "ตามสบาย ไม่ใช่เมียกูซะหน่อย แต่อย่าเพิ่งเย็ดมันล่ะ ให้กูเย็ดก่อน มึงค่อยเย็ดมันต่อจากอาแปะ ก็แล้วกัน"

ผมยืนฟังผ่านบลูทูธ ก็ยิ่งมีอารมณ์เงี่ยน เมื่อรู้ว่า กำลังจะมีผู้ชายที่จะเข้าคิวเย็ดหีเมียผม เพิ่มขึ้นอีก 1 คน

ผมเห็นพนักงาน จ้องมองเมียผม แล้วจูงมือเมียผม เข้าไปในห้องน้ำด้านหลัง ผมได้ยินแต่เสียง ผ่านบลูทูธ เสียง

พนักงานพูดว่า "เต้านม ยังไม่เหลวเลย เพิ่งออกหากินหรือไงน้อง ?"

เมียผม "ใช่ เพิ่งทำไม่กี่ครั้ง"

พนักงาน "หัวนม ก็ยังไม่คล้ำนะ อื้อ รูหีก็ยังฟิตอยู่เลย เป็นบุญควยพี่จริงๆ คืนนี้"

พนักงาน "ขอพี่เย็ดหีน้อง ในห้องน้ำนี่เลยแล้วกันนะ"

เมียผม "อูย..พี่ จะเย็ด หนู ก็ไม่ว่านะ แต่ใส่ถุงยางก่อนได้มั๊ย ? ยังไง ก็ป้องกันดีกว่า !!"

พนักงาน "ถ้าพี่ออกไปหยิบถุงยาง น้องก็หนีสิ"

เมียผม "สภาพอย่างนี้ ถูกจับแก้ผ้า หนู หนีไปไหนไม่ได้หรอก อีกอย่าง หนู ก็เงี่ยนแล้ว ถ้าพี่ไม่เชื่อใจ ก็เอาเชือกมามัดข้อมือหนูคล้องไว้กับเหล็กดัดหน้าต่างนี่ก็ได้นะ"

สักพักนึง ผมเห็นพนักงานเดินออกมาจากห้องน้ำ ผมก็ถามเมียผมเบาๆ ผ่านบลูทูธว่า "เป็นยังไงบ้าง ?"

เมียผม "มันเอาเชือกมามัดข้อมือ ดา ไว้กับกับเหล็กดัดที่หน้าต่างห้องน้ำน่ะ มัดซะแน่น ดิ้นไม่ออกเลย"

ผม "แล้วจะยอมให้มันเย็ดหีในห้องน้ำจริงๆ น่ะเหรอ ?"

เมียผม "ถ้าหนีไม่ได้ ก็คงต้องยอมนะ เธอก็อยากเห็นชั้น ถูกคนอื่นเย็ดอยู่แล้วไม่ใช่เหรอ ?"

ผม "ก็ใช่นะ แต่ก็ไม่บังคับ ถ้าไม่สมัครใจ ผมจะไปช่วยออกมา"

เมียผม "มาช่วยออกไปเหอะ ไม่ได้อยากโดนพวกมันรุมเย็ดแบบนี้ 3-1 ดา หีบานแน่เลย"

ผม เดินเข้าไปที่เคาน์เตอร์ พูดกับพนักงานว่า "เมียผม โทรมาบอกว่า ถูกขังอยู่ในห้องน้ำที่นี่ เห็นเมียผมหรือป่าว ? ถ้าเห็นให้ช่วยเธอออกมาด้วย ผมไม่อยากแจ้งความให้เรื่องถึงตำรวจ"

ผู้ชายคนนั้น รีบเดินออกไปทันที ในขณะที่ พนักงาน หน้าเสีย รีบบอกผมว่า "อ่อ เมียพี่เหรอ ? ผมไม่รู้ ผมนึกว่า เป็นอีตัวน่ะ ผมจะรีบปล่อยออกมานะ อย่าแจ้งความนะ"

สักพักนึง พนักงานก็เดินเข้าไปในห้องน้ำ แล้วพาเมียผมออกมา ในสภาพเสื้อผ้ายู่ยี่ ที่ข้อมือเมียผม ยังมีรอยเชือก

ผมถามเมียผมว่า "เป็นอะไร โดนข่มขืนหรือป่าว ?"

เมียผม ส่ายหน้า "ยังนะ แต่ถ้าช้ากว่านี้ ก็ไม่แน่ อาจจะโดนรุมโทรม"

ผมถามพนักงานว่า "ผู้ชายคนนั้น ที่เดินออกไป มีส่วนเกี่ยวข้องกับเรื่องนี้หรือป่าว ?"

พนักงาน "ก็ไอ้นั่นแหละพี่ ที่พาเมียพี่มา ผมป่าวไปจับเมียพี่มานะ"

ผม "ไม่เกิดอะไรขึ้นก็ดีแล้ว เอางี้ ไหนๆ น้องก็เห็น นม เห็น หี เมียพี่แล้ว พี่มีอะไรจะให้น้องช่วยซะหน่อย"

พนักงาน "อะไรเหรอพี่ ?"

ผม "พี่อยากเห็นเมียพี่ นอนกับผู้ชายคนอื่น แต่เมียพี่ ยังทำใจไม่ได้ ยังไม่กล้าพอ พี่อยากจะให้น้อง เล้าโลม เมียพี่ต่อหน้าพี่ พี่อยากให้เมียพี่คุ้นเคยกับผู้ชายคนอื่นก่อนน่ะ"

ผมบอกให้พนักงาน ไปเปิดห้องให้ผมกับเมีย แล้วให้พนักงานตามเข้าไปในห้องด้วย ผมต้องการให้พนักงานช่วยเล้าโลมเมียผม ต่อหน้าผม ผมอยากเห็นแบบนี้มานานแล้ว

ผมให้พนักงาน ถอดเสื้อกล้าม ถอดกระโปรง เมียผม แล้วจับเมียผมนอนหงาย แผ่หรา อ้าหี บนเตียง

ผมให้พนักงาน เอาเชือกมัดข้อมือ มัดข้อเท้าเมียผมไว้กับมุมเตียงทั้ง 4 มุม ตอนนี้ เมียผมอยู่ในสภาพถูกจับมัดแก้ผ้า ขึงพืด กับมุมเตียง โดยมีผู้ชายคนอื่นยืนอยู่ข้างเตียง

ผมเห็นพนักงานยืนควยโด่ เอามือรูดควยตัวเอง เหมือนกับอยากจะจับควยยัดเข้ารูหีเมียผมซะเต็มประดา

ผม "ดา ยอมให้พนักงานเอาควยเย็ดหี ดา ได้หรือป่าว ?"

เมียผม "อูย..อย่าเพิ่งเลย ดา ยังทำใจไม่ได้อ่ะ แค่นี้ก็พอแล้วนะ"

พนักงาน "ถ้าไม่ยอมให้เอาควยเย็ดหี ก็ขอเอาควยเย็ดปากเมียพี่ได้มั๊ยครับ ช่วยผมด้วยครับ เห็นผู้หญิงนอนแก้ผ้า ถูกมัดขึงพืดแบบนี้ ผมเงี่ยนจนน้ำควยจะแตกทะลักแล้ว"

พนักงาน ไม่รอคำตอบ ถอดกางเกง ขึ้นคร่อมบนหน้าอกเมียผม เอาควยยัดปากเมียผม ที่อยู่ในสภาพถูกมัดขึงพืด ไม่สามารถขัดขืนอะไรได้ ในทันที

เมียผม ดิ้น ส่ายหน้าหนี ไม่ยอมอ้าปากดูดควยให้พนักงาน เหมือนกับตอนนั้น พนักงานจะไม่พอใจ หันมาเอามือทุบท้องน้อยเมียผม ดัง ตุ๊บ ตุ๊บ ตุ๊บ จนเมียผมร้อง "โอ๊ย...ยอมแล้ว"

เมียผม อ้าปาก รับควยพนักงานที่ยัดเข้ามา

พนักงานบอกให้เมีผม "ดูด ควย แรงๆ เลยอีดอก กูเงี่ยนสุดๆ แล้ว"

พนักงานกระแทกควยใส่ปากเมียผม ไม่ยั้ง เบา สลับ แรง จนสักพัก พนักงานตัวเกร็ง เอาสองมือ จับหัวเมียผม กดเข้ากับดุ้นควยแน่น จนเมียผมร้องสำลัก

พนักงาน ดึงควยออกจากปากเมียผม ผมเห็นน้ำควยพนักงาน ไหลล้นทะลักออกมาจากปากเมียผม ไหลนองลงมาที่เต้านม เป็นภาพที่ผมอยากเห็นมานานแล้ว

ควยแผมแข็งโป๊ก ผงกหัวหงึกๆ ผมสะกิดบอกให้พนักงาน ลุกออกมาจากเมียผม แล้วผมก็เอาควยเย็ดหีเมียผมทันที โดยไม่สนว่า พนักงานจะยืนดูอยู่ข้างๆ

ผม เย็ดหี เมียผม ต่อหน้าพนักงาน บีบ ขยำ เต้านมเมียผม อย่างแรง เหมือนกับไม่กลัวว่า เต้านมเมียผมจะแหลกคามือ

เมียผมร้อง "โอ๊ย เบาๆ เจ็บนะ" ผมจึงได้สติ บีบ ขยำ เต้านมเมียผม เบาลง

ผมปล่อยน้ำควยแตกทะลักในรูหีเมียผม ก่อนที่ผมจะนอนแผ่หมดแรง อยู่ข้างๆ เมียผม

ผมเห็นพนักงาน หยิบถุงยางขึ้นมาสวมดุ้นควย

ผมถามพนักงานว่า "จะทำอะไร ?"

พนักงาน "ผมไม่ไหวแล้วพี่ เห็นพี่เย็ดเมียพี่แบบนี้แล้ว ผมขอเหอะ"

ผมหันไปถามเมีย "ดา ว่าไง จะยอมให้มันเย็ดหรือป่าว ?"

เมียผม "จะบ้าเหรอ ? แค่นี้ก็มากไปแล้วนะ"

พนักงาน "ถ้าอย่างนั้น ขอผมเอาควยยัดรูหีเมียพี่ไว้เฉยๆ น้ำควยผมจะแตกแล้วพี่ แค่ยัดดุ้นควยแช่ไว้ในรูหีเมียพี่เฉยๆ จนกว่าน้ำควยผมจะแตกในถุงยาง แค่นี้ได้มั๊ยพี่ นึกซะว่าเอาดิลโด้ยัดรูหีเมียพี่ก็แล้วกัน"

ผมหันไปถามเมียผม "ถ้าแบบนี้ โอ มั๊ย ?"

เมียผม "เออๆ ก็ได้ รีบๆ ทำเถอะ จะได้จบๆ"

พนักงานดีใจมาก รีบขึ้นมานั่งบนเตียง ตรงหว่างขาเมียผม แล้วเอาควยยัดรูหีเมียผม ค่อยๆ ดันเข้าไปทีละนิดๆ จนมิดดุ้น

เมียผม ร้อง "อูย...คับ แน่น โคตรๆ"

พนักงาน ทำตามที่พูดไว้ พอดันเข้าไปมิดดุ้นแล้ว ก็แช่ควยเอาไว้ในรูหีเมียผม แล้วก็เอื้อมมือ มา บีบ ขยำ เต้านม เมียผมเล่น

จนเมียผม ทนไม่ไหว เป็นฝ่าย ร่อนหี บด คลึง กับ ดุ้นควยที่อยู่ในรูหีของเธอเอง

พนักงานเห็นได้ที ก็ดึงควยออกมาจากรูเมียผม แล้วเอาหัวควย ถู ไถ กับเม็ดแตดเมียผม จนเมียผมร้อง ครางลั่นห้อง แบบไม่สนใจว่าใครจะได้ยิน

พนักงานเขี่ยเม็ดแตดเมียผมสักพัก ก็เอาดุ้นควยมาจ่อที่รูหีเมียผม แล้วดันพรวดเดียวเข้ามิดดุ้น จนเมียผมตาเหลือก สะดุ้งเฮือก

พนักงาน "คราวนี้ เจ๊ ยอมให้ผมเย็ด กระแทกควยเข้า-ออก รูหีเจ๊ ได้หรือยังครับ ?"

เมียผม "ยังจะถามอีกเหรอ ? ทำซะขนาดนี้แล้ว อยากจะเย็ด จะกระแทกควย เข้า-ออก รูหี ชั้น ยังไงก็ตามใจแกเลย"

พนักงานหัวเราะแบบสะใจ เหมือนกับมีชัยชนะเหนือเมียผม

พนักงาน บีบ ขยำเต้านมเมียผม พร้อมๆ กับ กระแทกดุ้นควย เข้า-ออก รูหีเมียผม แบบไม่บันยะบันยัง จนเกือบ 10 นาที พนักงานก็ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ บีบเต้านมเมียผมสุดแรง แล้วอัดดุ้นควยกระแทกเข้ารูหีเมียผมจนมิดดุ้น

พนักงาน "โอย...น้ำออกแล้ว รูหี เจ๊ ขมิบ รัดดุ้นควยผมดีจริงๆ เสียวควยโคตรๆ"

พนักงาน ฟุบลงบนเต้านมเมียผม ในขณะที่ดุ้นควยยังแช่อยู่ในรูหีเมียผม

ผมจะแก้มัดให้เมียผม พนักงานบอกว่า "อย่าเพิ่งแก้มัดเลยพี่ ผมขอเย็ด เจ๊ อีกสักครั้งเหอะ พี่ดูสิ ควยผมแข็งอีกแล้ว"

ผมยังไม่ทันจะตอบตกลง พนักงาน ก็สวมถุงยางอันใหม่ แล้วยัดเข้ารูหีเมียผมทันที คราวนี้ พนักงานเย็ดหีเมียผมนานกว่าครั้งแรกมากๆ กว่าน้ำควยจะแตก จนเมียผมร้องว่า "แสบรูหี แต่ก็เสียวนะ"

หลังจากพนักงานน้ำแตกครั้งที่ สอง ผมก็รีบแก้มัดให้เมียผม เพราะเมียผมบอกว่า เจ็บข้อมือ เจ็บข้อเท้ามาก และ เมื่อยขา ที่ถูกจับมัดแหกขา อ้าหี อยู่นานเป็นชั่วโมงแล้ว

เมียผม เข้าไปอาบน้ำ ล้างตัว พนักงานก็ขอตัวกลับออกไป ก่อนไป พนักงานบอกว่า "นม กับ หี เมียพี่ ยังเย็ดมันส์อยู่เลย ถ้าจะให้เมียผมมารับงานไซด์ไลน์ บอกผมได้นะ ผมจะหาลูกค้าให้ ผมขอ 20 เปอร์เซ็นต์" พูดจบ พนักงานก็เดินออกไป

ผมเย็ดเมียอีกครั้ง แล้วนอนต่อจนเช้า ค่อยกลับบ้าน ในสภาพที่เมียผม เดินหุบขาไม่ลง และบอกว่า แสบรูหีมากๆ ผมก็สงสารเมียผม แต่ผมก็สะใจ และเงี่ยนมากๆ ที่เห็นเมียตัวเอง โดนคนอื่นเอาควยเย็ด กระแทกรูหีแบบนั้น เป็นสิ่งที่ผมอยากเห็นมานานแล้วจริงๆ ครั้งนี้ผมก็ได้สมหวังซะที

ผมก็ไม่แน่ใจ ว่าผมเป็นโรคจิตหรือป่าว ? แต่ที่แน่ๆ ผมไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน และ เมียผมก็ยินยอม....

Phatsakorn Kamkom

drof666

ถ้ามีครึ้งแรกครั้งที่สองที่สามก็จะตามมาจนกว่าคุณหรือเมียคุณจะเบื่อ

mottymu

swss2511

tstcuqwc

ppherbalife

code47

chailopburi

hatdog