ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 02, 2019, 11:34:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxser

เด็กน้อยผู้หน้าสงสารหรือตูจะอิดฉามันดี

edit ฉากจบนี่เด็นน้อยอาดได้สาวอีก OMG

tuizeed32

ตอนแรกเหมือนจะอิจจา น้องแต่ตอนนี้ เริ่มจะสงสารแทนล่ะ

นี้ 2 ก็จะแย่ นี้เรียกดพือนมาอีกสอง 555 สนุกเค้าล่ะ

neokiseki

อยากคืนดีกะเพื่อนเลยใช้น้องช่วย

เพิ่มมาอีก2น้องแห้งตายแน่

demonnight2

ddcc

ขออนุญาติที่ต้องบอกนะฮะ เรื่องนี้ผมอ่านดิบมาแล้ว(ดูแต่ภาพน่ะ555) ได้ kater มาแปลผมดีใจมากเลย คือจะบอกว่าเหมือนคุ้นๆว่ามันมีประมาณ3ตอนนะ ถ้ายังไง kater แปลให้จบทีผมชอบภาพ agata พอสมควรเลย แล้วก็ผมขำหน้าพระเอกจริงๆนั่นละ555
นั่นไงชวนเพื่อนไป ตอนที่เหลืออาจจะเป็นตอนพิเศษก็ได้ จำไม่ค่อยได้ละ555 ว่าแต่เพิ่งสังเกตพระเอกมันชื่อโชตะด้วยเรอะ555

โถชีวิต แปลข้ามตอนอีกต่างหาก อยู่ๆมาแปลตอน2เลย  ::Orz::
ดีนะไม่ดัดเนื้อเรื่องมั่วมาก แก้บางจุดให้และ เดี๋ยวมีเวลาจะแปลตอน1กับตอนพิเศษให้นะครับ

แถมตอนแรกกับตอนหลัง เจ๊แกกินไม่เลือกเลยเหรอ  ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

ว้าวววว ขอบคุณคร้าบบบ

gojira

ตอนแรกนึกว่าน้องชายจะได้กับเพื่อนพี่คนเดียวที่ไหนได้พี่สาวเป็นคนเริ่ม 55 โดนชื่อหลอกซะและ
โซตะ ซวยแล้ว 555 แค่2ก็แห้งละยังเจอเพิ่มอีก2ฟ้าเหลืองตายแน่ๆ ::GiveMe::

tazasss01

จะรับไหวไหมน่ะ ครั้งแรกก็ได้สองคนเลย

เจอ 4 คน ไม่น่าจะรอดน่ะ

joulez

พี่สาวนมใหญ่กว่าเพื่อนนะโชตะ งานนี้บรรเทิงแล้วโชตะ

จะเรียกว่าโชคดีหรือร้ายเนี่ย โดนรีดหมดตัวแน่โชตะ

nekki

แหม่ชื่อเรื่อง นึกว่าเลือกได้คนเดียวที่ไหนได้เหมาซะทั้งคู่เลย
มีภาคต่อไปครับ อยากดูช็อตของเพื่อนๆที่ชวนมาใหม่จัง

praween-on.rattanajongkia

อยากเป็นน้องชายเลยฮะแบบนี้ มันดีสุดๆไปเลยครับ

xfreestylex

ถ้ามา 4 ก็น้ำหมดตัวตายแน่นอน

หน้าชูตะโคตรฮา อาสาช่วยพี่คืนดี โดนซะ 555555

scorpionx

ชูตะเองซวยแล้ว เอะหรือโชคดีวะไม่แน่ใจ ::Dizzy::
ขอบคุณครับ

Kokoha

แหม่ แสบจริงนะ

ไอหนู น้ำหมดตัวแน่ ฮ่าๆ

ensd-07

นึกว่าใสๆๆ กลายเป็นออกแล้ว ซาดิต นิดๆๆ จับน้องมาเย็ดซะงั้น

แบบนี้มีหวังฟ้าเหลืองแน่นอน

gutongnk59

อ้าว... คดีพลิกคิดว่าน้องจะปล้ำเพื่อนพี่ กลายเป็นพี่และเพื่อนปล้ำน้อง ฮ่าๆ
//อ้าว... แต่2ก็เหนื่อยแล้ว มาเพิ่มอีก