ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monster gmail

ไปครับ หมู่บ้านนี้มีแต่คนใจดี พึ่งพาอาศัยกันดีครับ

E คุณพ่อครับ คุณพ่อจัดทัั้งหมู่บ้านเลยหรือเปล่าครับ เห็นแล้วอยากทำแทน

momojr

หมู่บ้านในฝัน

E คุณพ่อสิครับ แรงดีไม่ตก หน้านิ่งสุด 555

kapomman

สงสัยเด็กผู้ชายในหมู่บ้านเห็นทุกวันตั้งแต่เด็กจนเบื่อไปแล้วแหงๆ เลยไม่มีอารมณ์จะทำแล้ว

ปล. โดยส่วนตัวแล้วชอบคุณแม่นะ แต่ไอ้ตอนจบอะไรนั่น มิน่าเมียถึงได้หนี สงสัยจะรับไม่ได้

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

มีผู้ชายคนอื่นอยู่ด้วยแสดงว่า ไม่อึดไม่ทน แถมลีลาไม่ดีเท่าพระเอกซินะ จากตอนแรกย้ายมาทำหน้าเซ็งๆ
ตอนนี้มึงจัดแบบต่อเนื่องเลยนะ

ถ้าดูจากความทนและอึดแล้วไม่น่าจะใช่โตเกียวนะ  ได้พ่อมาเต็มๆ

dragonfly silver

ส่งพิกัดหมู่บ้านมาค๊าบ
ชอบหัวหน้าแก็ง ห้าวๆดี

Blue_Valentine13

ทำไมรู้สึกอิจฉาพระเอกในการ์ตูน TT

ย้าย อย่างงี้ต้องย้ายตาม ทนไม่ได้แล้ว

artatc

ถ้ามีหมู่บ้านแบบนี้จริงๆ จะรีบย้ายไปอยู่เลย ถึงจะตัวซีดก็ไม่เป็นไร

hentaiknight

หมู่บ้่านนี่อยู่ไหนเนี่ย อยากไปอย่ด้วยคนครับ
แต่สงสัยว่า สาววัยอื่นไม่มีเหรอ นอกจากนักเรียน กับ ครูครับ แล้วผุู้ชายคนอื่นมัน sex เสื้อมหรืือไง ปล่อยให้เด็กโตเกียวได้เสียบอยู่คนเดียว
====
โอ้ว คุณพ่อนี่ตัวอึ๊บเลย ทั้งเด็กและแม่เด็ก

HaoMaRu

เห็นชื่อเรื่องนึกว่าผู้ชายคนเดียวทั้งหมู่บ้าน

พอแม่พระเอกที่พ่อพระเอกไป เลยรีบกลับหมู่บ้านทันทีเลยน่ะ รู้น่ะคิดอะไรอยู่  ::GiveMe::

ว่าแต่สาวแว่นประธานนักเรียนโดนแกล้งชัดๆ 555

Phoowadol

ล่อกันในห้องต่อหน้าคุณครูเลยเร้อะ ::Ajark::  โห ทำไมโรงเรียนนี้มันช่างเปิดกว้างเรื่องเซ็กส์ขนาดนี้. ว่าแต่เห็นชื่อเรื่องแบบนี้ เชื่อได้เลยว่า มันต้องมีมากกว่านี้แน่  ::Evil::
   คือ....หมู่บ้านนี้ มีใครปักหมุด ลายแทงไว้มั่งเนี่ย มันเป็นหมู่บ้านในฝันของชาย หลายๆคนเลยนะ. รวมผมด้วย อิอิ.   ตัวละครที่โดนใจ ผมชอบอยู่สองคน. คนแรก คุณแม่ของฟูมิ. คนที่สอง. ชอบ หัวหน้าแก้งค์จิ๊กกี่. คนนี้ถือว่าเด็ดเลย เล่นเอาหลุดฟอร์ม. สาวห้าวไปเลย  ชอบๆๆๆ
    ป.ล. +1 โดจินเกมส์. เรื่องนี้น่าอ่านมากครับ

tazasss01

หมู่บ้านในฝันเลยน่ะ แต่พระเอก คงสอบตกชัวร์เลย วันๆไม่ได้เรียนเลย 555

เจออย่างนี้ แล้วกลับโตเกียวก็บ้าไปแล้ว

akerue

ขอไปอยู่หมู่บ้านนี้ด้วยคน

ดูเหมือนว่าจะได้กรรมพันธ์มาจากพ่อนะ สงสัยหมู่บ้านนี้จะมีผู้ชายน้อย
ปล.สงสารหัวหน้านะไม่ได้จัดซักที
ปล.2 น่าจะมีบทจัดกับคุณครูซักหน่อยนะ

Ae Haha

เด็กใหม่ฮ๊อตไม่เบา คงได้ทั้งโรงเรียนแน่ๆ เด็กในหมู่บ้านเย็ดไม่มันสิน่ะ

หมู่บ้านนี้แปลกมากๆ เย็ดกันมั่วไปหมด แต่ก็น่าอยู่ดีน่ะ อิอิ

climaxz

อยากกลับบ้านนอกเลยฮะ

คุณพอเป็นแบบอย่างที่ดีนี่เอง