ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2019, 04:59:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alee.kareemee

พระเอกเราดีแต่ป้อ ล่อไม่เป็น ราวๆนี้มั่งครับ

ขอให้ซิงเป็นขอพระเอก+ไม่ntr หยาบๆก็พอ

speedtop

อุส่าอดทนรอมาตั้งนาน แต่โดนตัดหน้าซะงั้น

ลุ้นตอนหน้าว่าพระเอกจะโดนตัดหน้าอย่างอื่นด้วยไหม

anigkanjana

อดเลย หมาเอาไปกินซะแล้ว

คนวาดคนนี้ไว้ใจไม่ได้ ต้องมีหักมุมแน่ๆเลย

CoolNook Thangsakul

เห้ย พระเอก มึงจะยืนควยแข็งอีกนานมัยนะ ไปช่วยคนที่มึงชอบซิเห้ย

xnaja

พระเอกพลาดเลย ไม่กล้าพอ
นางเอกจะติดใจมั้ยเนี่ย

รอบแรกแค่ดื่มน้ำ
แต่แฉะแล้วพี่สาวหาทางเล่นมากกว่านี้แน่นอน
พี่กับน้องคู่นี้น่าจะเคยเล่นกันบ่อยแล้วมาหาสลับคู่

God4455

สงสารพระเอกจับใจ เล็งมาตั้งนาน ไม่ได้แน่ๆ ปวดตับ

Blue_Valentine13

เอ้า พระเอกอุสาจีบ มีคนจะเล่นก่อนซะแล้ว อดแดกครับ

ยังแหะ ยังอยู่ดี แต่ทรงนี้มา จับคู่เรียบร้อย

neokiseki

พี่สาวมันชงให้เลยนิหว่า น่าจะชอบพระเอกด้วย

ไม่รอดแน่นอนตอนต่อไป

tongah

เนื้อเรื่องดีมากเลยนะครับ  อ่านเพลินเลย

ddcc

เนื้อเรื่องปูมาแบบทำหนังโรงได้เลยนะเนี่ย555 อารมณ์แบบ 3cm/s นั่นอ่ะ ตับจะไปละผม
ตายๆๅ พังแน่ๆ ไหนบอกชมรมไม่มีใครรู้วิธีป้องกัน เจ๊นี่อย่างเซียน ขอให้พี่น้องคู่นั้นบึ้มๆไปซะ ::Angry::

destiny1234

พระเอกแย่เลยแบบนี้ เล็งไว้ต้องนาน ลุ้นต่อจะเป็นไง

Tanapol Srimanop

โหพระเอกก็ยอมนะ ยืนทื่อเลย

edit ผมว่าพี่สาวมันจงใจชงให้น้องมันแน่เลย แต่ทำไมยอมง่ายจัง

FFXCY

จะบิ้วมาตั้งนานทำไมเนี่ย พระเอกกลายเป็นไก่แล้วเว้ย