ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ส่วนเรื่องนี้ผมว่าเรื่องนี้สนุกดี ภาพสวยได้อารมด้วย ตอนหลังๆยิ่งมัน
ที่แน่ๆคือ ไปกัน เก็บกระเป๋าสิรอไร ย้ายไปอยู่หมู่บ้านนี้กัน

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11 ผู้ชายหรือเด็กในหมู่บ้านคงทำจนเบื่อจนไม่อยากทำแล้ว
สาวๆเลยชอบคนขยัน เช่นเด็กใหม่ที่มาจากเมืองกรุงเย็ดดะมากกว่า

12

13

14

15

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditเหมือนเดิมนะครับ
หลังอ่านจบอยากให้Edit หรือกดตอบเพิ่มว่าชอบตัวละครไหนที่สุดอยากรู้
ผมว่าต้องมีคนคิดเหมือนผมแน่ๆล่ะแถมเยอะด้วยคนนี้ ไว้มาเฉลยกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Ascobric007

เก็บกระเป๋าย้ายบ้านให้ไวเลยเดี๋ยวไม่ทัน จะไปช่วยแบ่งเบาภาระให้พระเอกซะหน่อย
แบบนี้ขออยู่จนตายเลยครับ

Hunfrid

อะไรวะเนี่ย หมู่บ้านแบบนี้ก็มีด้วย 5555  ::Grimace:: ::Grimace::

ขอบเก็บกระเป๋าไปด้วยคนครับ ไปกันหมดกระทู้นี่หล่ะ ไม่รู้จะเม้นอะไรจริงๆ
ปล.อาจารย์คนนี้่วาดเรื่อง closet นี่นา มาแนวนี้ดีแล้วครับ อยากได้ฮิลลิ่งบ้าง

numkrieng

::Glad:: หมู่บ้านนี้อยู่ที่ไหน เราจะไป... แต่พระเอกจะไม่แห้งตายก่อนหรือนี่ 55555

เดินไปไหนก็โดนจัดตลอด.. แต่สงสารหัวหน้าห้องนะ...

koper2sunfad

นำเรื่องแบบนี้ อาจารย์หรือนางเอกน้อจะโดนรายต่อไป  ::Waiting::  ::Dizzy::

โอ้ยยยย นึกว่าจะเห็นอาจารย์โดนจัด หวังว่าจะมีภาคต่อนะครับ  ::Shy:: ::Shy::

ปล.ลายเส้นเนื้อเรื่องดีหมดเลยเรื่องนี้อะ  ::Thankyou::

mummebufa

ผมด้วยคนครับ มาจากต่างถิ่นไกลเลยแถมความหื่นไม่น้อยหน้าพระเอกแน่นอน.

ไอผู้ชายที่อยู่ในหมู่บ้านมันเปนอะไรก้านนนนนของดียุรอบตัวไม่เอาพระเอกกะพ่อมันเหมาไปหมดแล้วเนี่ยยย

alex2432

หมู่บ้านอะไรล่ะเนี้ย จัดได้แบบไม่ต้องอายใครเลยอ่ะ ::Bloody::
ถ้ามีแบบนี้ก็ดีสินะ ว่าแต่เรื่องนี้มีภาคต่ออีกไหมนะ เรื่องกำลังจะสนุกเลยอ่ะครับ

eka1325

หมู่บ้านแบบนี้ คงดีแน่นอน จัดหนักทุกวัน พระเอกคุ้มเลยย้ายมาบ้านนอก แต่ได้จัดเพื่อนๆทั้งโรงเรียน
คิดว่าลูกจัดหนักแล้ว พ่อจัดหนักกว่าอีก  พ่อมาทุกรุ่นเลย

One Create

อิจฉาพระเอกเลยอยากไปอยู่หมู่บ้านนี้จริงๆ

สวัสดีค้าบ

โรงเรียนนี้ทำไมมีแต่ ผญ อะ 555555555 ผมอยากย้ายไป ตจว บ้างเลยครับแบบนี้

แก้ไข 1 มันก็มีผู้ชายนิว่า แต่อ่านข้ามไป 555 อารมเหมือน กิจวัตรประจำวัน เช่นพวกทักทายกันด้วย sex สินะ

แก้ไข 2 พ่อนิมันราชานักเย็ดเลยนิหวาา

xonly289482

ห้าว ๆ แบบนั้น ไม่นารอดนะ ชื่อก็บอก ดุ้นเดียวทั้งหมู่บ้าน

ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น มาจาก พ่อ นีเอง

gojira

งง นึกว่ามีผู้ชายคนเดียวทั้งหมู่บ้านก็มีคนอื่นอยู่นิทำไหมเอาแต่พระเอก
โห้พ่อพระเอกตัวอย่างเลยชอบพ่อพระเอกนี้ละ 55

arrow

มิน่าละหมู่บ้านแบบนี้ถึงได้รักใคร่กันดี

poloxz

คงได้ท้องกันถ้วนหน้า
ตอบล่วงหน้าเลยว่าชอบคนไหน
หัวหน้าแก๊งสาวซ่านี้แหละ

เหยดเข้ last boss นี้หว่า
เพราะรู้แล้วว่าแม่ทิ้งไปทำไม

niceanglev

แก๊งสาวซ่าแบบนี้ สงสัยมาเสนอตัวแง๋ ข้ามหน้าข้ามตา เอาแต่คนในห้องไม่เผื่อแผ่ 555

edit เป็นแบบนี้ กุก็อยู่ ไม่อยู่แล้วเมืองหลวง