ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2019, 04:59:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alex2432

ลายเส้นสวยจังเลยครับโดยเฉพาะเด็กผู้หญิงน่ารักดีครับ ::Thankyou::
พระเอกก็นะ ปล่อยให้คคนอื่นเอาไปแดกซะได้ ดีนะยังไม่โดนหนักไปกว่านี้

ʌяιиє

::Thankyou::ขอบคุนครับ โดนแย่งเปล่าต้องดูต่อ

โดเรม่อน

สร้างมาตั่งนานแอบชอบมาตั่งนานไม่บอกรักสะที555 จะโดนคาบไปแดกอีก

เห็นแล้วก็อยากกระโดนเตะพระเอก555
อะไรมันจะอึนชนาดนั้นดูแล้วตอนต่อไปคงโดนไอนั่นเอาแน่ๆ

spideer13

โดนเปิดซิงแน่ๆ แล้วแฟนก็เอาต่อ
สุดท้ายจบที่สวิงแน่ๆ

Peera canalitartis

แนวสุภาพบุรุษสุดซอย อันนี้ชอบบบบ  ::Glad::

พระเอกแบบนี้ นี่มันตัวตนในตำนานชัดๆ สมัยนี้คงหายากกว่าสัตว์สงวนอ่ะ

งานนี้ กลิ่น NTR ลอยยยย มาแต่ไกลเลย อย่าให้ผิดหวังนะ 'จารรรรรรย์  ::Evil::

Homun

madokafan

ขอบคุณมากครับ รอติดตามต่อเลย ::Glad::

casnovapee

Creader

kurokami

สงสารพระเอกวะ เหมือนโดนntrชัดๆ

ตัดตอนโหดด้วยนะ

yoyogoza

อะไรวะ เล็งนานเกินไม่รุกสักที พระเอก โดนคาบไปแดกสมควรละ ง่าววว

Edit อ่าว เออ ออ กับเค้าไปแบบงงๆ ซื้อบื่อแหะ.  สลับคู่กันไป

jarabaman

ขออย่าให้สลับคู่กันเลยค้าบบบ

ตอนต่อไปขอแบบสมหวังซะทีเถอะน้าาาา

wittaya09

สาวในฝันของโฮริ จะได้ฝึกของจริงแล้วละครับ

สงสัยสองพี่น้องวางแผนกันมาแล้วแน่แน่ครับ

louis100

คือนางเอกเราจะใสซื่อไปมั้ยไม่รุ้จักถุงยางบอกให้ทำไรทำหมดเฮ้อพระเอกก้ยืนอึ้งอยู่นัาน