ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวมหาลัย (NTR) 5 (สปอย)

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 07, 2019, 12:53:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เมื่อรี่เล่าเหตุการณ์ให้เพื่อนสาวของเธอฟังเสร็จเพื่อนก็แซวรี่ยกใหญ่

เอมมี่ "โอ๊ยยยย ยอมใจจริงๆ"

ชีต้ามองบนทำหน้าเบ้ "แรดซะจริงนะเมิงงง"

เอิร์น "ยอมจริงๆ"

จากนั้นก็ถึงตาเอมมี่ เอมมี่ก็เริ่มเล่า

เหตุกาณ์เมื่อคืนของเอมมี่
หลังจากที่แยกกับเพื่อนสาวทั้ง 3  กิ๊กของเธอก็พาเธอไปเปิดห้องกันค้างคืน ผู้ชายคนนี้จัดว่าเด็ดเพราะเล่นซะเกือบมาเรียนไม่ไหว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

dodoza2

ต่อเลยครับกำลังสนุก 555 ขอบคุณมากครับ

Ascobric007

ตอนนี้มาแบบซ่อนเต็ม ๆ แต่เต็มใจตอบครับ แต่ละตอนจัดหนักทุกคน สุดท้ายโดนแตกในกันหมด

phurin84

คนสุดท้ายน่าจะหนักสุดเลยนะเนี่ย สุดท้ายก็โดนเย็ดสดแตกในหมดเลยอะ สนุกมากๆเลยครับ

xtazy

ที่ผ่านมายังไม่เด็ดอีกหรือ เอมมี่จะเกทับเพื่อนอย่างไงล่ะ

po3026

วีรกรรมของแต่ละคน สุดยอดเลยครับ

วรวุช พุทธสมาน

สนุกมากครับ เสียวมาก ขอบคุณนะครับ

micaeall

กำลังรอติดตามอยู่เลย ฮี่ๆคนนี้จะเด็ดแค่ไหนนะ

MAC

โถ่หนูเอมมี่น่าสงสารจังเกือบไปเรียนไม่ไหวให้ลุงช่วยซ้ำอ๊ะช่วยไปส่งไหนครับ ::Waiting:: ::Shy::

peteblack

สาวๆแก๊งค์นี้เด็ดดวงทุกคนจริงๆ

lololololo

คนสุดท้ายนี่น่าจะไม้ตายเด็ดสุด​ มีประตูหลังแน่ๆเลยครับถึงกับไปเรียนเกือบไม่ไหว

yes no ok

ถึงเรื่องของสาวคนสุดท้ายแล้วแต่อยากให้มีหนุ่มคนอื่นๆของสาวทั้งสี่อีกคับ เช่นยามกับชีต้าไรงี้

phumin

สนุกมากครับ วีรกรรมของแต่ละคน สุดยอดเลยครับ

AssSin01

ชอบการร่านแล้วโดนแตกใน สะใจจริง

cosmos789