ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shuten Douji] Saimin Seikyouiku สวิตช์คำสั่ง-สะกดรักมัดใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 05, 2019, 10:20:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanapol Srimanop

นี้เป็นเพียงแค่ชุดเริ่มต้นสินะในเมื่อมี Switch อยู่ในมือแล้ว ต่อไปก็คือสร้างฮาเรมกับเปลี่ยนกฏโรงเรียนใหม่อีกสิ

edit แปลกใจว่ามันเป็นผลของสวิตซ์หรือแค่แกล้งถูกสะกดจิตเฉยๆความจริงคือมันเก็บกดมานานอยู่แล้ว

ddcc

อ้าว นี่ยังไม่จบเรื่องอีกหรอ555 ขอสาวคนอื่นบ้างๆ
เนื้อเรื่องโคตรโหด ลูกชายตอนส่องหน้าอย่างหลอนเลยเว้ยเฮ้ย แว่นตอนสุดท้ายถ้ากลายเป็นผัวนางเอกคงพีค555

elviswhat

ไอ้เครื่องออกคำสั่งนี่ถูกอย่างกะอะไรดี ถูกขนาดนี้แค่ครูสาวคงไม่พอแล้วมั้งนี่ จัดมันทั้ง โรงเรียนไปเลยดีกว่าแบบนี่จะได้มีเพื่อนเป็นสาวสวยทั้งโรงเรียนไปเลย

โอ้โห ขนาดไปเอาถึงบ้านทำให้ท้องต่อหน้าลูกชายตัวเองเนี่ยสุดดาร์กเลย แล้วตอนจบแบบผัวตัวจริงมานั่งเว่ากับเมียตัวเองเนี่ยนะสุด ๆ ไปเลยจ้ะเรื่องนี้

thelegendary29

สวิตช์ราคาถูกจังแค่800 เยนเองน่าหาซื้อบ้างเนอะ555

Edit ทีนี้ก็คงใช่สวิตช์ไล่ฟันสาวทั่วโรงเรียนแน่

oshiris

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้มากเลยครับ ผมว่าแกวาดสาวใหญ่(ทั้งอายุและนม)สวยมากเลย

พออ่านเเล้วอยากได้ลายแทงเว็บสั่งซื้อของเลย

Edit

มีการเล่น sex แบบแปลกๆมากขึ้นเรื่อยๆเลย น่าตื่นเต้นจริงๆ

แล้วหน้าสุดท้ายนั่นสามีเหรอครับ โดน NTR ไปเเบบไม่รู้ตัวเลย

boxser

ขายที่ไหนอยากได้ 800เยนเองถูกไปนะ

edit จัดหนักจนติดใจเลย แต่เนื้อเรืองแอบโหดอยู่นะ

lip30164

อาจาร สวยไป สมัถยผมเรียนไม่ใช่แบบนี้

ตอนจบพีคสุดผัวดูไล สดซะงั้น แถมจำเมียตัวเองไม่ได้อีก

xonly-1867

ถ้าจู๋นายใหญ่ขนาดนี้ต่อไปครูติดนายแน่ๆไม่ต้องใช่ปุ่มแต่แค่่โดนด่าโกร๊ธขนาดนี้เลยรึ

Makh

เนื้อเรื่องแนวนี้มีมาเยอะมากเลยครับช่วงนี้ แต่เป็นเรื่องที่จินตนาการได้ดีมากเลยครับ

ตอนหลังมาแอบมีแนวชู้นิดๆนะครับ
ชอบดีครับ แล้วเรื่องสงครามทวยเทพไม่มีต่อแล้วหรือครับ

negazero

ตัวเรื่องน่าสนใจแต่เห็นแบบนี้แล้วน่าจะเอาคนอื่นบ้างนะ

ผิดคาดแฮะ สรุปนางจำไม่ได้จริงๆ หรือแกล้งกันแน่ แต่จบซะโหดเชียว

bank1027

ผมชอบงานของคนวาดคนนี้ตังแต่สมัยที่เขียน Marinotte Queen แล้วครับภาพแกมีเอกลักษณ์มาก ขออ่านก่อนนะครับ
แก้ไข ผมชอบตอนที่ลูกเห็นมากหน้าแบบทรมารมาก วาดได้อารมณ์มากครับแต่ตอยจบนี้แบบโหดมากสะใจสุด

kazu36

pyp159

ipor

joyjung