ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตออบกระทู้เกี่ยวกับเนื้อหาอย่างมีสาระ แล้วจะเห็นลิ้งโหลด (คัดคน)
เมนต์มักง่าย ขอบคุณเปล่า สุดยอด สวยงาม เยี่ยมครับ อะไรแบบนี้คงรู้นะ

อย่าดูถูกหนังAVจากโดจินนะครับ มันไม่เหมือนหนังที่ทำจากเกมหรือเกมที่สร้างจากหนัง
ส่วนใหญ่ห่วยแตกสุดๆ แต่AVจากโดจินนี่ ขอบอกว่าสนุก แถมนางเอกของค่ายนี้คัดมาน่ารักเหมาะสมทุกคน
เนื้อหาก็สนุก ยิ่งถ้าอ่านโดแปลไทยมาก่อนยิ่งได้อรรถรสเพิ่ม หวังว่าผมคงไม่ต้องไล่หาชื่อโดแต่ละเรื่องให้นะ

MUDR-013 สายน้อยโดนลวมลามบนรถไฟ แถมยังโดนลากไปเยต่ออีก

MUDR-014 สาวน้อยโดนเเบล็คเมล์ต่อหน้าแฟน แสดงตอนโซระยังพีคๆน่ารักมากขอบอก

MUDR-039 บุฟเฟ่สาวๆกินไม่อั้น ตัวแตก แตกในตัวกันเลยทีเดียว

MUDR-040 พนักงานเสริฟ เมนูเด่นคือหอยสด

MUDR-041 ยัยเด็กตัวแสบ ต้องแตกทุกคน

MUDR-051 หลับตาฉันจะฝันถึงเธอ (ในชุดคอสเพล)

MUDR-052 โซระเหมาสองเรื่องเลยทีเดียว แนวสะกดจิต

MUDR-054 หนีออกจากบ้านไม่ทันไร ก็มีคนขอไปดูแล

MUDR-059 เรื่องนี้เด็ด ผมชอบนมของนักแสดงคนนี้มาก มันคือนม This is a NOM!

MUDR-060 แอปสะกดเพื่อนสาว งานนี้มียาวแน่นอน

MUDR-062 สาวเรียบร้อยชอบไลฟ์สดโชว โดนเพื่อจับได้สุดท้าย...ตามนั้น

MUDR-009 สนุก มาเป็นเซ็ต แตกในทุกคน นางเอกน่ารัก เรื่องนี้อาริกะน่ารักมาก

URE-035 เรื่องนี้ผมแปลเอง แนวแบล็คเมล์แม่ลูก โหดมันฮา มีซับไทยด้วยนะ

มีคนถามว่าผมไม่มีAVที่เลียนแบบหนังเหรอ หึหึ มันใช่แบบนี้หรือเปล่า
ถ้าตอบเยอะๆจะอัพให้แต่คงไม่มีใครสนหรอก ลองทายสิว่าเรื่องอะไรบ้าง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

zaaa

::Glad::มาเป็นชุด ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ   ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

เกือบมือลั่นแล้ว ยังดีที่ขยันตอบ  ::Evil::

sangsang

เป็นสิ่งที่โหยหาเลยครับ สวยทุกเรื่องและเป็นเนื้อเรื่องที่เคยเป็นการ์ตูนมาด้วย ชอบครับ

Guy Thai

ชอบผลงานของโซระแต่ละเรื่องแสดงดีเต็มที่มาก
แต่ผู้ชายหน้าตาแบบว่าค่อนข้างแย่ บางทีดูแล้วก็แอบอารมณ์เสียนิดๆ 55

Nickeezz

เห็นภาพหน้าปกแล้วอยากลองไปตามหาโดจินมาอ่านร่วมด้วยเลย ขอบคุณมากครับท่านสำหรับการแบ่งปัน

superdo

ดูจากปกแล้วแคสมาดีครับทั้ง ญ ช บางเรื่องนี่นานแล้วเหมือนกันนะครับ บางเรื่องก็เคยผ่านตามาบ้าง
แต่ก็แอบสงสัยว่าที่เคยเห็นนี่เวอร์ชั่นไหน โดจินหรือเอวี ::Sweat::
แต่ไงๆก็ต้องเอาไปทบทวนความจำซะแล้ว อิ

ลืมบอก ชอบ openload มากเลย โหลดไวมากไม่กี่นาทีก็เสร็จ

Openload ที่เหมาะสมสุดตอนอัพควรอัพ720p จะได้ไฟล์ไม่ใหญ่แถมยังคงความชัดไว้ได้เกือบสมบูณณ์ครับ
ถ้าอัพจาก1080p ภาพดันแตกซะงั้น

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

wisootar

ball20

thetwo

นอกจากแนวที่ทำมาจากโดจินแล้ว ยังมีแนวที่ทำล้อเลียนหนังภาพยนต์บ้างมั้ยครับ เหมือนของฝรั่งจะเห็นบ่อย แต่ทางญี่ปุ่นนี่ไม่เคยเห็น เห็นแต่แบบโดจิน

kana108

เด็ดมากครับ ขอบคุณในน้ำใจจริงๆ ครับ

ptt2085

อ่านโดจินแนว AV ของญี่ปุ่น ก็อารมณ์อีกแนวนึงครับ ยอมรับว่าการวาด ลายเส้น เขาใส่มาได้อารมณ์มาก ๆ ไม่เหมือนการตูนแนวนี้ของไทย(ที่เคยอ่านมา)  ขอบคุณที่คัดมาให้ชมกันครรับ

long1962

::DookDig::สุดยอดชอบมากมาย ::Glad::

alex2432

หนังที่สร้างมาจากโดจินนี้เลือกตัวแสดงผู้หญิงได้น่ารักๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ ::Thankyou::
หนังAV ที่สร้างเลียนแบบหนังก็น่าสนใจนะครับ

eeb

โอ้โห นี่ถกกางเกงรอตั้งแต่เรื่องแรกแล้ว
ไม่รู้เป็นอะไร แพ้สาวน้อยกับลุงจริงๆ
แล้วนี่มีหลายเรื่องเลย
ขอบคุณนะครับ 
.
ส่วนบิ๊กซีนีม่าข้างล่าง
พูดเลยว่า เด็ดกว่าจักรวาลมาเวล
อยากเห็นแบล็ควิโดว ประกบอ๊อก เอ๊ย ฮอกอาย

vit_yahoo

เอาครับ สนใจมาก หนังเลียนแบบ ถ้าเป็นของญี่ปุ่น น่าสนมาก ของฝรั่งขอผ่าน มันออกจะเถื่อนไปหน่อย