ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวมหาลัย (NTR) 3

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 01, 2019, 11:45:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เมื่อเอิร์นเล่าเรื่องของตัวเองเสร็จ เอิร์นก็หมุนขวดน้ำเพื่อเมื่อฝาขวดชี้ไปที่ใครคนนั้นจะต้องเล่าเรื่องของตัวเอง

(หมุนขวด)

ขวดหยุดที่ชีต้า

เชอรี่ : เเหมวันนี้ตัวเด็ดได้ก่อนเฉยเลย ฮาๆ

ชีต้าเบะปากหยักคิ้ว : ของฉันยังไงก็เด็ดกว่าของพวกแกเยอะขอบอก

เอมมี่ : หราาาจ่ะ แม่ชี ฮาๆ ไหนเล่ามาซิ

เหตุการณ์ของชีจ้า
หลักจากที่แยกกันที่ผับ ชีต้าสวยสุดสวยดีกรีพริตตี้ตัวท็อปของวงการ ก็ได้พากิ๊กหนุ่มอายุรุ่นคราวเดียวกัน โดยตอนที่แยกกันทั้งสองจะไปเปิดห้อง แต่ชีต้าไม่รอเลยเย็ดกันในรถของกิ๊กซะเลย

ซี๊ดดดด อู๊ยยยยย ชีต้าคะ...ครับ อูยยย ซี๊ดดดด อ๊าาาาาๆ

ชีต้าได้ขึ้นค่อมอยู่นานเป็นชม. โดยเธอได้เย็ดสดกับกิ๊กของเธอ

ซี๊ดดดด อืมมมม อ๊ะๆๆๆ โอ๊ยยยยๆๆ

ซี๊ดด อ๊าาามันส์ไหมครับ ซี๊ดดดอูยยย

ชีต้าพยักหน้า

มะ...มันส์ ซี๊ดดดด จะเสร็จอีกแล้วนะ ซี๊ดดดด อ๊าาๆๆ

ซี๊ดดดด อูยยยยย ผมก็จะเสร็จละ...แล้ววว ซี๊ดดดด อ่าาาาา แตกในได้มะ...มัย  ซี๊ดด

มะ.....ไม่!! แตกนอก ซี๊ดดดด อือๆๆๆ

ซี๊ดดดด อ๊าๆๆๆ ผมอยากแตกในนี่ครับ ซี๊ดดดด อูยยยยย

ถะ...ถ้าแตกใน รอบสองมึงก็ไม่ต้องเอา!!

ชีต้าขย่มท่อนควยไปพร้อมกับมองค้อน

ซี๊ดดด ก็!! ได้ งั้นจะเร่งละนะ!!

กรี๊ดดดดดดด!!!

กิ๊กของเธอทำการกระแทกเอวขึ้นใส่ ทำเอาชีต้าเอวลอยกลางอากาศ พร้อมกับร้องลั่นสุดเสียงออกมา

ปั๊บๆๆๆๆๆๆ

อ๊าๆๆๆๆๆ

ทั้งสองกระแทกใส่กันจนรถเด้งขึ้นลงตามจังหวะ

ซี๊ดดดด อ๊าาาาา จะแตกแล้ว จะแตก!!!

ชีต้าถอนตัวออกจากท่อนควยของกิ๊ก

บ๊วบ!!

และน้ำก็พุ่งเฉียดหน้าชีต้าไปนิดเดียว จากนั้นทั้งสองก็นอนแนบชิดกัน

แฮ่กๆ เอาซะหอบเลยนะครับ ฮาๆ โอเคไหมครับ

อือ....ก็มันส์ดี

จะต่อกันเลยไหมครับ?

เอาซิ แต่ไม่เอาในรถละ!!

แล้วจะไปต่อกันที่ไหนละครับ

เดียวไปตามที่บอกละกัน.

และทั้งสองก็ลงจากรถจัดเครื่องแต่งกายของตัวเองก่อนจะนั่งรถไปยังที่ชีต้าบอกให้ไป....นั่นคือ คอนโดของชีต้านั่นเอง

กิ๊กของชี เมื่อเห็นคอนโดหรู ตาก็ลุกเป็นวาวเพราะคืนนี้เขาคงได้นอนโต้รุ่งแน่

ชีต้าได้บอกกับกิ๊กให้ไปจอดรถและรอสัญญาณจากเธอ เพราะรปภ.ที่นี้รู้จักกับเจ้าของคอนโด(เสี่ย)นี้......

ผู้ชายก็ว่านอนสอนง่ายทำตามที่ชีต้าบอก โดยเขาส่งชีต้าตรงปากทางเข้า ส่วนเขาก็ขับไปยังที่ลานจอดรถ

ชีต้าเดินลงจากรถและตรงทำท่าจะเข้าคอนโด

สวัสดีครับคุณชีต้า วันนี้กลับเร็วนะครับ

ลุงรปภ.ที่นี้เป็นคนบ้านเดียวกัน(ตจว.)กับชีต้า ทำให้ชีต้าพูดคุยอย่างเป็นกันเองเพราะคนบ้านเดียว

จ้าาาลุง เร็วที่ไหนละ พึ่งจะ 5 ทุ่มกว่าเองนะ

ก็ปกติคุณชีต้ากว่าจะกลับผมก็ออกเวรพอดีนิครับ

ฮาๆแหม ลุงก็ยังเรียกว่าแทนตัวว่าผมอีกเหรอ ลุง บ้านเดียวกันเด้อ!

ฮาๆ

แล้วลุงกินอะไรมายังจ่ะ อะนี่ เอาไปกินข้าวซะนะ.

ชีต้าควักเงิน2000 บาทจากกระเป๋าให้ลุงรปภ.

โถ่ว!! คุณชีต้าเจอผมทีไร ให้ตังผมตลอดเลยผมก็เกรงใจนะครับ!!

แหม~ ลุงก็ คนบ้านเดียวกันจอยกันเด้อ หนูรู้ว่าลุงทำงานเหนื่อย ไหนจะเด็กๆไหนจะภาระต่างๆนาๆอีก หนูก็อยากช่วยบ้างไงจ่ะ

แต่....

ชีต้าทำหน้าเซ็งๆก่อนจะคว้ามือลุงและส่งเงินให้ลุง

ไม่เป็นไรจ่ะ ถือซะว่าเป็นสินน้ำใจเล็กๆจากเสี่ยละกันเนอะ

ถ้าคุณชีต้าว่างั้น..... ผมจะรับไว้ก็ได้ครับ ขอบคุณนะครับ (ยกมือไหว้)

ชีต้าถึงกับตกใจ

ไม่ๆ!! ไม่ต้องไหว้หนูลุง เดียวหนูอายุสั้น!!

(ลุงน้ำตาคลอ)

ลุงเอาเงินนี้ไปกินข้าวนะจ่ะ หนูขึ้นห้องละ

ครับ....ขอบคุณมากๆนะครับ

จ้าาา

ชีต้าก็เดินเข้าคอนโดไป พอก้าวเข้าคอนโดก็หลบตรงมุมเสาดูลุงรปภ. เหมือนทุกครั้งจริงๆ พอแกได้เงินแกก็โทรหาเพื่อนๆของแกเอาเงินที่ชีให้ไปเล่นพนันบอลในป้อมยาม ชีเมื่อเห็นว่าทางสะดวก ก็ส่งสัญญาณให้กิ๊กของเธอที่ยืนรออยู่ตรงมุมมืดตามที่เธอบอก ก็เดินตรงมาเธอและทั้งสองขึ้นลิฟไปที่ห้องของชีต้า

และทันทีที่เข้าห้องชีต้า ทั้งสองก็ได้เริ่มเกมกามกันในทันที โดยชีต้าเป็นฝ่ายรุกก่อนจับกิ๊กของเธอดูดปากแลกลิ้นกัน ก่อนจะจูงกิ๊กเข้าห้องนอนของเธอ

เสียงประตูปิดดัง ปัง!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

samsung014

ชีต้าร้อนแรงจริงๆครับ สุดยอดทั้งเนื้อเรื่องและคลิปที่เอามาประกอบ เข้ากันดีจริงๆครับ

Dts Rayong

เริ่มมีตัวละครมาแล้ว ลุงยามประจำคอนโด แต่น้องชีต้าก็ร้อนแรงเหลือเกิน

gai

สุดยอดเลยครับคนนี้  สุ้สุดใจอย่างนี้  เสียถึงได้รักได้หลง อิจฉา

swss2511

แม่เสือสาวร้อนแรงดุดันสมชื่อ

Susaisai Thathathi

นึกว่าชีต้าจะแวะเป่ากับยามก่อน 555

St-james

ชอบจังแตกใน อยากได้บ้าง

mobar mari

อยากให้มีรปภ แจ่มด้วยจังครับ

animaru17

ลุงยาม จะได้ด้วยมั้ยหว่า

yuth2011

anigkanjana

มีเสี่ยกะลุงยามด้วย  ท่าทางจะยาวนะครับท่าน​ ้ามีรุมนี่ชีต้าจากเสือกลายเป็นแมวน้อยได้เลยนะนั่น

Jakkrit Singhawat

สู้สุดตัว ขย่มสุดใจ น้าแตกแล้วแยกทาง มันส์มากค่อยเบิล

sachinha

น่าสนใจตรงลุงยามเนี่ยแหละะะ

Themis

น่าจะโดนจัดหนักเย็ดสดแตกในแน่นอน

xtazy

ร้อนแรงจังน้องซี รอขึ้นห้องก็ไม่ได้