ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

backbone

Phoowadol

อืม.....ไอ้รสชาติที่ว่า เข้าใจดีเลยหละ  อิอิ  ถึงจะออกปะแล่มๆ ก็เถอะ  ผมว่า ผู้ชาย ส่วนใหญ่ ชอบนักหละ  ลงลิ้น เบิร์น ที่ไร ฟิน ทู๊กกกกที   ::Sobad:: 
   อ้าว....นึกว่าจะลืมแม่ซะแล้ว  เออ..แล้วนี่ยังไง  หึงเหรอ เพิ่งรู้ใจตัวเองว่างั้น  มิยูกิ  แต่ผมนี่ทึ่งกับความอึด ของคุณพ่อมากไป  อะไร จะควงรอบได้เลยอะ ขนาดน้านนนนนน  ลงนี่ มิยูกิ ท้องแล้วใช่ปะ  หวังว่า คุณแม่จะรับได้ นะ แอบหวั่นใจไงไม่รู้สิ  เฮ้อ

onggy

มีภาคต่อด้วยหรอ มิยูกิ หายไปนานมากเลย

ภาคเก่าๆ มิยูกิจะโดนคุณพ่อรุกตลอด
มาภาคนี้ มิยูกิหึงและรุกเองเลยจ้า ขอบคุณมากครับผม

ไม่ทราบว่ามีตอนเก่าๆของมิยูกิให้อ่านไหมครับ

exelier

เห้ยยยยย มันจะดีเหรออออ
กับพ่อเนี่ยนะ
ตะเตือนไต แต่อยากมากกว่าา

ทำไมลูกทำแบบนี้หว่า
จบแบบแปลกๆ ตับมาเต็มๆ

tangkor

จะเเบ่งกันยังไงต่อเนี่ย คุณแม่ก็เเซบ คุณลูกก็ดี นับถือคุณพ่อจริงๆ ลุ้นต่อครับ

Kingkong Keang

จะดาร์กขนาดไหนเนี่ย คุณพ่อแรงดีมากกกเว่อ
คุณพ่อไปเอาแรงมาจากไหนฟร่ะ ลูกนี้เริ่มกู่ไม่กลับละ

เตอร์ เอง1

Minibar

แรงดีเกิ้นน

ขอหลังไมค์ความฟิตด้วยครับ ตอนจบนี้แหวกแนวมากเลย ขอบคุณที่แผลนะคับ

Pager

ดูลูกสาวใจดีมากกก มีบังคับให้ไปทำกับแม่ก่อนด้วยย คุณพ่อนี่ก็แย่หน่อยๆนะะ มัวแต่ทำกับลูก ไม่ยอมทำกับแม่เลย 55555
รอลุ้นให้มัน 3P ตอนจบอยู่

edit : โอ้โหห ตอนจบดาร์คกว่าที่คิดแฮะะ แต่ก็ชอบครับ ขอบคุณมาก ลูกสาวนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ เล่นเก็บน้ำไว้ด้วย 5555

Natakorn

ลูกสาวแบบนี้ก็มีด้วยรึ

ปล่อยท้องเลยเชียว สุดยอด

etracker

เยี่ยมเลยครับ เป็นลูกสาวที่ดีนะเนี่ยะ ไม่ทำกับแม่ก็ไม่ต้องมาทำกับหนู

เอ้า... เจอบทตอนจบ สวัสดีคุณพ่อและคุณยายสิคะเข้าไป แสบชิบนังเด็กคนนี้นี่ 5555

sutet

เรื่องนี้มีเมะด้วยนะเท่าที่จำได้ HHH ตอนไหนไม่แน่ใจมันเป็นช่วงก่อนหน้าตอนนี้จำได้ลางๆ

สุดท้ายก็ท้องสินะ อีก9เดือนบ้านจะแตกไหมหนอ

JW

ในเนื้อเรื่องก็เหมือนจะชักจูงให้เห็นความรักระหว่างแม่ลูก แต่มีหักมุมตอนท้าย ซึ่งสรุปคือเรื่องของความใคร่เป็นใหญ่เหนือความรู้สึก

ถ้ามีภาคต่อคงสนุกและน่าติดตามนะครับ  ::YehYeh::

GongGang

ถ้าหล่อนสงสารแม่หล่อน หล่อนคงไม่ทำตั้งแต่แรกหรอก

Edit : อีนี่มันร้าย ปากบอกรักแม่ แต่หอยรักพ่อ