ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 12, 2019, 10:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ronin21_xonly

แปลกใจจังครับตั้งแต่อ่านตอนของหมอฝนเป็นต้นมาทำไมไม่มีใครเx็ดสดแตกในใส่หมอฝนเลยครับออกจะเพอเฟคท์มากแบบนี้ คนอย่างทิดก็ไม่น่าจะยอมพลาดไปได้นะครับแล้วยิ่งทิดสอนหมอฝนให้ร่านxวยแบบนี้แล้วด้วยไม่น่าพลาดได้จริงๆ เหมือนมันไม่ครบสูตรนะครับ   ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

สงสารหมอฝน ไม่รู้ว่าจะจบแบบไหนแต่ก็ขอบคุณผู้แต่งนะครับ

t2222t2000

หมอณรงค์เชื่อทิดก็ได้เสียวแล้ว อย่าใช้หัวคิดมากใช้หัว...ดีกว่า

achuya

หมอณรงค์จะช่วยฝน หรือจะร่วมวงด้วยกันแน่

mosquitoyung

อ่านแล้วปวดตับมาก หมอฌรงค์ก็โง่ๆ รักเขาแต่ก็ไม่ทำห่าไรเลย ตกลงรักจิงป่าวเนี้ย 

Tom525218

ไม่รู้ว่าใครติดกับดักใครกันแน่ครับ เรื่องนี้ต้องติดตามกันยาวๆซะเเล้ว ขอบคุณมากครับ

motown

หมอณรงค์อ่อนต่อโลกเอง ก็ต้องเสียคนรักอย่างงี้แหละ

FoxAlive

devilsakura

หมอณรงค์จะรับไหวมั้ย กับฝนที่เป็นแบบนี้
ขอบคุณครับ

timemachine68

whizper

สี่คนผัวเมียแบบนี้ก็สบายทิดนิ่งกว่าเดิมเลย