ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กันยายน 02, 2019, 02:11:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

งานขั้นเทพเลย อ.โฮมุน

แต่พระเอกก็ทนมาได้นานไปนะ อุตส่าห์ยั่วขนาดนี้แล้วเนี่ย

Jikkig16

ฝากปลาไว้กับแมวก็อย่างนี้แหล่ะ อิ่มอร่อยกันไป พ่อก็ดีจัง แต่ลูกเพื่อนจิงป่าว ไม่งั้นน้องตัวเองเต็มๆ ::DookDig::

dogger2006

ดูยังไงมันก็ลูกต่างแม่ชัดๆ
ถ้าพ่อรู้ทำไงละวะนั่น

Hawaalaew

พ่อก็ช่างแสนดีส่งสาวสวยมาให้ลูกชายเจอยั่วแบบนี้ทุกวันผู้ชายคนไหนจะทนได้ล่ะครับ ไม่ต้องเอาแล้วน้องสาวเอาเป็นเมียนะดีแล้ว อิจฉาเว้ย
 ปล.งานดีเหมือนเดิมเลยนะครับอ.homunculus งายแปลของท่านoswald ก็ยังดีมากเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

nekki

สรุปว่าพ่อวางแผนไว้รึเปล่า คาใจตอนแรกนี่ละ

ensd-07

ยั่วขนาดนี้ ไม่น่าจะรอดหลอกถ้ารอดนี้ก็รูปปั่นแล้ว

niceanglev

อาจารย์ โฮมุนชื่อนี้ไว้ใจได้ ภาพสวย เนื้อเรื่องดี เสียวทุกตอน
ตอนนี้ สาวอย่างยั่วเลย ไอหนุ่มไม่เอาก็เกินไป

Phoowadol

ก็เป็นไปตามชื่อเรื่องเลย  หัวใจพาไป  ที่จริง ทั้งสองคน คงคิดในใจไว้ตั้งนานแล้วหละ  แต่ไม่มีใครกล้า เปิดก่อน  นั่ถ้าสาวน้อยไม่จุดประเด็นขึ้นมา  สงสัย อยู่เหมือนกันนะ  ว่า เจ้า เคนทาโร่  จะได้เสียบรึเปล่า   ......นางเอกน่ารักมากขึ้เล่นอีกต่างหาก ชอบแบนนี้ จะเอาแบบนี้   ::Shy::  ขอบคุณมากครับ

Akira Watanabe

::Shy::  เพื่อสติหลุดเท่านั้นแหละ กลายเป็นเสือขย้ำเลย

CoolNook Thangsakul

และแล้ว ก้อโดนความเงี่ยนครอบงำจนได้ 55555 น้องเข้าอ่อยทั้งที อย่าไปต้านเลย

lamom

พระเอกอดทนมาได้ยังไงตั้งครึ่งปี ลอยไปมายั่วตาอย่างนี้ แล้วสรุปคือนางเองมีชุดใส่แค่ไม่กี่ตัวหรอ ถึงบอกว่าซักอยู่หมดเลย

Minibar

น่ารักมากเลยครับ ทั้งเนื้อเรื่องและตัวละคร

Tee001

ไม่เคยผิดหวังเลยกับผลงานอาจารย์ท่านนี้  สุดยอดตามเคย

drof666

กรณีพี่น้องท้องชนกันอย่างนี้เข้าข่ายเด็กมันยั่ว

chocolaze

::Oops::  มายั่วกันแบบนี้ไม่ได้น่ะหนู ผู้ใหญ่ใจแตกกันพอดี ฮ่าๆ  ::DayDream::