ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ้งเรื่อง ดาวมหาลัย (NTR)

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 04, 2019, 05:43:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

กระแสตอบรับดีมาก ไรท์ไม่คิดว่ากระแสจะดีขนาดนี้ ทางไรท์ต้องขอบพระคุณเป็นอย่างสูงนะครับ และต้องขออภัย ที่ทำบางตอนได้ไม่สนุกหรือเหตุผลใดๆก็ตาม ทางไรท์จะเอานำมาแก้ไขนะครับ ไรท์จะบอกว่าช่วงนี้ไรท์ไม่ค่อยสบาย+งานรัดกุม เลยไม่ค่อยมีเวลาที่จะมาแต่งแต่ก็จะพยายามแต่งให้จบนะครับ ขอพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
Koog Google

polocat

beer_a_riddler

ไรท์จะรีใหม่ก็ยินดีติดตามอ่านนะครับ โครงเรื่องดี ภาษาได้ สู้ๆ ครับ ::Thankyou::

Kwang,ploy

::Reader:: เราเป็นอีกคนนึงนะ ที่ติดตามอ่านเรื่องนี้ เราว่าอ่านแล้วสนุกดี

ชอบเนื้อเรื่องที่บอกเล่าผ่านหญิงสาวหลายๆคนในกลุ่ม ชวนให้คนอ่านรู้สึกเหมือนร่วมนั่งฟังอยู่ด้วย
การใช้ภาพประกอบการเล่า เพื่อเพิ่มอรรถรสในการอ่าน ทำได้ดีมาก แทบจะถึงมากที่สุด ในบางครั้งเราก็แอบคิดนะ ว่าไปสรรค์หาภาพ ปลากรอบ มาจากไหนถึงได้เยอะขนาดนี้

ชื่นชมคนเขียน ที่มีการเขียนเล่าเรื่องที่ดี เทคนิคการใช้ภาพประกอบที่ตอนนี้มันได้กลายเป็นจุดเด่นอีกจุดนึงของนายไปแล้ว  เชื่อว่าหลายตอนที่ผ่านมา น่าจะเหนื่อยพอควรเลยทีเทียว

ขอบคุณที่สร้างผลงานที่ดีให้ได้อ่านกัน..... เป็นกำลังใจให้เสมอ

::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::

Monit Chon

เป็นกำลังใจให้ค่ะ อ่านแล้วสนุก เนื้อเรื่องดีมากค่ะ

pputter

ขอบคุณมากๆนะครับ เป็นแนวเรื่องที่น่าติดตามมากครับ ไม่อยากให้จบเร็วเลย รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

samekase