ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

everythink

หมู่บ้านอะไรของเขานะ โคตรดี
สุดยอดเลย เย็ดแบบอันลิมิต สงสัยหมู่บ้านขาดชายที่เชียวชาญ

kirakun

พระเอกคิดในใจถ้าจัดหนักได้แบบนี้ผมมาอยู่นานละ

เดียวพระเอกคงถล่มแกล่งแล้วขึ้นเป็นบอสแทน

ชอบตัวละครเพือนข้างบ้านน่ารักดี

น่าสงสารหัวหน้าห้องอดตลอดจะโดนไหมเนี้ยอิอื

timshel

Aoshisun

กลับมาอ่านตอนแรกฮะ มันแปลกใจแบบหน้านิ่งมากจัดต่อหน้ายาย ต่อด้วยในห้องเรียนต่อหน้าทุกคน
แต่ไอ้พวกเด็กชายคนอื่นนี่ก็แปลกเสื่อมกันหมดแล้วรึ 5555+

Edited
แกงสาวแสบแต่ซิงนี่เอง ก็น่าคิดนะครับที่ว่าถ้าจัดแม่จนท้องแล้วลูกจะเรียกว่าอะไร หึหึ
รอตอนหน้าของตอนหน้าครับ อิอิ

birdkung

พอดีดันได้อ่านตอน 2 ก่อนมาอ่านตอนที 1

นี่มันหมู่บ้านอะไรเนี่ย มีแบบนี้ด้วยหรอ อยากเก็บกระเป๋าไปอยูด้วยจังเล้ยยยย

แต่เอาจริงๆ ผมทำทุกวันก็ไม่ไหวหรอก แห้งตายพอดี

==========================

ที่พ่อกลับมาบ้านเกิดตัวเอง เพราะต้องการแบบนี้อยู่แล้วรึเปล่า คือ รู้ว่ามันแปลกๆและอยากได้มาแก้ขัดเมียตัวเอง จึงกลับมาที่บ้านเกิด

ส่วนลูกก็เลยได้ผลพลอยได้ด้วยหรอ ฟินทั้งพ่อทั้งลูกได้ ว่าแต่ ฟูมิ เป็นนางเอกของเรื่องหรอเนี่ย
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

nuyzall2

เยหัวโจ๊ก คุมรรแน่

คุมรรยังไม่พอ พ่อเป็นครูสอนอีกก

dragoness

หมู่บ้านนี้มันแปลกจริงๆ

พ่อโตมาหมู่บ้านแบบนี้เลยเก่ง แต่ว่าลูกชายมันเก่งมาจากไหนว่ะ

pamaaeng

อ่อ ... พวกผู้ชายหมู่บ้านนี้ ไม่ขยันทำการบ้านนี่เอง
พวกผู้หญิงก็เลยต้องหาตัวช่วย

ให้ตายเถอะ
::JubuJubu:: ... เป็นหมู่บ้านที่น่าไปอยู่มากๆ

medsay

xonly69

ที่ไหนครับเนี่ยยย 555

edit: ได้ยันแม่เพื่อน 555555

ปล. ชอบประธานนักเรียนครับ

FFXCY

อ่านก่อนว่าทั้งหมู่บ้านจริงไหม

ตกลงสาวแว่นก็อดไปสินะ ยังรอสาวแว่นอยู่

phatsa

เก่งแบบนี้ไม่ว่าแก๊งไหนก็อยากโดนด้วยทั้งนั้น รอดูแก๊งสาวซ่าก่อนว่าจะเป็นยังไง

Edit : เห็นแบบนี้แล้วอยากไปอยู่ด้วยเลย

p_hart

::Glad:: เป็นหมู่บ้านในฝันหน้าไปอยู่ด้วยจริงๆแต่เราจะมีแรงสู้กับสาวไหวหรือเปล่า

ทั้งพ่อ ทั้งฟันสาวทั้งหมู่บ้านหมดเลยหรือเปล่าครับ เสียวจริงๆๆ

todorov

ไปอ่านตอน2มาก่อน เพิ่งรู้ว่ามีตอน1 ต้องย้อนกลับมาใหม่
mc จัดแม่แฟน นี่ถูกใจสุดๆ

virussand

อยากให้มีเมืองแบบนี้แถวนี้บ้างจัง จะได้ย้ายไปอยู่