ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 05, 2019, 10:27:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noomxxx

พี่ทิดเราจะได้กับหมอฝนรึเปล่านะ หรือจะเจอปลุกอย่างเดียวแล้วหมอรงค์ค่อยเก็บไปกินทีหลัง

Kwang,ploy

อ้างจาก: testman เมื่อ กันยายน 06, 2019, 08:49:34 ก่อนเที่ยง
หายไปนาน กลับมาทีเปิดตัวละครใหม่มาอีกแล้ว
คราวนี้โยงออกไปหาหมอฝน

เรื่องขยายออกไปมาก วิธีเขียนก็โยงออกจากเดิมเหมือนพลิกไปเป็นอีกเรื่อง

ว่าแต่ กวางตัวเอกเราสุดท้ายจะวกกลับมาเข้าเรื่องไหมคร้บ จะลงเอยกับใคร ชายหนุ่มปริศนาวัยเยาว์ก็ยังไม่ได้เฉลยตัวสักที

::WowWow::

เย้ๆๆ...แสดงว่าอ่านมาทุกตอนแน่เลย ... ไม่ต้องห่วงจ้า เรื่องราวของพลอย กับกวาง กลับมาแน่นอน

แต่อยากลองเปลี่ยนแนวดู บางทีให้กวางกับพลอยโดน...xxxx บ่อยๆก็ไม่ไหวนะ ระบมกันพอดี

ขำๆๆนะ...ขอบคุณจ้าที่ติดตาม

longpipo

eak111

สรุปหมอณรงค์จะทำไงเนี่ยก่อนจะได้กินหมอฝน อ่านแล้วยิ่งสงสัยและน่าติดตาม

veget

รีบๆจัดเปรี้ยว แล้วไปช่วยฝนกลับมา ได้กำไรสองต่อเลย

araiwaaa

เปรี้ยวนี่ก็เปรี้ยวปิ๊ดจริงๆ ใส่กางเกงในปิดร่องเนี่ย

อย่าปล่อยหมอฝนไปนาาา โดนคาบไปก่อนนี่จบเลย

Kingmar

จะปล่อยให้ฝนโดนเอาไหม. น่าจะมีสวิง2คู่เลย

karin117

หายไปนานเลย ต้องกลับไปย้อนอ่านต่อนเก่าๆเพื่อความต่อเนื่อง ส่วนตัวผมอยากทราบบทสรุปท็อปมากกว่าฉาก 18+ อีก

bluenavy

Kitchai kasemchotikan

surway2532

หมอต้องรีปจัดน้องเปรี้ยวแล้วไปช่วยหมอฝนต่อ อย่าช้าเดี๋ยวหมอฝนเสร็จไอ้พี่ทิดซะก่อน

kokkum

elelle