รวมเรื่องสั้น ฟันไม่นับญาติ cop

รวมเรื่องสั้น ฟันไม่นับญาติ cop

• 6 ตอบ
  • 5168 อ่าน
« เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 07:01:41 pm »

เล่นเสียวกับเมียผ.อ.

ผมเป็นคนนักการภารโรงอยู่ที่โรงเรียนแห่งหนึ่งครับ ทุกวันเสาร์อาทิตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมักจะให้ผมทำงานที่บ้านแกครับ แกจ้างผมเป็นกรณีพิเศษ ที่บ้าน ผอ.มีเนื้อที่กว้างมากหลายไร่ ในบ้านแกเป็นสวนหย่อมไม่ดอกไม้ประดับครับ บางครั้งก็ให้ผมไปทำงานสะอาดในบ้านแกด้วยครับ รวมทั้งในห้องนอนของแกด้วย เมียสาวผอ.นั้นยังเด็กมาครับ แกได้เมียรุ่นลูกอายุสามสิบกว่า ส่วน ผอ.อายุ 50+ แล้วครับ  วันนั้นเป็นวันเสาร์แกก็บอกให้ผมไปทำงานพิเศษที่บ้านแกตามปกตอครับ แต่วันนี้ ผอ. บอกว่าไม่ได้อยู่บ้านเหมือนกับทุกครั้งจะไปธุระส่วนตัวที่เชียงราย เอาเงินค่าจ้างฝากไว้ที่เมียแกแล้วครับ  จากนั้นผมก็ไปทำงานที่บ้านแก ก็ได้ไปเจอเมีย ผอ. สวยมากมากขาวอวบจริง เมีย ผอ. บอกว่าท่านให้ผมทำความสะอาดปักกวาดใยแมงมุมในห้องนอนด้วย  วันนี้เมีย ผอ .ใส่ชุดนอนบางๆครับ ผมอยู่ข้างหลังแอบมองจนควยแข็งขึ้นมา ความคิดอยากจะเล่นหนังโป๊สดๆกับเมียผอ. มันเกิดขึ้นทันทีครับ ตอนนี้ผอ.ก็ไม่อยู่ด้วย เมียผอ. ก็เซ็กซี่มากยั่วยวนจริงๆ ผมตัดสินใจรวบรวมความกล้าว่าเป็นไงเป็นกันคิดว่าเธอน่าจะชอบครับ สังเกตดูว่าเมียผอ.นั้นให้ท่าผมเหมือนกัน

ผมเข้าไปปล้ำกอดจูบเมียผอ. กดเธอลงไปนอนหงายบนเตียงเลยครับ ผมระดมจูบไซร้ไปทั่วร่างกายเมียผอ. ผมถอดเสื้อออกจนหมดเลยครับ จนเห็นนมสองเต้าขาวๆอวบๆเต่งตึงมากของเมียผอ. ผมดะใจไม่ไหวเอาลิ้นเม้มที่หัวนมของเมียผอ.ทันทีครับ ผมถอดชุดนอนของเมียผอ. ออกจนหมดเลียไปตามร่างลงมาถึงเนินหีของเมียผอ. ผมแหกหีเธออกจนเห็นเม็ดละมุดโผล่ออกมา ผมอดใจไม่ไหวเอาลิ้นละแลงเลียทันทีครับ เมียผอ. ร้องครางออกมาแทบไม่เป็นภาษาเลยครับผมก็เองก็เสียวมากเลยครับ  ผมรีบถอดกางเกงตัวเองออก จับเมียผอ. นอนพาดกับขอบเตียงแยกขาออกเอาควยที่แข็งสอดใส่เข้าไปทีนิดๆจนเข้าไปมิดลำเลยครับ ผมบรรเลงเพลงกามกระแทกเข้าๆออกๆ จนเธอครางออกมาอย่างเสียวซ่านเลยครับ ผมเล่นเสียวกับเมียผอ.อยู่ เธอติดใจลีลาผมมากครับ เมียผอ. บอกว่า ลีลาผมเร้าใจมากกว่าผัวเธออีกวันนั้นผมทำงานไปกระแทกหีเมียผอ. ไปถึงสามครั้งเลยครับ พอตอนเย็นผมจะกลับบ้านเมียผอ.ให้เงินพิเศษผมเป็นเงิน 500 บาทครับ ผมทั้งเสียวทั้งได้เงิน เมียผอ.บอกว่าวันไหนมีโอกาสเล่นหนังโป๊ด้วยกันอีกนะ

อาบน้ำให้หลานแล้วจับXXX

ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบแอบดูและดูxxxไทยบ่อยๆ ชักว่าวไปด้วยทุกครั้ง พี่สาวผมมีลูกติดที่เลิกจากสามีมาหนึ่งคนครับ พี่แต่งงานกับคนอีสานได้5 ปีก็ต้องเลิกร้างกันไปหลังจากที่แอบสืบมารู้ว่าสามีแกแอบไปมีกิ๊กครับ พี่สาวผมทะเลาะกับพี่เขยอย่างรุนแรงจนวันนั้นต้องหอบผ้าพาลุกสาววัย 5 ขวบกลับมาอยู่ที่บ้านครับ พี่สาวมาอยู่ที่บ้านทำให้เพิ่มภาระให้ผมอีกครับ ส่วนพี่สาวไปทำงานที่โรงงาน ทุกๆวันพี่สาวจะให้ผมไปรับหลานสาววัย 5 ขวบที่โรงเรียนครับ พอมาถึงบ้านก็บอกให้ผมอาบน้ำให้หลานสาวด้วย ผมทำแบบนี้ทุกวันครับ

ทุกครั้งที่ผมอาบน้ำให้หลานสาวในห้องน้ำผมจะเปิดไฟสว่าง วันนั้นผมสังเกตว่าหีหลานสาวทำไมบวมจัง ผมจึงถามว่าไปทำอะไรมาหีบวม หลานสาวบอกว่าโดยมดต่อย หีหลานสาวบวมใหญ่มากครับแดงด้วย หลานสาวบอกว่าคันมากๆผมลองคลำๆเกาๆให้หลานสาวดู หลานสาวบอกว่าเกาให้หน่อย ผมได้ใจก็เกาให้ จากนั้นหลานสาวก็นั่งยองๆครับ หีอ้าออกจากกันผมเห็นเม็ดเสียวๆเล็กๆ โผล่ออกมา ผมลองเอามือไปสะกิดที่เม็ดเสียวของหลานสาว “ดีจังเลยน้า….บี้ตรงนั้นแรงๆคัน”ผมก็สะกิดตรงเม็ดเสียวแรงขึ้นครับ

ผมตอนนี้อารมณ์กระเจิงเพราะหลานสาว ควยแข็งโด่เลยครับ ผมเอาควยออกมาให้หลานสาวดู แล้วชักว่าวไปด้วยเอามือสะกิดที่เม็ดเสียวหลานสาวไปด้วย มันเสียวยิ่งกว่าผมดูหนังxxxอีก ถึงจะเอามือสะกิดเม็ดเสียวเด็กแต่มันก็ตื่นเต้นได้อารมณ์มากครับ  ผมชักว่าวไปดูหีอ้าแดงของหลานสาวไปครับ  ตอนนี้ผมชักว่าวในห้องน้ำพร้อมพร้อมกับล้วงหีหลานสาวไปด้วย จนเสียงพี่สาวกลับมาจากข้างนอกตะโกนเรียกผมหยุดบอกว่ากำลังอาบน้ำให้หลานสาวอยู่ ผมกระซิบหลานสาวว่าเรื่องที่น้าทำวันนี้อย่าบอกใครนะ พรุ่งนี้เรามาทำกันต่อ

จากนั้นก็อาบน้ำให้หลานสาวจนเสร็จครับ ผมบอกให้หลานสาวออกไปก่อนหลานสาวแกผ้าเปลือยกายวิ่งออกมาจากห้องน้ำผ่านหน้าพี่สาวดีพี่สาวไม่ได้สังเกตหีลูกสาวว่าหีบวม พี่สาวทำกับข้าวใกล้ๆห้องน้ำผมปิดประตุห้องน้ำบอกว่าอาบน้ำก่อนนะจากนั้นก็ชักว่าวต่อครับ ผมยืนมองไปที่พี่สาวกำลังก้มทำกับข้าวเนื่องจากห้องน้ำอยู่ติดห้องครัวผมชักว่าวไปด้วย วันนี้พี่สาวใส่กระโปรงสั้นมากแกหันหลังมาทางผมครับ จังหวะหนึ่งแกก้มลงเก็บของที่ตกทำให้เห็นขาอ่อนของพี่สาวขามาก จนผมเกิดอารมณ์มากชักว่าวอย่างเร็วจนน้ำแตกทะลั่กออกมาอย่างรุนแรงเลยครับ ทั้งพี่สาวทั้งหลานสาวทำให้ผมเงี่ยนจริงๆ ตั้งแต่นั้นมาผมอาบน้ำเวลาที่พี่สาวทำกับข้าวและชักว่าวไปด้วยดูขาพี่สาวไปด้วย จนเสร็จทุกครั้งครับ

เด็กมันอยากโดนเลยจัดให้

ผมเป็นคนที่มีรูปร่างหน้าตาดี ตอนนี้อายุ ปาเข้าไป32 ปีแล้วครับ แต่ผมยังไม่ได้แต่งงาน สำหรับเรื่องเสียวนั้นไม่ต้องห่วงครับ ผมผ่านมาหลายคนอย่างโซกโซน ตั้งเรียนอยู่ประถมแล้วจนถึงจบมหาวิทยาลัย ผมมีเซ็กส์กับสาวสาวมาหลายต่อหลายคนจนนับไม่ถ้วนครับ ถึงแม้ว่าผมจะอายุสามสิบสองปีแล้วแต่ดูแล้วเหมือนกับอายุยี่สิบกว่าๆครับ ในหมู่บ้านเดียวกันได้มีสาวแก่แม่ม่ายต่างก็หมายปองกันเยอะครับ

แต่ผมเป็นคนที่ชอบเด็กครับ ในที่นี่มีน้องอยู่คนหนึ่งมักจะมาหาผมที่บ้านบางครั้งก็เอาคอมพิวเตอร์มาให้ผมแก้ปัญหาให้ครับ ผมลืมบอกไปว่าผมเป็นช่างซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ น้องคนนี้ชื่อว่าน้องอุ๋ย ครับหน้าตาก็ดีน่ารักเหมือนกัน น้องกำลังเรียนอยู่ ม.3 ครับ บางครั้งมาหาผมที่บ้านมักจะใส่กางเกงขาสั้นๆมาก จนบางครั้งผมก็ต้องแอบมองอยู่เหมือนกัน จนน้องเค้ารู้ตัวแต่ก็ไม่ว่าอะไรยิ่งกว่านั้นยังยั่วมากขึ้นไปอีกครับ มีอยู่วันหนึ่งเป็นวันเสาร์ครับโรงเรียนปิดน้องอุ๋ยชวนผมไปเล่นแบตมินตันที่สนามโรงเรียนครับ ผมก็ตอบสนองไปก็ไปเราเล่นแบตมินตันสองคนอย่างสนุกสนานครับ น้องเขาเล่นเก่งมากครับ ผมตามแทบไม่ทันเลยอีกอย่างผมอายุสามสิบกว่าแล้ว

ผมเลยพูดกับน้อง “ถึงน้าจะแพ้เรื่องนี้แต่เรื่องอื่นน้าไม่แพ้นะ”….น้องอุ๋ยถามว่า “เรื่องอื่นคืออะไรเหรอ..” ก็เรื่องบนเตียงนะสิ อิอิ” จริงเหรอน้าไม่จริงมั้ง….” …ถ้าน้องไม่เชื่อน้าเรามาลองพิสูจน์กันไหม…”…ได้สิอยากรู้เหมือกัน” ผมพาน้องอุ๋ยไปในห้องน้ำโรงเรียนครับ พอไปถึงผมลงมือจูบปากอย่างดูดดื่มเอาลิ้นพันกัน น้องอุ๋ยกอดผมแน่นด้วยความเสียว

จากนั้นผมนั่งลงดึงกางเกงขาสั้นของน้องอุ๋ยลงมาที่หน้าจนเห็นสองกลีบสวยมากโล่งเตียน สองกลีบแนบสนิท ผมเอามือแหวกดูเห็นติ่งเล็กๆโผล่ออกมา จนผมทนไม่ไหวเอาลิ้นละแลงไปตามรอยแยกขึ้นรัวปลายลิ้นตวัดไปมาที่ติ่งเสียวของน้องอุ๋ย จนน้องอุ๋ยร้องครางออกมาแทบไม่เป็นภาษาครับ จากนั้นผมก็บรรเลงเพลงกามในท่ายืนครับเราสองคนเล่นเสียวกันในห้องน้ำโรงเรียนอย่างถึงพริกถึงขิงน้องอุ๋ยเร่าร้อนจริงๆครับ ร่องเสียวเธอตอดรัดควยผมตลอดเวลาจนแน่นไปหมด มันเสียวมาก ผมเร่งกระเด้าจนผมกับน้องอุ๋ยเสร็จพร้อมๆกัน ผมรีบเอาควยออกมาปล่อยน้ำข้างนอกแทบไม่ทันครับ น้องอุ๋ยบอกว่าเรื่องนี้หนูขอยอมแพ้แต่เรื่องแบตมินตันหนูขอท้า” ตั้งแต่นั้นมาผมกับน้องอุ๋ยนัดเอากันตามโรงเรียนตามห้องน้ำบ้าง สุดยอดๆ

เมียผมชอบโมกควย

ส่วนมากผมกับเมียไม่ค่อยได้เย็ดกันสักเท่าไหร่ครับ แฟนผมชอบทำออรัลเซ็กส์ให้เป็นส่วนใหญ่ เธอชอบแบบนั้นมากครับ ทุกๆคืนก่อนนอนเมียผมจะต้องดูดควยให้ผมก่อนทุกครั้งก่อนหลับครับ ครูดปากขึ้นๆลงจนผมเสียวทนไม่ไหวปล่อยน้ำออกมาพุ่งใส่ปากเมียเต็มไปหมดเลยครับ เมียผมกลืนลงคอบอกว่ากินน้ำเงี่ยนของผู้ชายทำให้ผิวพรรณเปล่งปลั่งดีว่างั้น แฟนผมทำจนชำนาญมากครับ เวลาที่ครูดปากขึ้นๆลงๆ เอาลิ้นเลียรอบๆหัวขยักด้วยครับ บางครั้งก็แลบลิ้นเลียตรงรูปลายควย เล่นเอาผมต้องเสียวอย่างสุดๆเลยครับ

จนน้ำเงี่ยนแทบแตกออกมาเลยครับ ผมบอกให้เมียว่า”น้องหยุดเถอะพี่เสียวเหลือเกิน เย็ดกันเถอะ น้ำเงี่ยนพี่กำลังจะพุ่งออกมาแล้ว” แต่เมียผมไม่สนใจครับ ยังทำออรัลดูดควยให้ผม แบบหนังโป๊ญี่ปุ่นที่เราเคยดูกันนั่นแหละครับ ผมทนความเสียวไม่ไหวครับจึงชักควยออกจากปากเมียจากนั้นก็จับเมียถ่างขาออกจนกว้างผมรีบเอาควยเสียบเข้ารูหีเมียจากนั้นก็กระแทกกระทั้นอย่างเร็วเลยครับ ผมซอยถี่ยิบแบบที่ว่าไม่ยั้งเลยครับ จนเมียผมร้องครางออกมาแทบไม่เป็นภาษา รูหีเมียขมิบควยผมเป็นจังหวะ

จนผมกลั้นน้ำไว้ไม่อยู่แล้วครับจึงปล่อยน้ำออกมาพุ่งใส่รูหีเมียเต็มไปหมดเลย ผมกอดเมียแน่นมากถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรง ส่วยควยก็เสียบคารูหีเมียไว้อย่างนั้น ผมยังคงขยับก้นสองสามครั้งด้วยความมันส์ครับ  จากนั้นผมก็นอนต่อไปจนหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ครับ มาตื่นเอาอีกทีเมื่อรู้ว่าควยผมถูกเมียดูดอีกครั้ง ไม่รู้เป็นอะไรเมียผมชอบดูดควยผมมากและกินน้ำเงี่ยนไปด้วย ทีนี้ผมปล่อยให้เมียดูดท่อนเอ็นของผมอย่างเต็มที่ครับ

ผมแกล้งเป็นหลับ เมียผมคิดว่าผมหลับทั้งอมทั้งดูดเอาลิ้นตวัดเลียที่หัวหยัก เสียวมากเลย ส่วนเมียผมก็ไม่ยั้งเลียตั้งแต่โคนไปถึงหัวรวมทั้งไข่สองลูกด้วยทั้งเสียวทั้งจั๊กจี้มาก จนผมเผลอเด้งขึ้นรับ ควยผมโดนแฟนดูดจนสะอาดเป็นมันวาววับ ผมเผลอร้องครางออกมาอย่างเสียวสุดๆครับ เมื่อมาถึงตอนที่แฟนเอาลิ้นเลียที่รูหัวควย น้ำเงี่ยนของผมพุ่งออกมาททะลั่กใส่ปากเมียจนเปอะไปหมดเลยครับ  เมียผมกินน้ำเงี่ยนจนหมดเกลี้ยง ยิ่งกว่าหนังโป๊ญี่ปุ่นอีกนะครับ แต่นี่เป็นเรื่องจริงครับ  คืนหนึ่งผมโดนเมียดูดควยสามครั้งทุกๆคืนครับ

แบล็กเมย์เย็ดเด็กนักเรียน

ผมมีเรื่องเล่าเรื่องหนึ่งครับเมื่อสมัยตอนที่ผมเป็นนักการภารโรงอยู่ที่โรงเรียนแห่งหนึ่งครับ วันนั้นหลังจากที่โรงเรียนจัดกิจกรรมในวันพิเศษ ผมได้เดินไปที่ห้องน้ำซึ่งเป็นห้องน้ำเก่าๆอยู่ทางหลังโรงเรียนครับ ห้องน้ำนี้ไม่ค่อยได้ใช้กันครับ พอผมเดินผ่านที่หน้าห้องน้ำก็ได้ยินเสียงเด็กหญิงพูดว่า”เบาๆหน่อยพี่น้องกลัวเจ็บ” ผมได้ยินถึงกับตกตะลึงมากเลยใครว่ะมาเล่นหนังxxxสดๆในห้องน้ำ ผมค่อยๆเดินไปเอาหูแนบที่ฝาห้องน้ำ ก็ได้ยินเสียงครางเสียงคล้ายๆคนเย็ดกันดังพั่บๆๆๆ เล่นเอาผมหน้าร้อนไปหมดเลยครับ ควยผมแข็งโด่เลยนี่ขนาดได้ยินเสียงอย่างเดียวนะครับ ถ้าได้เห็นจะเสียวขนาดไหน

ผมอยากจะรู้จริงครับว่าเป็นเด็กนักเรียนชั้นอะไรเป็นลูกหลานใคร ผมหารูแอบดูจนเจอภาพที่เห็นเด็กนักเรียนมอต้นเองครับ อยู่ในชุดนักเรียนทั้งคู่ ท่อนล่างเปลือยเปล่าทั้งสองโดยเด็กผู้ชายกำลังกระแทกหีเด็กหญิงอยู่อย่างเมามันส์เลยครับ ส่งเสียงซี๊ดซ๊าด ตลอดเวลาเหมือนกับกินพริกมาเผ็ดๆ ผมเห็นแล้วเงี่ยนมากครับ พยายามดูหีเด็กแต่ไม่เห็นชัดครับ เพราะรู ที่แอบดูมันอยู่สูง ผมอยากจะเข้าไปร่วมเล่นเสียวกับเด็กด้วยสิครับ

ดูหนังxxxสดๆมันเสียวมากอีกอย่างผมเป็นโสดไม่ได้เย็ดมานาน มาเย็ดหีเด็กสักครั้งคงจะเข้าท่า ผมคิดดังนั้น จึงเคาะประตูเรียก จนเด็กสะดุ้งตกใจรีบใส่ผ้าออกมาผมถามว่า มาทำอะไรที่นี่ เด็กก้มหน้าไม่กล้าตอบ ผมเลยขู่บอกว่าถ้าไม่อยากให้ใครรู้เรื่องนี้ ต้องให้ลุงเย็ดด้วยเอาไหม ลองคิดให้ดีๆนะ ถ้าไม่ตกลงเธอจะต้องโดนครูทำโทษและพ่อแม่เธอจะเสียใจขนาดไหน เด็กตอบตกลงครับ ผมบอกให้นักเรียนชายออกไปอยี่นอกห้องน้ำคอยเป็นยามด้วยว่ามีคนมาไหม พอเด็กผู้ชายออกไปผมก็เข้าหาเด็กหญิงบอกให้ยืนโก่งโค้งผมถลกกระโปรงขึ้นไปพันที่เอว

จนเห็นบั้นท้ายกลมกลึงอวบมาก ผมเอาควยจ่อเข้าที่รูหีทางด้านหลัง แล้วดันเข้าไปเบาๆ จนควยผมเข้าไปได้ครึ่งลำเด็กบ่นว่าเจ็บ ผมบอกว่าทนเอาอีกนิดเดี๋ยวก็หายเจ็บแล้วจากนั้นผมก็เอานิ้วไปบี้เม็ดเสียวจนน้ำหีเด็กเยิ้มออกมาครับ ผมจัดการดันควยเข้าไปจนมิดลไครับ ซอยเบาๆเสียวมากเลยครับ หีเด็กรุ่นนี้เย็ดมันส์จริงๆ ผมกระแทกอยู่นานเหมือนกันจนเด็กเสร็จน้ำแตกไปก่อนผมครับ ผมจัดการซั่มๆรัวอย่างถี่ยิบจนน้ำพุ่งออกมาผมรีบชักออกจากรูหีเด็กกลัวเด็กท้องน้ำผมแตกใส่บั้นท้ายเด็กอย่างเนืองนองเลยครับ จากนั้นก็สั่งห้ามเด็กเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับ  ทุกวันๆผมพาเด็กมาเย็ดในห้องน้ำห้องตลอดครับ จนเด็กเรียนจบ ม.3 ก็ออกจากโรงเรียนไป น่าเสียดายมาก

ฉุดเด็กนักเรียนไปเย็ดในป่า

ผมมีเรื่องเสียวทั้งตื่นเต้นทั้งรีบร้อน เพราะกลัวคนมาเจอครับ  ผมเป็นคนที่ชอบเล่น xxx กับเด็กหญิงวัยประถมเป็นอย่างมากครับที่ในหมู่จะมีเด็กหญิงปั่นระจักรยานไปโรงเรียนกัน หนึ่งในนั้นมีเด็กหญิงคนหนึ่งครับ ชอบเอารถจักรยานไปโรงเรียนคนเดียวครับ โดยเส้นทางไปโรงเรียนนั้นต้องผ่านหน้าสวนลำไยของผมตรงนั้นจะเป็นทางเปลี่ยว วันนั้นผมคิดแผ่นอยากจะ xxx กับเด็กหญิงคนนี้ดูบ้างน่าจะเย็ดมันส์ เพราะเห็นขาขาวของเด็กเวลาที่ปั่นรถจักรยานกระโปรงจะเลิกขึ้นไปถึงหน้าขาครับ

วันนั้นตอนเย็นหลังจากที่โรงเรียนเลิกแล้วผมได้มาดักที่หน้าสวน ซึ่งเป็นทางที่เด็กผ่านมาทางนี้ครับ  ผมรอไม่นานก็เห็นเด็กปั่นจักรยานมาแต่ไกลๆครับ ผมเตรียมการเพื่อดักฉุดไป xxx ทันที  พอเด็กหญิงมาใกล้ ผมออกมาเข้าไปดึงรถจนเด็กหญิงร้องออกมา ทำอะไรน้า ผมไม่ตอบเข้าไปอุ้มเด็กเข้าไปในสวนทิ้งระจักรยานไว้ข้างสวน คนไม่สังเกตจะไม่เห็นครับ ผมอุ้มเด็กเด็กขัดขืน ผมเอามือปิดปากเด็กไว้ บอกว่าอย่าร้อง อย่าขัดขืน น้าไม่ทำอะไรหรอกน่า

ผมอุ้มเด็กไปถึงกระท่อมกลางสวน จากนั้นผมก็วางเด็กนอนลงที่เสื่อที่ผมปูไว้เพื่อ xxx ครับ แล้วถลกกระโปรงเด็กหญิงขึ้นไปกองที่หน้าท้องขาขาวมากผมเอาจมูกไซร้ที่ขาของเด็กเอาลิ้นเลียตามโคนขาเด็ก จนเด็กร้องออกมาด้วยความเสียว ทีนี้ผมรู้แล้วว่าเด็กไม่ขัดขืนแล้ว จึงเอามือลูบเนินเนื้อที่อูมๆอยู่ในกางเกงในสีขาวๆผมเอานิ้วกรีดเบาๆ จนเด็กหญิงบิดตัวไปมาด้วยความเสียว จากนั้นผมไม่รอช้าแล้วรีบดึงกางเกงในลงมาที่หน้าขา เห็นหีกลีบปิดสนิท ไร้ขนเนียนจริงๆครับ ผมเอาลิ้นเลียทันทีเอานิ้วแหวกกลีบสองข้างให้อ้าออกจากกันติ่งเสียวแดงๆโผล่ออกมาผมใช้ลิ้นดุนติ่งรัวไปมาอย่างเมามันส์ครับ

จนเด็กรางออกมาไม่ขาดปากเลยละครับ เวลามีไม่มากแล้วผม ลุกขึ้นถอดกางเกงของผมออก จากนั้นก็เอาควยถูๆไถที่ร่องหีเด็กก่อนครับ แล้วจัดการ xxx  มันเข้าไปแค่หัวเด็กร้องบอกว่าเจ็บตลอดเวลา ผมสงสารเด็กจึงบอกให้เด็กชักว่าวให้ผมแทน เด็กหญิงเอามือรูดควยผม ส่วนมือผมก็เขี่ยติ่งเสียวเด็กไปด้วย ผมอยากจะเอาควย xxx แต่รูหีเด็กฟิตมากร้องบอกว่าเจ็บ

ในที่สุดผมก็ให้เด็กชักว่าวให้ จนน้ำใกล้ออก ผมรีบขึ้นไปนั่งค่อมที่หน้าท้องเด็กหญิงปล่อยน้ำใส่หน้าท้องเด็กเต็มไปหมดเลยครับ จากนั้นผมเอาเงินให้เด็กไปร้อยบาทครับ สงสารเด็ก ผมให้ไอดีไลน์กับเด็กไว้ หากต้องการเงินก็ไลน์มาได้ อีกสามวันเด็กติดใจครับไลน์มานัดผมไป xxx อีกครับ สุดยอดจริงๆ

*

ออฟไลน์ ppherbalife

• Senior Member
  • 848
  • 61
Re: รวมเรื่องสั้น ฟันไม่นับญาติ cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2019, 12:25:33 pm »
ถึงสั้นไปหน่อยแต่ก้อได้รมดีเหมือนกัน

*

ออฟไลน์ p_hart

• Senior Member
  • 795
  • 181
Re: รวมเรื่องสั้น ฟันไม่นับญาติ cop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2019, 05:56:09 am »
เรื่องสัได้ใจความ รูปประกอบดีครับ

*

ออฟไลน์ max943761

• Tiny Member
  • *
  • 3
  • 50
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2019, 10:01:24 pm »
ชอบมากเลยครับเรื่องสั้นๆ

*

ออฟไลน์ gt2010a

• Junior Member
  • 299
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2019, 01:59:48 pm »
สั้นไปนิดนะครับ  ยาวหน่อยต้องมันแน่  แต่รูปสวยจุง

*

ออฟไลน์ atm25

• Banned!

• Tiny Member
  • *
  • 10
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2019, 09:36:16 pm »
มันดีวะต่อๆๆเลย

*

ออฟไลน์ hokhak

• Junior Member
  • 327
  • 353
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2019, 09:27:47 pm »
ชอบเรื่องเด็กครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ