ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 9

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 04, 2019, 12:54:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

ตอนแรกๆก็โมโหแต่ไปๆมาๆกลับขำในความโง่ของต้อมซะงั้น55 โง่ขนาดนี้ก็สมควรแล้วที่จะมีเขาบนหัว

Oattmealz

ซ้อมเต้นของสิคก็น่าติดตาม แต่ช่างโด่งก็น่าจะสนุกครับ

××Mon××

น้องสิคหายไปนาน รอบนี้มาเจอช่างซ่อมท่อ ส่วนนายต้อมก็ดี(โง่)เหมือนเดิมเลย เฮ้อออ

Athiphat T. Patsri

สุดยอด รอมานานแล้ว รีบไปอ่านย้านหลังเลย ตื่นเต้นสุดๆ

จิรภัทร โฉมทอง

น้องสิค นี่ชอบหลอกต้อมไปซื้อของไกลๆเรื่อย

Phoowadol

นี่หละ จุดขาย ของนายต้อมเลย หละ  มองโลกแง่ดีเกิ้น55  สิคไม่เหลือแล้วพี่ช่าง ตั้งแต่ในห้องน้ำแล้ว  แหม่แต่ว่า ปิดท้าย อ้าซ่าที่เตียงนอน แบบนี้ ต้อมายัง มองโลกสวย อยู่ได้ เนอะ  เทพบุตร ::HeyHey::

Oumale

มาขนาดนี้ถ้าเอ็งยังไม่รู้นี่ไม่เรียกซื่อล่ะนะ เรียกโง่ไปเถอะ 555

D4rthvader

น่าจะโง่มากกว่ามองโลกในแง่ดีนะเนี้ย 

dragonlionc

นึกว่าเลิกแต่งไปแล้วนะครับเนี่ย

namchar

น้องสิค ชอบเรียนรู้รอบด้าน

sathapanikza [email protected]

::Glad::รอมานานแล้วครับ มาถึงก็มีลุ้นให้ตลอดเลยครับ

vipersss

youang

แล้วก็เห็นหนูตัวขาวๆ กำลังอาบน้ำคนเดียว 5555 ^^ ขอบคุณครับ ^^

noraseth

thana7

แฟนเป็นคนดีจริงๆครับ ชอบช่วยเหลือคนอื่นให้มีความสุข