ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 06, 2019, 08:32:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kwang,ploy

ลบแล้ว

ssaayynn

Pm Nuttakan

ใจมันสั่นๆยังไม่ไม่รู้  ตับจะพังไหม ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานดีๆ

dodozzee

pputter

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้าวไอ้พี่ทิดฟาดน้องเปรี้ยวซะงั้น ว่าแต่น้องฝนสงสัยจะช่วยตัวเองจนเสร็จล่ะมั้ง แล้วแบบนี้พี่รงค์จะได้ซั่มน้องฝนมั้ยเอ่ย....อิอิ

jamesbuff

Noproblemman

เล่นมาถึงขนาดนี้แล้ว
พี่หมอรออะไรอยู่ละคร้าบ
เดี๋ยวน้องฝนก็โดนไอ้ทิดจนได้หรอก
ขอบคุณครับ ::Snap::

Badboybaby2

::Hmmm::  รอบนี้น้องฝนไม่น่ารอด

taizen

Phoowadol

โอ้โห. ไม่คิดว่าตอนใหม่จะมาไว ขนาดนี้ แถมยังเพิ่มดีกรี. บทรักบทสวาทได้แซ็บซี๊ดๆๆๆๆๆๆ อีกต่างหาก แม้จะไม่ใช่คู่ของพระนาง ก็เถอะ แต่แหม่ เล่นเอาพี่นี่จิกหมอนเลย55  ::Cheeky::  จากทีเดาไว้ในตอนที่แล้ว มันก็ จะมีส่วนถูกอยู่บ้าง ที่ว่าฝนจะมากับรงค์. แต่ไม่คิดว่าเปรี้ยวกับทิดจะมาด้วย.   ::Ajark::  เออ..... แล้วนี่ตอนนี้ก็มัวแต่ฟินกับรสชิวหาพาเพลิน ของสาวเปรี้ยว. จนลืมน้องฝน ไปละเนี่ย. ระวังนะไอ้พี่ทิด มันจ้องจะงาบน้องฝนอยู่ด้วย ::Horror::   ยังไงๆ ก็ ให้ไหวตัวทัน นะพี่รงค์ ทางที่ดี แยกตัวน้องฝนมาอยู่กับตัว อันนี้หละชัวร์ กว่า ::Confident::  แต่ว่าเอ......สถานการณ์แบบนี้พี่หละสังหรณ์ใจ ว่าจะมี สวิงซะเหลือเกิน  จะยังไงก็แล้วแต่ ก็ขอให้พี่รงค์จับคู่กับน้องฝนให้ได้ละกัน  อิอิ ::Cheeky::   ::Shy::   ขอบคุณครับ

××Mon××

น้องฝนให้พี่รงค์เค้าไปเถอะแต่อย่าปล่อยตัวให้เจ้าทิดล่ะกัน สงสารพี่รงค์พี่ที่แสนดีมานาน

gai

ตอนใหม่อย่างเร็วเลยนะครับ

แต่ น้องฝน กับ พี่รงค์ คนเดียวพอนะเข้าหวง