ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #56

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 03, 2019, 10:41:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมพาสาวๆเข้านอนแล้วก็หลับไป

ผมตื่นเช้ามา ฟินกับเมยังไม่ตื่น บีนอนในห้องอีกห้องนึง
ผมลุกสโลสเลไปหาบี ผมเห็นบีโทรศัพท์อยู่แต่ไม่ลืมตา
ผมเลยเข้านอนข้างๆไสลด์ตัวลงไป ไซรส์คอบี บีร้องอืมๆๆๆๆ

เสียงในโทรศัพท์พูดเป็นภาษอังกฤษประมาณว่า รักบีมากนะ
ผมเลยจูบไปที่ซอกคอบีเบาๆ บีห่อไหล่แล้วก็กดวางสาย หันมายิ้มตาหมีว่า นี่...
แล้วสายบีก็เข้ามาอีก...

บีหันหลังคุยโทรศัพท์ แต่ปล่อยให้ผมเริ่มเอาตัวเข้าประชิด ผมค่อยๆเอาแก่นกายที่เริ่มแข็งตัวช้าเบียดไปที่ก้นบีที่มีแค่กางเกงในตัวเดียวผ้าลื่นๆกันอยู่
บีไม่ได้ขยับตัวหนีผมเอาจมูกไล้ไปที่ไรผม บีย่นคอแล้วก็ขยับก้นเบียดกลับมา
ผมเริ่มไซรส์ลงไปที่คอเบาๆ แล้วบีกหันมายิ้มๆ แล้วก็ลุกขึ้นไปคุยโทรศัพท์ บีเปิดประตูออกไปคุยที่ระเบียงเลย
ผมได้แต่มองตามและนอนรอบีคุยโทรศัพท์

ก้นงอนๆและบราลายลูกไม้ออกไปยืนคุยโทรศัพท์แบบนั้น ชาวบ้านชาวช่องเห็นก็ตื่นเต้นกันพอดี
บีกลับเข้ามาทำท่าเหมือนจะร้องไห้ ตาคลอๆ แล้วบีก็บอกว่า
ขับรถไปส่งบีหน่อยได้ไหม

ผมไม่ถามอะไรบอกได้สิ
เดี๋ยวบีกลับกับ ฟลอย...ตี๋หนุ่มคนนั้นชื่อฟลอย
บีไม่อยากให้ฟลอยมารบกวนที่นี่
ผมลุกเดินไปเอากุญแจรถ กำลังจะสตาร์ทรถ ให้ คนงานก็ถามว่าจะไปไหน
บีบอกจะไปที่ โรงแรมนี้ คนงานบอกว่าเดี๋ยวแวะส่งให้ก็ได้ครับผมผ่านทางนั้น

ผมเลยเดินไปช่วยยกกระเป๋าให้บีขึ้นรถ บีทำหน้าจ๋อยๆ
ผมยิ้มให้บีสบายใจแล้วบอกว่า สายๆก็โทรหาฟินแล้วกัน ดีแล้วที่ผมไม่ไปส่งเดี๋ยวเรื่องยาว
บีเดินมาหอมแก้มผมแล้วก็ขึ้นรถไป

ผมไม่มีคำถามว่าเกิดอะไร ยังไงทำไม เราจากกันง่ายๆแบบนี้ล่ะ

ผมเดินมานั่งกินกาแฟเพราะไม่นอนต่อล่ะ นี่มันพึ่งจะหกโมงกว่าๆเอง
มีเสียงเดินเท้าออกมาจากห้องผมหันไปมอง เมเดินออกมาท่าทางงัวเงียแต่ก็มีกาแฟติดมือมาแล้ว
เมถามหลับสบายไหม ผมบอกว่าสบายดี สงบดีด้วย ชอบทะเลเช้าๆแบบนี้

เมทำท่าฉุกคิดนิดนึง ออกไปชะเง้อมองฟ้าแล้วก็บอกว่าเหมือนฝนจะตกไม่มีแดด
ผมบอกว่าน่าจะยังนะ อากาศสบายๆแบบนี้น่าเดินเล่นดี

เมบอกว่าไปเดินเล่นเป็นเพื่อนเมหน่อย เมไปเปลี่ยนชุดก่อน
ผมลงไปรอที่ชายหาด แล้วเมก็ลงมาในชุดที่ทำเอาผมลืมว่าจะบอกเรื่องบีไป

เมเดินเล่นไปมาแล้วก็ถามว่า ถ้าถอดชุดออกจะอันตรายไหม
ผมบอกว่าเดี๋ยวผมอยู่ดูต้นทางให้ เมเดินออกไปทั้งชุดแบบนั้นจริงๆ
ทุกก้าวเดินของเม มันสะกดผมให้ใจเต้นโครมคราม

มีเรือประมงอยู่ไกลๆ เมหันมาถามว่า เขาจะเห็นไหม
ผมบอกว่าอย่าหันก้นไปทางนั้นแล้วกัน เมเดินไปเรื่อยจนเหมือนอยู่ในระยะสายตา ของเรือประมง
แล้วก็เดินกลับมา
เมเดินมาด้วยหน้าตาตื่นๆแล้วก็บอกว่า เค้าเห็นเมด้วย
ผมถามว่าเห็นยังไง ก็เค้าโบกมือให้เม
ผมบอกว่าชาวบ้านเขาก็ทักทายกันปกติล่ะ
ผมมองดูเมที่ตัวสั่นเพราะตื่นเต้นมากกว่ากลัวแล้ว
เห็นน้ำใสๆไหลมาที่ขาก็บอกเมว่าเข้าบ้านดีกว่า

เมเดินเข้ามบ้านมาโดยไม่ใส่ชุดแบบนั้น
จีสติงที่เบียดหายไปในร่องก้นมันเร้าอารมณ์ผมมากๆ
เมเดินเข้ามานั่งที่โซฟาแล้วก็ยกขาพาดไปกับโต๊ะหน้าโซฟา
ชั่วยกขาพากนั้น เม ตัวสั่นระริกๆ ผมถามว่าเป็นอะไร
เมกำแขนผมแน่นแล้วก็ตัวสั่นอีกที เมเหมือน...จะอืมมมอ๊ะห์
เม...อ๊ะห์สั้นๆแล้วก็ทิ้งตัวไป เมคงตื่นเต้นมากๆ ของผมก็ตื่นตัวแล้ว

ผมปลดกางเกงลงตรงหน้าเมเลย
เมเอามือจับเบาๆลูบๆไปมาเหมือนจะเล่น แล้วก็เอามือชักไปมาช้าๆ
เมหลับตาพริ้มอ้าปากเอาลิ้นมาไล้ที่ปลายหัวของผมช้าๆ
ลิ้นนั้นตระหวัดเบาๆ แต่ก็รุนแรง

เมเอาลิ้นลากออกมา น้ำใสๆยืดตามมายาวจนมันไปแปะที่ปากเม
เมเอาลิ้นกวาดที่กระพุ้งแก้มช้าๆ
ผมขยับตัวตามเมที่ถอยหัวไปเมอ้าปากผมเสียบของผมวาบเข้าไป เมร้องอุ๊คคค

ผมปล่อยให้เมอมช้าๆ เมเอาลิ้นเกี่ยวกระหวัดอยู่ในปาก
เมใช้ลิ้นดุลเล่นกับหัวของผม ลิ้นนั้นน่าจะความเร็วประมาณร้อยกิโลเมตร
น้ำลายเมไหลออกมาข้างปาก แต่เมก็ยังอมของผมอยู่
ผมมองไปที่กางเกงในเม มันนี่น้ำใสๆหยดมาที่พื้น มันหนืดจนเห็นเป็นสายใหญ่ขึ้น

ผมจับเมลุกขึ้นเพื่อที่จะเปลี่ยนท่า เมบอกว่านั่งบนโซฟาได้ไหม
เมไม่เคยใช้ปากทำให้ใครจนเสร็จเลย

ผมยิ้มแล้วก็นั่งลงบนโซฟาที่หันหน้าออกไปที่ระเบียง เมคุกเข่าลง พร้อมกับ ก้มหน้าลงไป
เมไล้ตั้งแต่ปลายจนถึงหัว ไล้เลยไปจนถึงก้นกอย
เมก้มหัวมาเหมือนจะอมเข้าไปแต่ก็เอาลิ้นไล้รัวๆที่ปลายหัวของผม ดูเมชอบเล่นกับน้ำยืดๆ มาก

ผมถึงกับแอ่นตัวขึ้นเพราะความเสียว เมอ้าปากแล้วเอาริมฝีปากขบลงมาที่ปลายหัวครอบตรงลึงแล้วเอาลิ้นไล้รัวๆตรงปลายหัว
ผมร้องซี๊ดส์ออกมาแบบไม่ได้ตั้งตัวมันเสียวขึ้นไปถึงสมองตัวเบา
เมค่อยๆรูดปากลงมาช้าๆท่อนที่ลึกลงไปในคอทำให้เมยกตัวขึ้นตาม ผมสติแทบหลุด
มากลืนของผมลงไปจนลึกสุดคอหอยยยยยย มีเสียงสำลักเบาๆ เมถอนปากออกมาถามว่าชอบไหม
ผมพยักหน้าแล้วเมก็ทำแบบนั้นซ้ำๆเรื่อยเร็วๆขึ้นจนผมเกร็งตัวมากขึ้น

ระหว่างที่เมก้มหน้าอมให้ผมนั้น ตรงประตูระเบียงมีคนน่าจะเป็นชาวประมงเดินผ่านมา
เป็นคนอายุกลางคน เขามองหันมาเห็นเมกำลังก้มหน้าทำให้ผม เมใส่จีสติงก้นโด่งกำลังก้มอมให้ผมอย่างตั้งใจ ผมเห็นแล้วแต่ทำเป็นไม่เห็นทำเป็นก้มมองการกระทำของเม
ผู้ชายคนนั้นหลบไปหลังพุ่มไม้แต่ยังมองอยู่
ผมบอกเมว่า ขอผมเอาใส่เถอะไม่ไหวแล้ว เมบอก ไม่อยากใช้ปาก
ก้นของเมนั้นส่ายไปตามจังหวะการอม มันยั่วยวนมากๆ
ผมบอกเมว่า งั้นเมทำไปด้วยได้ไหม เมเอามือลอดตัวไปล้วงในกลีบของตัวเอง
ทันทีที่เมล้วงเข้าไป เมก็ส่งเสียงร้องในลำคอ อึ๊หๆ ๆ ๆ คนงานยังแอบดูอยู่แต่เขยิบเข้ามาใกล้ขึ้น

ผมเสียวมากเกร็งก้นจวนจะไม่ไหว ผมบอกเมว่าผมจวนแล้ว
เมลุกขึ้นหันหลังกดตัวเสียบพรวดลงมา นาทีนั้นทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วมากๆ
เมกระแทกตัวเองลงมาร้องเสียงกลั้นๆไว้
แล้วเมก็เหลือบไปเห็นผู้ชายที่ยืนหลบตรงพุ่มไม้นั้น เมบอกมีคนแต่ผมไม่สนใจ ล๊อคเอวเมไว้แล้วกระแทกสวนเร่งเครื่องสุดท้ายเมนั้นกระตุกติดๆกัน 
เมนั้นกระตุกแต่ก็พยายามกลั้นไว้เพราะมีคนแอบมองอยู่ เมพยายามดิ้นให้หลุดแต่กลับกลายเป็นว่ายิ่งดิ้นยิ่งลึกเมเองก็เสร็จติดกันเลย
เมหอบหายใจร้องอี๊ยยยยยยยยยยยยย แล้วก็กระตุกไป เมดิ้นหลุดออกไปในจังหวะที่ผมเสร็จพอดี น้ำผมพึ่งไปไกล เมพอหลุดไปได้ก็วิ่งเข้าห้องไปเลย

ผมนั่งหอบหายใจที่โซฟา แล้วก็มองไม่เห็นผู้ชายคนนั้นแล้ว
ผมแน่ใจว่าไม่ถูกแอบถ่ายแน่ๆเพราะผมมองอยู่ตลอดว่าแกถือโทรศัพท์ไว้ไหม แต่ก็ไม่แล้วดูอายุกับสภาพแล้ว ไม่น่าจะใช้เทคโนโลยีเป็น
แต่เพื่อความแน่ใจผมลองเดินอ้อมลงบ้านไป เห็นแกเดินใส่เกางเกงเลแค่ตัวเดียวไม่มีอะไรติดตัวสักอย่าง สบายใจได้

ผมเข้าไปนอนในห้องอีกตื่น
แล้วฟินก็มาปลุกผมบอกให้ไปกินข้าว เราออกมากินข้าวเช้ากันพร้อมกับคุยเรื่องบีที่ติดรถคนงานออกไปหา ฟลอย

ฟินทำหน้าเฉยๆ เราแค่รับรู้ ฟินบอก บีแมทเสจมาล่ะ ว่าเดี๋ญวไปรออยู่แถวๆทางเข้าเมือง
ไม่ได้บอกอะไรมากนัก
ระหว่างนั้นฟินโทรคุยกับตองบ่อยมาก แถมบางทีมีวิดิโอคอลกันด้วย

เมมองหน้าผมยิ้มๆ บอก คู่นี้ก็แปลกๆ
แต่เราไม่ได้ถามอะไร

ขากลับ ผมกลับกับเม ฟินขับกลับคนเดียว บีกลับกับฟลอย
เมบอกว่ากลับไปคราวนี้ต้องออกงานกับพี่อามแล้วก็ลูกสองสามงาน
เมนั้นออกงานกับลูกบ่อย แนวคุณแม่ยังสาวและสวย

ผมกลับมาไม่ได้เจอบีอีกเลย มีนัดกินข้าวหลวมๆกันก่อนที่บีจะบินกลับไป
บียังติดสัญญาการทำงานอยู่
ฟินเองก็กลับมาวุ่นกับธุระที่ต้องทำกับตอง ไนั่นนี่กับตอง ผมแอบดูฟินทางโซเชี่ยล ชุดที่ไปกับตองนั้นรัดและเซ็กซี่ขึ้นเรื่อยๆ
ถึงแม้จะมีแฟนตองไปบ้าง แต่ผมก็รู้สึกว่าเหมือนมีอะไร แต่ก็ไม่ใช่เรื่องที่เราไปถาม
เพราะจริงๆตองเองก็วางตัวดีมาก

ผมกลับมาทำงานที่หนักหน่วงมากๆหลังจากเปลี่ยนแปลงอะไรหลายๆอย่าง รวมทั้งเรื่องวุ่นวายที่มันค้างคามาจากหุ้นเก่า
เราพูดคุยทักทายกันแต่ไม่ได้เจอกัน เจอกันก็กินข้าวบ้าง หรือไม่ก็ ถามนั่นนี่

จะพูดว่ายังไงดี ฟินก็ไปช่วยงานตองในหลายๆงานจนโดนแซวว่าเป็นหุ้นรึเปล่า
เมก็วุ่นกับทางบ้านและพี่อาม
มีภาพออกงานคู่กันบ้าง แต่เมก็ส่งภาพตอนทำนั่นทำนี่มาให้ผมดูบ้าง
อย่างเช่นมาฟิตเนส ไม่มีใครเลย

มันใช้เวลาพักใหญ่ๆเลยในความวุ่นวายนี้
แล้วไก่ก็โทรมาหาผมบอกว่ามีเรื่องจะปรึกษา
ผมไม่ว่างเลยติดงานตลอด ไก่เองเงียบหายไปทั้งโซเชี่ยลและการติดต่อ ไก่คงออกไปจากชีวิตคู่ของพี่อามและเมจริงๆ

จนจังหวะพอดีที่ยัวโทรมาหาผมบอกผมว่าคุณสบายดีไหม
ผมบอกว่าสบายดี
ยัวบอกว่า คุณงานเข้าแล้วล่ะ ผมถามว่าเรื่องอะไร
ยัวบอกว่าวันก่อน ฟินมากับผู้ชายคนนึง ไม่ได้บอกชื่อ ผู้ชายคนนั้นมากับแฟน
แต่ก็มาที่รีสอร์ทแล้วก็อยู่ด้วยกันสามคน
ผมถามว่าอยู่ยังไง ห้องเดียวกันเหรอ ยัวบอกปล่าว แต่ก็ใส่จีสติงว่ายน้ำกันทั้งสามคน
ผมใจหายวาบ ผู้ชายชื่อตองใช่ไหม
ยัวบอกใช่ ผมใจเต้นแรงมากๆ
ยัวบอก คุณไม่รู้เหรอ ผมบอกไม่รู้เลย
ยัวบอก ก็แก้ผ้าว่ายน้ำกันเลยล่ะ ผมนึกในใจเสียววาบเลยแต่แก่นกายผมตื่นขึ้นแบบหายใจแรงเลย
ผมถามแล้วยังไงต่อ เนี่ยพึ่งมากัน ยังอยู่อีกคืน

ผมวางสายจากยัวแล้วก็ทักฟินไปว่า ว่างไหมกินข้าวกัน ฟินบอกว่าติดงานอยู่อ่ะ
แล้วก็ถ่ายรูปตูดผู้หญิงคนนึงในชุดขาสั้นแก้มก้นติดตูดเลยมาให้
ผมบอกว่า งานอะไรน่าไปดูด้วย ฟินตอบแค่หัวเราะอิอิ

ผมถามยัวว่าผมไปที่รีสอร์ทได้ไหม ยัวบอกว่า อย่าเลยไม่อยากให้ฟินรู้ว่ายัวฟินขอไว้
ผมสงสัยมากๆ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้
ตกดึกผมเลยพิมพ์ไปหาเมว่าว่างไหม อยากชวนไปหายัว จำยัวได้ไหม เมบอกว่าได้ ไม่เคยไปรีสอร์ทยัวเลย
แต่ไม่ว่างพรุ่งนี้ต้องไปโรงเรียนลูก

ผมเลยถามไก่ว่า อยากคุยไปที่รีสอร์ทยัวกันไหม
ไก่บอกว่า ไม่ได้มีอารมณ์แบบนั้นอ่ะ
ผมหัวเราะบอก ไปหายัวเฉยๆ เราไม่ได้คิดจะมีอะไรกับไก่ ยัวอ่ะยัววว
ไก่หัวเราะบอกอ๋อได้สิ แล้วก็หัวเราะเขินๆ
เราออกจาก กทม คืนนั้น ราวๆสี่ทุ่ม ไก่ก็เล่าเรื่องต่างๆนาๆที่เกิดขึ้น แบบปลงๆและไม่ติดใจอะไร
ไก่กินเบียร์ไปตลอดทาง
ผมไปถึงที่รีสอร์ทยัวประมาณเที่ยงคืนตีหนึ่ง ยัวลงมารับแบบสายตาดุมากๆว่ามาทำไม ยัวไม่อยากให้ฟินโกรธว่าบอก

ไก่ซึ่งพอจะรู้เรื่องรางๆ หัวเราะสนุกๆ บอกว่า ฟินทำใครบางคนร้อนใจซะแล้ว
ผมหัวเราะแหะๆเขินๆ ฟินอยู่ไหมอ่ะผมถามต่อ

ยัวบอกนั่งดื่มกันอยู่ที่สระ ผมถามว่าสระไหน ยัวบอกสระนู๊ด
ไก่ไม่เคยมาที่นี่ ไก่ตื่นเต้นมากสระนู๊ดคืออะไร ผมบอกว่าโซนแก้ผ้าน่ะ
ไก่บอกว๊ายอะไรกัน มีที่แบบนี้ด้วยเหรอ
ผมนึกว่าไก่จะไม่อะไร ไก่บอกว่า น่าตื่นเต้นอ่ะไปๆๆๆๆ

ยัวบอกคุณนี่ ฟินโกรธจะทำยังไง
ผมส่ายหน้าแบะมือบอกไม่รู้เหมือนกัน

ผมเข้าห้องไปถอดเสื้อผ้า คิดอยู่ว่าจะเดินเข้าไปดีไหม หรือจะนั่งรออยู่ที่ข้างนอก รอฟินออกมาแล้วค่อยเข้าไปทัก
ยัวใส่เสื้อโนบรามารับ ยังเซ็กซี่เหมือนเดิม ไก่มาเคาะประตูห้องนุ้งผ้าเช็ดตัวมารอบอกว่า ไปกัน
ผมถามไปไหน ไก่จะไปโซนนั้นด้วยเหรอ
ไก่บอกมาเหอะ เดี๋ยวไก่จัดการเอง
แล้วไก่ก็ปลดผ้าเช็ดตัวลง เดินไปที่ระเบียงพร้อมกับชะโงกไปทางสระ

ไก่บอกไปเร็วๆ ผมถอดเสื้ออกพร้อมกับกางเกง ของผมมันแข็งตัวนิดๆแล้วสิ ไก่มาในชุดเปลือยแบบนี้
ไก่หันมามองหัวเราะพร้อมกับบอกว่า ไม่นะ ไม่ใช่ไก่ มีใครจะมาหาฟินไม่ใช่เหรอ
ผมหัวเราะแล้วก็เดินไปตีตูดไก่ทีนึง
ไก่เดินนำไปแบบรีบๆ ไก่หันมาเร่งผมเร็วๆ อยากเห็นว่ามันเป็นยังไง

เมื่อเราพ้นมุมที่บังตาไป ผมเห็นฟินในชุดวันเกิดและตองและแฟนตองนั่งคุยกันในชุดวันเกิดหมด
ทุกคนหันมาร้องเฮ้ย ฟินทักไก่อย่างดีใจ ไก่ มายังไง
ไก่บอกไก่อยากมาลองดู ไม่เคยมาเลยชวนพี่เขามาเป็นเพื่อน ฟินเห็นผมกระโดดดีใจวิ่งเข้ามากอดเลย
ผมงงกับอาการฟินนึกว่าจะงอน ฟินแซวว่านี่พี่อามรู้ว่าได้ทั้งเมียเขาและเมียอีกคนของเขาไม่โกรธแย่เหรอ

ผมยังงงอยู่ ถามว่า ฟินมากับตองกับแฟนนี่ยังไง
ฟินยิ้มๆแล้วก็ทำท่าเขินๆ
ฟินเดินหันหลังไป ผมตีตูดไปทีนึง ฟินร้องว๊ายยย
ของผมเดินโด่เข้าไปหาทุกคน ทำไมเรื่องมันงงจังวะ ผมคิดในใจ
ตองนั่งมีผ้าปิดไว้ แต่ก็เห็นแล้วว่ามมันเริ่มผงาดขึ้น แฟนตองก็มีผ้าปิดไว้นิดๆ เอามือบังหน้าอกไว้แก้เขิน
ผมทักทายแบบเขินๆเช่นกัน แฟนตองแนะนำตัวว่าชื่อมิน
มินเองก็ดูเขินหน้าแดง แต่ไวน์ที่หมดไปแล้วสามขวด ทำให้ทุกคนไม่ได้ลุกไปไหน

ไก่ลงไปว่ายน้ำพร้อมกับชวนผมลงไปด้วย
ผมลงไปลอยคลอ ฟินก็โดดตามมา

ฟินบอกว่า คืองี้ มาทำงานกะตอง แล้วแฟนตองมาด้วยก็แวะหายัวปกติล่ะ แต่สองคนนั้นอยากลอง แก้ผ้า
ฟินก็เลยพามา แต่ที่ไม่บอกอ่ะเพราะว่ามันขี้อาย
ผมถามว่าแล้วจัดกันไปรึยัง
ฟินหัวเราะลั่นเลย ไวน์สามขวดน่าจะไปไกลประมาณนึง แต่มีอะไรอีกรึเปล่าก็ไม่รู้

ฟินลุกขึ้นจากน้ำเดินไปนั่งตักตองดื้อๆเลย แล้วก็ทำเป็นบดไปบนตัวลำผงาดๆนั้นๆ ตองเอามือจับเอวฟินไว้แล้วก็จับใต้ฐานนมนิดหน่อย แล้วก็หัวเราะ
พอฟินลุกขึ้นมาของตองผงาดขึ้นมาเลย
แล้วฟินก็ก้มลงไปอมของตองทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วมากๆ ตองนั้นเอนกายบนเก้าอี้ชายหาดให้ฟินอม
ผมนึกในใจนี่เคยเอากันแล้วเหรอ ทำไมถึงอมกันง่ายแบบนี้ โดนไปกี่ยกวะเนี่ย
แล้วฟินก็หัวเราะตองนั้นจับฟินหมุนมาทำท่าจะเสียบแต่ฟินไม่เอา วิ่งลงน้่ำมา

ฟินเดินมาหาผมแล้วก็จับของผม
บอกว่า เนี่ยพึ่งทำครั้งแรก ที่เหลือนั่งดูเขาทำกันตลอดเลย ผมยังอึ้งๆอยู่ ไก่ก็หยุดมอง
ฟินลอดตัวมาหาผมทำหน้าอ้อนๆบอกว่า ถ้าดดนตองเอาแล้วจะเอาฟินอยู่ไหมอ่ะ
ผมยิ้มๆไม่ได้ตอบอะไร ผมว่ามีอะไรแปลกๆ แต่ยังไม่รู้

บนสระแฟนตองเดินมาตบหน้าตองแรงๆเลยทีนึงแล้วก็ยืนนิ่งๆ ทุกคนอึ้งไป ฟินเองก็หันไปมองนิ่งๆ
มินยืนนิ่งๆ กำหมัดแน่นอยู่ยังงั้น ตบหน้าตองอีกสองที
ไม่มีใครรู้ว่าเกิดอะไรขึ้น

ตองลุกขึ้นจับมินกดลงกับขอบสระ แล้วก็บีบคอ แล้วก็จับเสียบเข้าไป ผมจะลุกขึ้นไปห้าม ฟินดึงไว้ ไก่เข้ามาข้างหลัง ตกใจ
ตองกระแทกมินแบบไม่ลืมหูลืมตาเลย ฟินน้ำตาไหลมองมาทางผมเหมือนจะให้ช่วย ตองนั้นแหงนหน้ากระแทกฟินเหมือนคนบ้าเลย ผมเดินไปที่ขอบสะ ฟินห้ามไว้
ฟินบอกอย่าาาา
ผมบอกสงสารมิน ทำไมต้องรุนแรง
ฟินบอก เค้าชอบแบบนี้ เขาชอบซาดิสท์
ผมยืนดูการกระทำของตองกับมินแบบหน้าชาไปเลย แต่นแก่นกายของผมแข็งขึ้นมาจนแตะหลังฟิน มีไก่มายืนดูในน้ำแนบหลังผมอีกที
ผมโอบกอดสองคนไว้ด้วยอารมณ์รัญจวนมาก แต่ก็ยืนดูตองกับมินเอากันตรงหน้า ตองจับมินพลิก
ในท่าหมาแล้วก็พาเดินมาเย็ดตรงขอบสระ ใช่ นี่คือการเย็ดกัยน มินนั้นดิ้นพลาดๆๆน้ำตาไหล
สายตาวิงวอนมาที่เราสามคน แต่ก็ร้องแบบมีความสุขตลอด
มินร้องครวญครางเสียงดังมาก ตอนเร่งจังหวะสุดท้ายมาเหมือนคนบ้า
ตองแตกในตัวมินไป ทุกอย่างสงบลง ทั้งคู่ตาปรือมินหันไปกอดจูบกะตองเหมือนคนรักกันมาก

มินเอาของตองมาดูดแบบให้น้ำมันหมดจากหัวกลืนเหมือนคนหิวน้ำ

ผมกับไก่ยืนงง ฟินเอาของผมถูตูดของฟินมันเข้าร่องไปคาหัวอยู่แล้ว
ผมถอยตัวออก ถามฟินว่านี่มันเรื่องอะไรกัน

ฟินหัวเราะบอกว่า ตองคือแฟนสมัยเรียนฟินเอง
ผมก็ถึงบางอ้อ แต่เลิกกันดี และก็ยังช่วยเหลือกันอยู่
เป็นเพื่อนกัน ตองชอบซาดิสท์ ฟินไม่ชอบ
แต่ก็คุยกันมาตลอดว่า เออมีที่ที่นึงนะ ดีมากๆ น่าจะชอบ
พอมาทำงานก็เลยพาตองมากับแฟน แฟนตองก็ชอบอะไรแบบนี้น่ะ

เอ้าแล้วไปอมของตองแฟนตองไม่โกรธเหรอ ตอนนี้ผมเริ่มมีอารมณ์รุนแรงมากขึ้นเรื่อยๆแล้ว ฟินก็เลื่อนตัวถอยมาจนของผมเข้าไปมิดลำ
ผมรู้สึกได้ว่าของฟินมันตอดแรงๆมากๆ

มันมากจนรู้สึกได้ว่าฟินกำลังเร่งเครื่องตัวเอง
กินนั้นก็ยืนฟังลูบอกผมอยู่ข้างหลัง นมของไก่เบียดผมแน่นขึ้นทุกที

ฟินตอบคำถามว่าไม่โกรธเหรอผมว่า ไม่โกรธหรอก คุยกันแล้ว ไม่มีอะไร
ผมยิ่งสงสัยในตัวฟินมากขึ้นเรื่อยๆ ผมจับเอวฟินล๊อคแล้วกระแทกเบาๆ ฟินร้องอ่าาาา
เสียวววววววววววววจัง

ผมจับฟินบิดมาว่า เอากันไปกี่ครั้งแล้วมานี่ ฟินบอกยางงงงง
ผมกระแทกฟินล๊อคมือจากข้าหงลัง บิดหน้าฟินกลับมาจ้องตา
ผมถามเอากะตองไปกี่ครั้งแล้ว
ฟินก็ตอบยัง แถมกระเด้งตูดกลับมากระแทกผม
ผมจับฟินล๊อคไว้แล้วกระแทกใหมันค้างไว้ ฟินพยายามขยับตูดเอง ผมถามนั่งดูเค้าเอากันอย่างเดียวเหรอ
ไก่กอดผมเหมือนปรามไว้ ไก่ดึงหน้าผมหันกลับไปจูบแลกลิ้นแล้วก็เอื้อมมือมาจับเอวฟินไว้

คู่ตองกะมินไม่ได้สนใจอะไรเราเลย นอนกอดกันจูบกันอยู่ริมสระ
ฟินบอกไม่ได้เอา อมให้ตองอย่างเดียว

ผมค่อยๆกระแทกฟินช้าๆ
สมองผมก็คิดว่าทำไมทุกคนมันอีรุงตุงนังไปหมด
ผมขยับตัวเน้นกระแทกฟินช้าๆแต่แน่นๆ ผมจิกหัวฟินหงายหลังมา ฟินร้อง อ่าาาา เย็ดดดหน่อยยยเงี่ยนนนนน
ผมพาฟินขึ้นมาตรงบันได ฟินยืนท้าวบันไดของสระน้ำแอ่นก้นลอยโด่งให้ผม ฟินหันมาร้องเย็ดหน่อยยย เงี่ยนนนน
ผมถุยน้ำลายลงไปที่รูของฟิน แล้วก็เสียบเข้าไปพรวดเดียว

ผมกระแทกฟินอย่างเอาเป็นเอาตาย ผมเร่งสุดแรงเกิดจนฟินล้มลงไป ผมก็ตามไปลงไปกดฟินกับพื้น ฟินดิ้นหนีผมก็ตามไปกดจน
ฟินร้องเร่าๆสะบัดส่ายหน้าหนีหายใจหอบแรง แหงนหน้าร้องอือๆๆๆๆ ซี๊ดสสสสสสสส
โอวววว เห....ยยยยยดดดดดดดเบาาาาาาๆๆๆ ว่าพอแล้วววเสร็จแล้วววเจ็บบบ

ผมหันได้สติกลับมาอีกทีฟินนอนหายใจหอบน้ำหูน้ำตาไหล โดยมีไก้มองอยู่ในสระ แล้วตองกับมินก็มองผมอยู่เช่นกัน
ตองหันมาบอกว่า พี่โคตรมันส์เลย ของตองตอนนี้ผงาดขึ้นอีกรอบแล้ว ตองเดินมาเหมือนอยากเอาฟิน เพราะฟินที่นอนก้นโด่งมีน้ำไหลคารู้อยู่ตอนนี้ น่าเอามากๆ
ตองเดินมาชักว่าวตรงข้างหลังฟินมองไปทางมิน เป็นนาทีที่ท้าทายมินมาก

ตองตอนนี้เหมือนโดนอำนาจมืดพาตัวไปอีกโลกแล้ว มินยืนมองตาไม่กระพริบเลย ฟินนั้นนอนหอบหายใจหมดแรงเหมือนเหยื่อที่ถูกลากมารุมโทรม
ผมยืนจังก้ามมีน้ำยืดๆหยดอยู่ที่หัวไหลลงพื้นตรงข้างๆฟิน

ตองคุกเข่าลงไปจ้องที่กลีบที่หุบเข้าออกตามจังหวะหายใจของฟิน น้ำขาวๆไหลลื่นออกมาช้าๆ
โฮยยยยย เสียงถอนหายใจบวกกับเสียงร้องของฟินดังกลบทุกอย่าง ตองก้มเอาของตัวเองจ่อไปที่ฟิน
นาทีที่ผมลุ้นลระทึกใจเต้นแรงมากไม่รู้ทำไม
ตองกดหัวลงไปปลายหยักเข้าไปที่ร่องฟินมันถูกกดผ่านรอยน้ำและบุ๋มเข้าไปแล้ว ฟินพลิกตัวบอกไม่เอา
แล้วก็พลิกตัวมานั่งส่ายหน้า

ตองเดินมาคร่อมฟินต่อเหมือนจะเอา แต่ฟินไม่ยอม เลยคว้าของตองมาชักให้ ตองยืนแอ่นให้ฟินชัก
แล้วก็ย่อตัวลงมาจับนมฟิน

มินลุกจากเก้าอี้ที่นั่งมา เดินมาอมให้ตอง ผมพึ่งเห้นว่ามินเมามากและเดินเอียงมาจะล้ม
มินอมให้ตองแล้วก็ดึงผมมายืนข้างๆอมให้ผมด้วย  มีฟินนั่งมองอยู่ตรงกลางเหตุการณ์เหล่านั้น
มินถอนปากออกจากของผมแล้วบอกว่า ไม่เคยอมสองควยเลย
แอร์โฮสเตทนี่ เวลาพูดคำหยาบมันได้อารมณ์โคตรๆ
มินอมทั้งของผมและตองสลับกันไป
มินลุกขึ้นหันก้นให้ตองเสียบ มินตาปรือน้ำไหลย้อยนเลย ตองเสียบมินต่อหน้า พวกเราอีกครั้ง ตองจับหันได้ก็สอยไม่ยั้งเลย
เสียงดักปั๊กๆๆๆ กับเสียงมินที่ร้องโอ๊ยยหหห โอ๊ยหหห มันสั่นมาก

ตองดึงมือฟินลุกขึ้นแล้วดึงมาจูบแลกลิ้นตรงหน้า มือนึงก็จับเอวมินกระแทก อีกมือนึงก็จับนมฟินบีบจนแดง
ตองปล่อยมือจากนมฟินแล้วก็เอามาล้วงข้างล่างฟิน ฟินแหงนหน้าร้อง อ๊ะห์ สั้นๆ

ผมยืนดูภาพนั้นพร้อมกับชักของผมไปด้วย ผมทำของผมได้สักไม่ถึงสิบที ไก่เดินขึ้นมาจากน้ำเดินมาอมให้ผม
ผมลืมไก่ไปเลย ฟินหันมามองผมโดยที่โดนตองล้วงอยู่ หน้าตาฟินมันรัญจวนมาก เมหือนอยากโดนล้วงโชว์ผม
ผมดึงไก่ไปขืนข้างๆฟินแล้ว ไก่หันไปจูบฟินแล้วก็ดูดนมฟินไปด้วย
ผมจับเอวไก่รั้ง ไก่หันมามองถอนหายใจพยักหน้าบอกว่าเอาเลยยย

ผมกระดกของผมเสียบเข้าไป ไก่จูบกับฟินเสียงจ๊วบจ๊าบดังลั่นเลย ฟินแอ่นโคกให้ตองล้วงลอยไปมา
ตองมันล้วงเกี่ยวแบบกระชาก มันแรงจนฟินตัวโยนตามแรงนิ้ว ทุกอย่างเร่งเร้าไปหมด
ไก่หันมาดูดนมฟินจนเป้นรอย ฟินเอียงตัวหันมาให้ไก่ดูด ไก่นั้นยืนจะล้มอยู่แล้ว ผมล๊อคเอวไว้
สักพักไก่ปล่อยปากจากฟินแล้วก็ร้องโอ๊ยยยย จวนแล้ว จวนแล้ว ฟินเองก็โดนตองเกี่ยวไม่หยุด
ฟินแหงนหน้าร้องสักพักฟินน้ำพุ่งออกมา แล้วก็ลงไปนั่ง ผมเร่งไก่เฮือกสุดท้าย หน้าอกไก่ตีไปมาตามแรงกระแทก

ผมเร่งเฮือกสุดท้ายแล้วปล่อยไก่ออกไป ผมเดินไปชักใส่ฟินฟินอ้าปากแล้วกลืนของผมลงไป
ผมยืนตัวสั่น ปล่อยให้ของผมผงกจนเฮือกสุดท้าย
ตองก็จับมินหันหน้ามาหาผม มินคว้าของผมไปอมแล้วก็ดูด นาทีนี้เหมือนมันมีน้ำออกมาอีกรอบ
จากตัวผม แล้วผมก็ลงไปนั่ง

ตองกับมินนั้นยังไม่เสร็จแต่มินนี่หลุดลอยไปไกลแล้ว ไก่นอนแผ่หราโดยมีตองจ้องตาไม่กระพริบเลย
ตองเร่งเฮือกสุดท้ายใส่มินแล้วก็เดินมาชักออกมนนมไก่ ไก่เอายมบีบบบให้ตอง ทกุอย่างเสร็จสรรพมีแต่เสียงถอนหายใจแล้วก็หอบหายใจ
เรานอนเงียบๆกันสักพัก

ผมลุกขึ้นนั่งชันเข่าหันไปดู ฟินนั้นจะหลับแล้ว มินนี่น่าจะสลบ
ไก่นอนหายใจนิ่งๆมองผมกับตอง

ผมเลยไปล้างตัว ตองเดินตามมา ผมไม่แน่ใจตองนักเพราะหุ่นสำอางกล้ามใหญ่เกิดอยากเก็บสบู่กับผมไม่รู้ทำไง
ตองบอกว่า มันส์ดีพี่ พี่มาที่นี่บ่อยไหม ผมชอบ
ผมบอกไม่บ่อยหรอกมาก็มีธุระจริงๆ

ฟินนี่ยังเอามันส์เหมือนเดิมเลย ผมเลยถามต่อว่า นี่มานี่กี่ยกแล้ว
ตองบอกว่า พึ่งได้เอากันนี่ล่ะพี่ เพราะมินหวงมาก แต่ก็อยากลอง แก้ผ้าดู
นี่ผมก็ล่อไวน์ไป 5-6 ขวดแล้วมั๊งสามคน

ผมเลยบอกว่าพาสาวๆไปนอนเถอะยุงจะหาม

ตองส่งยาให้ผมเม็ดนึง ผมขายตัวนี้อยู่พี่ ลองดู ช่วยเรื่องแข็งปั๋งดี
ผมรับมางงๆ แต่ไม่ได้กิน ตองบอกผมขออุ้มฟินได้ไหมพี่ ผมให้พี่อุ้มมิน

ตองอุ้มฟินไป ก่อนอุ้มก็จูบฟินไล้คอลงมาดูดนมอีกที
ผมเดินไปอุ้มมิน ผมอุ้มเฉยๆ พามินไปที่ห้อง ตองบอกว่าให้ฟินนอนห้งอเดียวกับมินก็ได้
ผมนึกในใจ ตอง มึงอย่ามาเหนือ
ผมบอกว่าให้ฟินนอกับไก่ดีกว่า เขาสนิทกัน
ตองก็บอกโอเคครับพี่ เราเลยแลกสองสาวกันหน้าห้อง

ผมก็พาฟินมานอนที่ห้องผม โดยที่ผมไม่รู้ว่าข้าวของฟินอยู่ที่ไหน
ผมกลับลงไปข้างล่าง ไก่นอนที่เก้าอี้ชายหาดอยู่โดยมียัวมานั่งคุยด้วย
ยัวยังอยู่ในชุดที่พึ่งกลับเข้ามาจากข้างนอก
ผมแกล้งแซวยัวว่า โซนนี้ต้องแก้ผ้านะ ยัวแกล้งเอามือมาตีของผมที่กึ่งหลับกึ่งตื่น พร้อมกับทำตาเขียวใส่

ผมเดินไปหยิบโทรศัพท์มาคิดว่าจะส่งข้อความทิ้งไว้บอกที่ทำงานว่าพรุ่งนี้อาจจะไม่เข้า
ผมก็ได้ข้อความจากพี่อามเข้มารัวๆเลย

เป็นรูป ผู้หญิงคนนึงโดนรุมอยู่ พี่อามน่าจะเป็นคนถ่าย
และผู้หญิงในรูปคือ...เม
ใช่...ผมคิดว่าเม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Mika Yamada

Alan

ถ้าเมโดนรุมนี่ผมเสียดายเลยนะ ผมแอบเชียร์เมอยู่เลย...

nmiint

อ่า คุณเมพลาดไปได้ยังไงเนี่ย หรือคุณลุงนั่น

phu_nun

××Mon××

ตายล่ะ พี่อาทเอาเม ไปให้ใครรุมล่ะเนี้ย ไม่อยากให้เมมั่วเลย เสียดาย

lit260499

เมถูกพี่อาร์มพาออกสวิงโดนรุมซะแล้วไม่รู้ว่าชอบอยากโดนแบบนี้

maguro

ชุลมุนไปหมดอุ๊ย  เริ่มงง 555 แต่มันส์มาก

panax

เป็นทริปที่มันสุดๆเลยครับ
หวังว่าจะปลดล้อคแอร์โฮสเตจได้นะครับ ร้อนแรงแบบนี้
สนุกแน่ๆ

sourire

ones26421

xonly-1454

ไม่นานเกินรอ  ได้อ่านแล้วก็คุ้มที่รอ  ไปๆมาๆ มั่วกันจนแทบจำไม่ได้ว่าความจริงใครคู่กับใคร  ยังไงก็สนุกน่าสนใจ พร้อมติดตามครับ

auauto

Phoowadol

ตกลงยังไงเนี่ย   ตอนแล้ว พาบี กลับมาให้ผมดีใจ  พอขึ้นตอนใหม่นี้ มา เล่น เอา ใจ ผมสลาย อีกแล้ววววว ::Dozy::  ไอ้ตี๋ ฟลอยด์  มันไม่ปล่อยบี ง่ายใช่มั้ยเนี่ย  ::Suffocate:: 
  กับความสัมพันธ์ ฟินนี่ ที่แท้ ก็แค่แฟนเก่า  แต่เล่น มาทำรักกันต่อหน้า พระเอกแบบนี้ ไม่รู้สึกหวงมั่วเหรอครับ  ถึงจะไม่ได้ สอดก็เถอะ  แต่จะว่าไป ก็แอบหวง อยู่นะใช่ปะ  ไม่งั้นคงปล่อยให้นอน ห้องตองไปแล้วหละเนอะ
   จบช่วงเวลา อันน่าตื่นเต้นนี้ไป ไม่ทันไร  พี่อาม เล่น ส่ง รูป เม มาให้ดู แบบนี้  พระเอกเราก็โด่ขึ้นมาอีกรอบละสิ  เมโดนรุม โอว์!?!?!?  เห็นที ยัว ต้องปลอบ พระเอก เราแล้วหละ  อิอิ  กี่น้ำดีน๊าาาา ::Thinking::   ::WooWoo::   ::WooWoo::
  ปล.  ขอบี กลับมา อีกทีได้ ปะครับ  คิดถึ้ง  คิดถึง นะๆๆๆ ::Pull::

zero009