ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 1/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 08, 2019, 10:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขอแจ้ง ฯพณฯ B&B โปรดทราบ กระผม (S)Kater ขออนุญาตเปิดซีรี่ใหม่
เนื่องจากซีรี่นี้ได้ออกมาถึงตอนจบแล้วเมื่ออาทิตย์ก่อน จึงขอแจ้งให้ทราบ
และสัญญาว่าจะไม่ดองไม่หมักเพิ่มเด็ดขาด ได้โปรดอย่าทวง อย่าแช่ง
มิเช่นนั้นข้าพเจ้าอาจเปิดเพิ่มอีกก็เป็นได้ (55) จึงเรียนมาเพื่อทราบ ณ ที่นี้

แจ้งข่าวเรื่อง จิโตเสะจัง ของอาจารย์ Seto Yuuki

อย่างที่เคยบอกไว้ว่าผมชอบผลงานของอาจารย์ท่านนี้มาก ตั้งแต่เรื่อง สาใช้ไฮโซ/บันทึกอามาโมริ
พอได้แปลเรื่องนี้ก็ยิ่งชอบขึ้นไปอีก คงเป็นเพราะลายเส้นของอาจารย์มีเสน่ห์ในการวาดผู้หญิงมาก
บวกกับเนื้อเรื่องชวนทรมานตับคนอ่านแทบทุกเรื่อง ปกติแกจะดองเกือบเป็นปี แต่ในทวิตแกบอกว่า
ตอนที่2อาจจะออกเดือน10หรืออย่างช้าน่าจะเดือน11แน่นอน ใครติดตามก็รอกันได้เลย
ใครที่เดาไว้ว่านางเอกจะโดนNTR หรือพระเอกแห้วแดกได้แต่มอง ดูซิว่าใครจะทายใจอาจารย์ถูก

ภาพอาร์ตๆที่อาจารย์ลงในทวิต

ส่วนเรื่องนี้ที่แปลก็เพราะ...เอ่อ ก็นะ จะเรียกว่ารักใสๆนํ้าใจนักกีฬา พาเธอมุ่งสู่โคชิเอ็งได้ป่าว
มันก็ไม่ได้เลวร้ายนะ(มั้ง) คนเดียวกับที่ผมเคยแปล ด่ามาจัดกลับไม่โกง แล้วก็ วิญญาณสุดที่รัก
มี5ตอน ตอนจบเพิ่งออก เพราะงั้นไม่น่าดองนะ แปลไม่ยากเท่าไหร่ แล้วเจอกันในตอนต่อไป

01

02

03

04

05

06

07

เห็นมั้ยล่ะ แววรักใสๆเริ่มมา ใครจะเดินไปด้วยกันเมนต์แล้วEDITเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังไว้นะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

thetwo

ผมมั่นใจว่า จะต้องติดใจอ.มากกว่าแน่นอน แล้วโคจังก็จะไม่รู้ 555

โห มีตอนต่อเนื่องไปจนเข้ามหาลัยเลยเหรอครับเนี่ย ท่าทางจะสนุกนะ

Liftzthekop

มาแนวนี้ ส่วนใหญ่เจอของผู้ใหญ่ติดใจทุกราย 555

แบลคเมล์ได้ยาวๆเลยแบบนี้ 555

neasy001

มาแนวนี่ผู้หญิงกู่ไม่กลับส่วนมากติดใจแน่เลย

Edit: ผู้หญิงก็อยากปกป้องแฟน แต่เดียวอารมมันพาไปโดนอาจารจัดหนัก อาจารย์พาติดใจอันใหญ่ๆ

anigkanjana

แล้วครูหื่นจะทำไงเนี่ย

นั่นไง ติดใจกะครูจนได้

MooOon

นางเอกนี่หุ่นน่า.....มาก ดูเเล้วคงไม่รอด อาจารย์เเน่ๆ มาเเนวนี้

สุดท้ายนางเอกน่าจะติดใจ ของอาจายร์ มากกว่าละมั้ง เพราะโดนบ่อย

กับเเฟนไม่น่าจะมีเวลาให้ ตอนตอนคิดว่าน่าจะติดใจ ของอาจารย์

---------------------------------------------

ดูท่าทางเเล้วรักเเท้ๆ เเพ้ใก้ลชิดจริงๆ โดนอาจารย์ เอาบ่อยๆก็คงติดใจฃ

จะสงสารเเฟนนางเอกดีไหมเนี่ย เพราะต้นเหตุก็มาจากมันเงี่ยนนี่เเหละ

เอากันที่ห้องพักในชมรมเเท้ๆ ตอนต่อๆไปก็คงไม่รอด จนเป็นทาสรัก อาจารย์ละมั้ง

Tanapol Srimanop

ในเมื่อ ผอ กล้าแต่งตั้งมันขึ้นมาแสดงว่าตัว ผอ เองก็คงไม่ต่างกันสักเท่าไหร่แน่เลย

หมด Summer ก็คงเปลี่ยนคนอื่นไปเรื่อยๆสิเนี่ย ร้ายกาจ

ipor

รักใสๆ.....ก็จบลงเพราะไม่ยอมเปิดโรงแรม
ครูเม่งก็นะ น้อยไป งานนี้มีได้เลิกกะแฟนแน่ๆ

นั่นไงติดใจ จู๋ใหญ่ซะแล้ว

Ascobric007

เนื้อหาชวนปวดตับอีกแล้ว หวังว่าโดนของอาจารย์แล้วคงจะไม่ติดใจนะ
นั่นไงเริ่มติดใจแล้วซินะ

wichon not

ไม่ระวังกันก็จะเป็นแบบนี้แระเสียแฟนให้กับครูบ้าง ภารโรงบ้าง เพื่อนในโรงเรียนบ้าง โดนครูจัดหนักแน่อีหนู

สุดท้ายก็ติดใจดุ้นอาจาร์ย เพราะลีลาและขนาดมันห่างชั้นกันเยอะ

แมงโก้ส้นตีน

รักใสๆ ...
ที่ไหนกันล่ะเว้ยยยย  ::Angry::
จะโดนอะไรบ้างระหว่างนี้ จะโดนจน mind break มั้ย อยากเห็นเหมือนกันนะ  ::Evil::

ดูทรงแล้วคงไม่รอดมืออาจารย์หื่นนี่สินะ  ::Evil::

SickSleeplab

สรุปนี้แนวรักใสๆไม่หวือหวาปวดตับอย่างเคยใช่มั่ย...555หยอกเล่นนะคับ
มาถึงก้จั่วเรื่องมาเตรียมฟีดเจอริ่งกับอาจารเลยทีเดียว ต้องติดใจถอนตัวไม่ขึ้น

สรุปโคจังนายตกกะป๋องละโดนอาจารสอนเชิงซะอยุ่หมัด
เปนกำลังใจให้ท่านkaterขอรับ

elastico914

natthapon.sinsadee

กระแทกตับนี่ โดนใจจริงๆ ผญ อยากจะ ปกป้องความฝันของพระเอก

B&B

เอิ่มมมม... ไม่มีอะไรจะพูดแล้วโว้ยยยย

แต่ขอหวังมาให้เร็วๆ ละกันน่าาา

ไม่เลวร้าย ก็ไม่ค่อยแล้วร้าย เพราะออกแนวเดิมๆ ยอมเสียตัวเพื่อความฝันของสองเรา แต่ถ้าปกติท่านไม่ค่อยลงหรอก เพราะไม่มีอะไรแปลกใหม่ ที่ท่านลงเรื่องคงไม่ได้วางระเบิดก้อนใหญ่ไว้สินะ

หวั่นจริงๆ นะ ยิ่งมีมากกว่า 3 ตอน มักจะจบไม่สวยสักเรื่อง ถ้า 2-3 ตอนมันจะธรรมดา สำหรับแนวนี้ แต่นี้ 5 ตอนเผลอมีต่ออีกด้วยซ้ำไป ที่คิดๆ ไว้ นางน่าจะโดนหนักแน่ๆ

นักวาวระเบิด จะว่งระเบิดแบบไหนให้กับตับของนักอ่านกันน่าาา หึหึ จะรอเสพ ละกัน

::Touchy:: ::Touchy:: ::Touchy::

บ่อยภาพแบบนั้นมา ฆ่ากันเถอะครับ ถ้าให้เดาดูน่าจะตอน 4 ไม่ก็ 5 จากภาพ น่าจะเรียนจบ โคจังขอแต่งงาน น่าจะช่วงใกล้เรียนจบ ภาพที่เดินกับเด็กน่าจะลูกแต่ไม่น่ามาจากดุ้นโคจัง

เผลอๆ นางไม่น่าโดนแค่อาจารย์​ด้วย อาจจะมากกว่า 3 คน แถมถ้ามห้เดาๆ อีก ถึงเรียนจบไปแล้วนางก็น่าจะไขว่คว้า​ดุ้นของอาจารย์​อีกแน่ๆ แค่ตอนแรกก็ mind break​ ไปแล้ว อย่าหวังเลยว่าจะรอดง่ายๆ

อ่าาาา ระเบิดก้อนใหญ่อย่างที่คิดจริงๆ ละน่าาา เล่นแรงจริงๆ น่าาา

แต่เหมือนนางยอมง่ายไปหน่อย ถึงบอกว่าอาจจะถูกยุบ แต่ใช่ว่าจะถูกยุบจริงๆ นะ เพราะนางก็ไม่ปล่อยเนื้อปล่อยตัว แต่ก็นะ แนวนี้แค่บอกว่าจะยุบแค่นี้ก็ได้ผลแหละ เอาเป็นรอตอนต่อไปดีกว่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.เฮ้อ~~~~~ เอาที่สบายใจก็แล้วกันน่าาาาา