ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Yonaga no Ecchi wa Hodohodo ni [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 09, 2019, 06:24:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เตอร์ เอง1

มันคงเป็นความผูกผันของพระเอกไปแล้วหละทำด้วยกันทุกวันแต่ไม่มีศิษย์เป็นไปมากกว่านี้น่าเศร้าใจจริง
Edit อั้ยหยาาาาร้ายกาจมากกกก

hamsterza

คุณน้าแค่ลองใจแหละ คงไม่ได้ไปดูตัวอะไรหรอก

ว่าแล้วว่าแค่ลองใจ ได้ฟีลอีกแบบเนอะ

Liftzthekop

ยิ้มมุมปากแบบนี้ ดูยังไงก็ต้องเป็นแผนสินะ 5555

ว่าแล้ว ไม่เนียนเลยนะน้า 5555

Pruttinan Maikham

หลอกให้อยากแล้วจากไปนี่หว่า

นึกว่าจะกลายเป็นเรื่องเศร้านะเนี่ย555

GongGang

คาดว่าน่าจะจบแบบ คุณน้าแต่งงานอยู่ดี แต่ก็ยังโดนเจ้าหนุ่มทุกวันจนท้องกับหลานตัวเอง ยิ่งคิดยิ่งมันส์

Edit : เอ๊าหักมุม หักแบบโค้งหักศอก หักเหมือนกระดอพระเอก

Demon-Wolf

ตอบ สุดท้ายได้น้าเป็นเมีย ::Oops::

งั้นไงโดนหรอกให้แตกในด้วยน555+

HaoMaRu

รอน้ากำลังแต่งงาน แล้วบุกไปที่งานแล้วชิงตัวเจ้าสาวซะ  ::Sobad::

เวรแค่โจ๊กเหรอนั้น  ::Touchy::

mendark

ทำไมผู้หญิงต้องมีครอบครัว อยู่คนเดียวมันแปลกเหรอ ถึงได้ต้องพยายามหาคนมาแต่งด้วย แต่ผู้หญิงคนนี้ก็แปลก มีเซ็กกับญาติตัวเอง หรือว่าจริง ๆ เธอหลงรักผู้ชายคนนี้ แต่มันเป็นรักต้องห้ามก็เลยออกมาในรูปแบบนี้แทน ถ้าจะให้สมหวังคงยาก คงต้องอยู่กันแบบนี้ต่อไป

โดนหลอกเหมือนกัน แต่เต็มใจโดนนะ 5555

Phoowadol

ก่อนหน้านี้ก็ทำที วางฟอร์ม ห่วงเรื่องความเหมาะสม. ฮึ พอรู้ว่าอาจจะเสียน้าสาวไป. คราวนี้ทำเป็นเลือดขึ้นหน้า เพราะงั้น ต้องกล้าแสดงออกหน่อยนะพ่อหนุ่มอิอิ
   อ้าว?! แค่อำเล่นหรอกรึ. เออ แต่อำแบบนี้ก็ดีนะ  แซงซีดไปอีกขั้น555  คราวนี้ไปไหนไม่รอดละ อิอิ

taton

เหมือนจะโดนน้าสาวทดสอบนะ แบบนี้พระเอกเราคงต้องสารภาพรักแน่นอน เพื่อไม่ให้เสียน้าสาวสุดที่รักไป(แบบนี้ก็เข้าทางน้าสาวสินะ  ::HoHo:: ::HoHo:: )

...
กลายเป็นของเล่นให้น้าสาวปั่นหัวไปซะงั้น แถมพระเอกเราก็พูดไปเยอะซะอีก แบบนี้คงกลับคำพูดไม่ได้ซะแล้วล่ะ ถือว่าเปลี่ยนบรรยากาศทำลูกไปก็แล้วกัน 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สายตาแบบนั้นแผนของน้าหรือป่าวหว่า

นั่นไง หลุดพ้นจากหล่อนไม่ได้แล้วละ

DARKAXL

แหม เจอน้าย่องมาตรั่บๆด้วยกันทุกคืน พอต้องไปดูตัวหน่อยถึงกับหึงเลยรึ งานนี้ค้ำคอร์แน่นอน หุ่นโคตรดีซะขนาดนี้ ::HoHo::

อ้าว กรรม โดนต้มซะเปื่อยเลย

tazasss01

ลองใจ หรือป่าว น่ะ ดูว่าจะหึงหรือไม่

โดนหลอกจริงๆ ด้วย แต่ อาจจะท้องก็ได้น่ะ เจอแบบนี้

akasaboy

ผมว่าแม่และน้า รวมหัวกันส่งมาเพื่อแก้ปัญหาให้ลูกชาย สุดท้ายน้ากับลูกชายก็ได้กันเองครับ

อ้าวววว หักมุมเฉยเลย แต่ก้ได้กันอยู่ดี
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tamagot123

::Waiting::คือดูจากสายตาน้าก้รุ้ละปะ แถมคนที่มาดูตัวก้หน้าตาตัวประกอบสัสๆ 555นี่มันเปนแผนที่วางมาอย่างแยบยลชัววว

กุว่าละ ทำไมซื้อหวยไม่ถุกงี้