ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 11, 2019, 12:18:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neung_cm

Pueng15

นี่ละน่า ชอบแต่ไม่กล้า โดนเพื่อนคาบไปรับประทานแน่ๆ

pingak

อย่าบอกว่าฝนจะโดนทิดน่ะครับ เสียดายอย่างแรง

rinrin

mawin101

Phoowadol

อั๊ยหยา!!!!!????   ทำไมมันผิดฝาผิดตัว ผิดคู่แบบนี้ไปได้ เฮ้อ. ราคะใช่มั้ย. จะว่าไป ตัวหมอรงค์นั่นหละ ที่ไม่กล้าพอกับสาวที่ตัวเองรัก มัวแต่ไปหลงกามาตรงหน้ากับสาวเปรี้ยว. เลยอดได้. เวอร์จิ้น ของฝนเลย  ::Crying::    แต่เอาเถอะ ยังไงก็คิดซอว่า ฝนได้ฝึกฝนประสบการณ์ กับพี่ทิดก็แล้วกัน นะๆๆๆ ::Evil::   แต่อย่าบอกนะว่า นี่คือจุดเริ่มต้น. ของสวิง. แอบหวั่นใจเหลือเกิน ว่า หลังชีวิตแต่งงานของ รงค์กับฝน. ไอ้พี่ทิดมันก็ยังมาป้วนเปี้ยน. บนเตียงของหมอรงค์อีก. โอยๆๆๆๆๆ ตับไต พี่พังแน่ ::Horror::   ขอบคุณมากครับ. อีกอย่าง ไบรท์เลือกเพลง. ได้โดน มากครับ กับเรื่องนี้. ซ่อนกลิ่น  ::Thankyou::

Peera canalitartis

oopoip

bittion

ขอบคุณครับ ผมอ่านแล้วรู้สึกว่าทิดกับเปรียวนี้สมกันดีนะครับ ตอนจบน่าจะแต่งงานกัน ส่วนฝนโดนไหม ติดตามครับ

Thunyawit sriradon

ครั้งแรกก็จัดหนักกันไปเลย มันส์จุกแน่ๆ

testman

ถ้าฝนร้องห้ามอีกนิด คงกลายเป็นหมอณรงค์มาแทนที พอไม่ห้าม หมอเลยไม่กล้าเข้ามา มันเลยกลายเป็นแบบนี้ไปซะได้