ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทอม

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 08, 2019, 11:13:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wheel of Fortune

ย้อนกลับมาอ่านจากตอนล่าสุดนะครับ แหม่ เพื่อนคงติดใจท่านแล้ว

rangsitboyyy

wjoe44

จบง่ายจังกำลังคิดว่าทอมจะเปลี่ยนเป็นเธอได้ตลอดไปไหม

pipatpee

เปลี่ยนทอมเป็นเธอ อย่าลืมเปลี่ยนเธอ คืนด้วยนะครับตอนจบ

Aod3917

นี้แหล่ะ เกิดเป็นชายต้องสมชาย ลองทุกอย่างจะได้รู้ว่าชอบอะไร

Superpie Pie

Rutt Non

สุดยอดจริงทอมคนนี้ สงสัยตอดใจเปลี่ยนเป็นหญิงละมั้ง

grozothe

หลังจากโดนครั้งแรกก็ติดใจซะอย่างนั้น
ไม่คิดเลยว่าจะเปลี่ยนทอมให้กลายเป็นเธอได้จริงๆ

pond06931

ไม่เสียชื่ื่ื่่่อกับฟันแล้วจบ เล่นซะทอมติดใจ

lock18z

โดนไปจนติดใจ ทอมก็ทอมเถอะ กลายเป็นหญิงได้ทุกคน

swbkk

เพื่อนกันมานาน แถมเป็นทอมซะอีก ยังไม่รอดท่านได้ รบกวนนิดครับ ตอนนี้ทำคลินิคแถวไหน......ผมจะย้ายจังหวัดหนี.....เป็นห่วงน้องสาว หลานสาวที่สำคัญน้องเมียคนสวยกลัวเผลอไปคลินิคท่านเข้า 5 5 5 !!!!😃😁😊

stickyoat

ผมก็เคยเปลียนทอมให้เป็นเธอนะ จนทุกวันนี้มันไปมีผัวละ 55

Raymond

สุดยอดดดดด เหลือแต่ชายเหนือชายแล้วละมั้ง ไรต์แมน

chipchip