ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้ผมขอทิ้งSFXไปเลย คลีนไม่ไหวจริงๆ กว่าจะแปลเสร็จนานมากไม่รู้ทำไม แต่ Incest อีกและ

เรื่องนี้ขออ่านแล้วต้องEDITหรือมากดตอบเพิ่มอีกครั้งก็ได้
คุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังไม่งั้นโดนแบน(ชัดพอไหมแต่ยังคงมีไม่ทำเชื่อเถอะ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ensd-07

น่าจะออกแนวไปทำกับแม่เสร็จมาต่อกับลูกสุดท้าย 3 คนบันเทิง

กลายเป็นเมียน้อยแม่ซะแล้วแถมมีอารมณ์อยากมีลูกซะด้วย

Ascobric007

ดูรักแม่ดีจัง แต่ทำไมโดนพ่อเย....ได้ละน่าสงสัยจัง
อ้าวสุดท้ายแย่งแม่ซะงั้น

powerslam

ขอบคุณมากครับ
นี่น่าจะเป็นภาคแยกของ ซีรี่ HHH Triple Ecchi ตอนที่ 3
นางก็ท้องจนได้ 555+
หวังว่าคงจะได้เห็นแบบ ครอบครัวอีกนะครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

Northstar Rta

งานนี้คุณพ่อต้องดูแลทั้งแม่และลูกดีๆ อย่าปล่อยให่แม่เหงาอีก
ระหว่างแม่กับลูกสาวใครจะท้องก่อนกันนะ

drof666

มีลูกสาวใจดีก็แบบนี้แหละ แต่ตอนแรกคิดว่าบ้านแตกแน่ๆไปๆมาๆดันจบแบบมีความสุขทั้งบ้าน
Edit. ถ้าเป็นพ่อเลี้ยงกับลูกเลี้ยงสาวมันไม่แปลกแต่แนวพ่อกับลูกแท้ๆมันออกจะเกินไปหน่อย

kyojaza1

เรื่องน่าจะประมาณว่าพอพ่อไปทำกะแม่แล้วลูกเกิดหึง
edit:ลูกปล่อยท้อง สงสารแม่จังเลย แล้วเด็กจะเรียกพ่อหรือว่าตาดี55

nowhereman

เห็นชื่อคนแปลแล้วแอบหวั่น จะดาร์กขนาดไหนเนี่ย แต่ตอนเริ่มนี่โอเคเลย ลูกสาวคืนส่วนแบ่งให้แม่ได้จัดบ้าง 555

จบได้แบบหักมุมนิดๆแฮะ อีก 9เดือน คุณแม่ ไม่สิคุณยายจะว่าไงเนี่ย หรือพ่อจะได้สนุกพร้อมกันทั้งบ้าน

virgoranger

เหมือนจะรักแม่มาก แต่ทำไมทำกับพ่ออ

Edit โหดจัดแย่งแม่เฉยยย

dilok211021

แนวพ่อกับลูก แต่ตามเนื้อเรื่อง เหมือนมิยูกิจะเอากับคุณพ่อหลายครั้งแล้ว มีบอกแบ่งให้แม่บ้าง ไม่รู้ตอนจบจะท้องทั้งแม่ทั้งลูกรึเปล่านะ

มีตั้งใจท้องกับคุณพ่อด้วยนะมิยูกิ เรื่องนี้แปลกดี ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ

B&B

คุณพ่อโคตรหื่น สังขาร​ไม่น่าไหว แต่ผิดคาดสุดๆ เลยคร้าบบบ

ตอนแรกนึกว่าจะพล็อตเรื่องทั่วไป แต่ผิดคาดเพราะเนื้อน่าสนใจกว่าที่คิด แบบนี้ไม่ค่อยเจอบ่อยๆ นะเนี่ยยย

::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

งานดีจริงๆ แต่แอบเสียดายที่คุณแม่ไม่รู้ ไม่สิ ถ้ารู้ขึ้นมา อาจจะดาร์คก็ได้นะเอ่อ

เนื้อเรื่องแบบนี้หายากเหมือนกันนะ เพราะส่วนจะเป็นฝ่ายพ่อที่ข่มขืนลูกเลย ไม่มาขอแบบนี้หรอกน่าาา แถมเจ้าตัวดูเล่าด้วยอีก ก็สนุกไปอีกแบบ แต่แอบสงสารคุณแม่ โดนลูกตัวเองแทงข้างหลังแบบนี้ ถ้ารู้ขึ้นอาจช็อคได้เลยนะ

แต่ไม่รู้ทำไมผมชอบคุณแม่ไงไม่รู้ อาจจะเป็นเพราะ นางไม่ได้ไปหาผู้ชายอื่น เพราะส่วนมาก ถ้าผัวไม่ทำการบ้านบ่อยๆ เมียจะน้อยใจแล้วไปหาผู้ชายคนอื่น แต่นางกลับมาบอกลูกตัวเองซะงั้น ก็แปลกใจที่นางมาบอกลูกตัวเองอยู่เหมือนกันน่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

tuizeed32

ครอบครัว ปวดตับ จัดกันทั่งบ้าน เลย

นันไงปวดตับกว่าที่คิดจริงๆ ด้วยเฮ้ย

nowermore

สุดท้ายไม่แบ่งให้แม่แล้วหรือเปล่าเนี่ย

อ้าวสุดท้ายจิตกว่าที่คิดซะอีกเนี่ย

kenata

เป็นคุณพ่อ ที่เรียวแรงยังดี อยู่ แฮะ ส่วนน้ำยา จะยังดีอยู่หรือเปล่า นี่อีกเรื่องนึง

edit : จะมีต่อ แบบ 3P ไหมน้า ดูแวว แล้ว คุณแม่ท่าจะไฟเขียว ด้วยแหงๆ

goorboyI

มี 3p แน่นอนครับแบบนี้

คุณพ่อแรงดีมากกก 7 ครั้งเลยหรอเนี่ย