ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meme50] Asobizakari ( Playful Arousal)นักศึกษาสาวขี้เหงา 2 แปลไทย By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 05, 2019, 12:52:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

เจอของใหญ่ไปน้ำพุ่งเลยนะ

Edit ครบชั้นซะมั้งนิ55

Ascobric007

เดาว่าสุดท้ายเป็นแฟนกัน แล้ว...กันมันทุกวันจะได้ไม่เหงา
โอ้ หาเพื่อนกันง่ายๆเลยนะ

bigboy001

เรื่องมาขนาดนี้แล้ว ยังไงสาวคนนี้ก็ติดกามติดเซ็กส์ ลองเจอของดุ้นใหญ่ ๆ ก็ไปหมดแหละ แต่จะให้เดาเรื่องอีก เดี่ยวคงมีฉากโปรเฟสเซอร์กับไอ้อ้วนแว่นรุมเยดสาวมหาลัยแน่ๆ  ::Thinking::

EDIT เกือบเดาถูก สาวคนนี้ต้องการดุ้นผช.ใครก็ได้ เล็กใหญ่เอาหมด งานนี้ได้รุมเยกันทั้งมหาลัยแหงๆ

hamsterza

คงเปลี่ยนจากพี่แ้วนเป้นคนอื่นต่อๆไปนั้นแหละ

ว่าแล้วววว เปลี่ยนไปเรื่อยเลยน่า

icanfly

ตอนแรกนึกว่าลูกแกะ(เงี่ยน)เงียบของเราจะกลายเป็นหมาป่าไปซะแล้วที่ไหนได้แค่เอาหนังมาสวมเองนิหว่าแถมหลุดง่ายๆอีกต่างหาก

ฮ่าฮ่า เพื่อนแบบนี้คบจนตายเลยได้เพื่อนสมใจทั้งมอแน่ๆ

Noproblemman

เจอแบบนี้น่าจะหายเหงาล่ะมั้ง

ต่อจากนี้ คงจะไม่เหงาแล้วมั้ง
เพื่อนน่าจะเยอะอยู่นะ
ขอบคุณครับ

FFXCY

ไปตกเหยื่อใหม่มาได้แล้ว สงสัยจัดทุกที่

ได้ทุกที่กับทุกคนจริงๆ แม่นาง

mummebufa

แว่นเนิรดกับปืนใหญ่ของเขาสาวแว่นคงไม่กลับไปหาอาจารย์แล้ว

กลายเป็นสาวล่าแต้มซะแล้ว แบยี้เจ้าแกงคนลูกคุณหนูบ่าแต้มได้เลย

siwapol55

นางเอกกำลังตามล่าฮาเร็มชายใช่ไหมเนี่ย เล่นหาผู้ชายเพิ่มเนี่ย
ตอนจบนางเอกคงไปเจอผู้ชายคนใหม่แน่
ขอบคุณมากครับ
ใช่จริงๆด้วย นางเอกหาผู้ชายเพิ่มเรื่อยๆ ไปทุกตอน

mindza2212

โถ่นางเอกได้คนใหม่ลืม ศจ.เลย แต่อีกไม่นานนางเอกน่าจะหาคนใหม่อีก

ตาอ้วนเตรียมโดนนางเอกเทได้แล้ว

joulez

เอากันอยู่แล้ว แต่ อ.วาดซะไอ้หนุ่มหำใหญ่จัด โดนจนเยี่ยวแตก สาวยั่วจัดๆ

เอากันแบบมาราธอน

ผมก็อยากเป็นเพื่อนกันเทอนะ :)

ensd-07

น่าจะโดนรู้ความจริงว่าที่มาเอากับไอ้อ้วนเพราะของขาดเดี๋ยวก็ไปเอากับอาจาร์ยต่อ

ผิดขาดคือมาเอากับข้างห้องต่อ มั่วไปเลยอีหนู

goorboyI

ติดใจของใหญ่แน่เลยครับ ไม่สนใจอาจารย์นั่นแล้ว

ตัวละครใหม่มาแล้ววว กะเก็บผู้ชายทุกคนเลยนะเนี่ย

siwapeeza

โหววว นี่มันต่างกับตอนแรกลิบลับเลยนะนี่ สุดท่ายต้องเปลี่ยนคนอีกป่ะนี่

สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องละหล่ะ ไม่น่าจัขี้เหงาละหล่ะแบบนี้ 5555

tazasss01

สรุปเป็นใครก็ได้สิน่ะ เดียวคงมีเหยื่อรายต่อไปแน่เลย

รายต่อไปก็คงไม่รอด คงหมดแรงก่อนแน่เลย