ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Sexual Harrasment To A Lonely Student นักศึกษาสาวขี้เหงา[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2019, 07:48:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunflow

เดาว่าต่อมาเจอคนมาชอบ แต่ปฏิเสธไปเพราะติดใจโปรดิวเซอร์แล้ว

เมาจนเขียนโปรเพสเซอร์เป็นโปรดิวเซอร์เฉย
สรุปกลายเป็นร่านหนักเลย แต่ชอบนะครับ แบบนี้

Mumei Otoko

แบบนี้กลายเป็นสาวล่าแต้มต้องลองของใหม่ๆตลอดแน่นอน อาจารย์คนเดียวรับมือไม่ไหวแน่ๆ

Edit: ว่าแล้วเซ็กส์เดิมๆคงไม่พอ ต้องลองใหม่ๆเพิ่มเรื่อยๆ น่าจะไปเป็นนางเอกหนังAVเลย แต่ถ้าท้องทีคงไม่รุ้ว่าใครคือพ่อ  ::Horror::

wunman

กลายเป็นว่าโปรเฟสเซอร์นี่ตัวแสบเลย จัดซะนางเอกไปไม่เป็นเลย นางเอกก็แอบจิตเหมือนจะชอบการซั่มเป็นชีวิตจิตใจเลย เนียกมจัดอย่างเดียวไม่มีการอิดออดใดๆทั้งสิ้น แบบนี้คงไม่พ้นเป็นทาสกามต่อไปแน่ แต่มีหนุ่มโผล่มาแปปนึง หนุ่มคนนั้นคงแอบเห็นหญิงสาวคนนี้ซั่มกับโปรเฟสเซอร์แน่ๆ

edit: ผิดไปหน่อยกับหนุ่มแว่นคนนี้ แต่เหมือนจะล่อหนุ่มแว่นเราซะแล้ว แต่ตัดจบแบบนี้เลยทำให้น่าติดตามว่าผู็หญิงคนนี้จะบ้าเซ็กซ์ขนาดไหน

Kit.m555

คนดีเธอไม่สนใจสินะ ดันไปให้คนเลวอย่างนั้น
ตอนจบนี่น่าจะติดใจไม่ไปไหน ::HoHo::
EDIT : แหมขนาดมีของเล่น ดูท่าจะไม่พอใจ
ไอ้ผู้ชายคนดีนี่จะช็อคไหมนั้นถ้ารู้ว่าสาวที่ชอบติดเซ็ก  ::Hmmm::

hopeofwind

มาแนวด้านมืดมนอีกแล้วจะปวดตับอีกหรือไม่ ส่วนตัวคิดว่าไปให้สุดเลยอีหนู อิอิ
อ่านจบดูทรงแล้วได้ทั้งมหาลัยแน่ๆ

Smith Vill

ความเหงาทำให้โดนล่วงละเมิด เหงาหรือเงี่ยนล่ะแม่คุนนน

ไอ้หนุ่มนี่กลายเป็นโชคดีซะงั้น

drof666

ชื่อเรื่องก็บอกอยู่แล้วว่าขี้เหงา แต่ตอนจบคงจะไม่เหงาแล้ว
Edit. สาวแรงสูงขนาดจิ๋มไม่เคยแห้งแบบนี้มันเหงาได้ไง ตอนแรกคิดว่าเป็นสาวอีโมที่ไหนได้เป็นสาวไวไฟ

jirasakgolf7

มาทางนี้ เป็นทาสโปรเฟสเซอร์ยาว ๆ แหง ๆ เผลอ ๆ มีพาไปให้ลูกศิทย์หรืออาจารย์คนอื่นร่วมด้วย แล้วนางก็ยอมแบบไม่เต็มใจเพราะตกเป็นทาสราคะไปแล้ว

**ฉากซ่อนมีน้อยแต่แดเมจแรงนัก ไป ๆ มา ๆ กลายเป็นว่าดันติดใจจนเดินสู่ด้านมืดเองซะยังงั้น แบบนี้กว่าจะจบนับศพผัวไม่ครบแหง ๆ

TCM12.0

ไอผชติ๋มๆน่าจะมีส่วนเกี่ยวข้องกับนางเอก นางเอกอาจหันไปชอบไอน้ัยก็ได้🤔

จริงๆด้วยแต่คิดว่าน่าจะติดใจดุ้นจารมากกว่า

(จิ๋ว)

ความเหงาไม่เคยปราณีใครอยู่แล้ว
แต่ความเงี่ยน มัน ร้ายกาจกว่านั้นนะ หนูว่า

จบสวยสิ ไปเป็นผู้ช่วย TA ถาวร ไปเลยไป๊

::Reader::
เฮืออออกกกก  ....เฮ้อ เดาอะไรไม่เคยถูกเล้ยยย
ไล่ตัวเองกลับไปนั่งอ่าน help ต่อละกัน ปวดหัว

ขอบคุณที่แปล& ปัน เจ้าค่ะ ท่านฮิป ::Thankyou::

อย่าเพิ่งไป...ไปอ่านตอนสองต่อเลย...  ::Grimace::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

bigboy001

::Thinking::  เดาว่าสาวมหาลัยรายนี้คงยังไม่เจอคนรักจริง ๆ พอมาเจอคนบำเรอกามให้ก็เลย ติดใจเอาแก้เซ็งไปก่อน  ::Thinking::

EDIT นั่นไง คือถ้าได้เจอคนเจ๋ง ๆ มีลีลาเด็ดๆ ก็จะเลิกลากจาก คู่นอนโปเฟสเซอร์บ้ากามไปเองแหละ

siwapol55

สาวเจ้าอาจมีผู้ชายอื่น ซ่อนอยู่ก็ได้ อาจารย์เป็นหนึ่งในคนที่นางใช้แก้เหงา
ขอบคุณมากครับ
เดาเกือบถูกเลย ว่านางไม่พอแค่อาจารย์คนเดียวแน่

icanfly

ได้ยินชื่อเรียกตอนแรกึึกถึงPซังขึ้นมาเลยโดนจัดซะจนเสพติดไปเลยที่เขาว่าเงียบๆเครื่องติดทีไฟลุกทั้งบาง

จากลูกแกะจะกลายเป็นหมาป่าล่าเนื้อซะแล้ว

Liftzthekop

เหมือนจะโดนบังคับ แต่ทำไปทำมา เอ๊ะ หรือฉันติดใจกันแน่นะ 5555

พอใจมันไม่พอก็ต้องหาคนเสริมให้พอสินะ 5555

Noproblemman

แบบนี้คงไม่ใช่แค่เหงาหรอก
น่าจะเงี่ยนมากกว่า

อะไรมันจะเหงาขนาดน้าน
ไอ้แว่น สู้ตายนะโว๊ย ::Fighto::
ขอบคุณครับ