ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sin lee

E-DiT

ขอบคุณครับ ปรกติผมชอบอ่านโดจินเป็นประจำอยู่แล้ว เจอมาเซตนี้ชอบเลยครับ ส่วนหนัง AV ที่ทำมาจากหนังก็น่าดูครับ เคยดูหลายเรื่องอยู่ ไม่เคย็เยอะครับ

Gume

ฮ่า ฮ่า เหมือนในการ์ตูนเลย ชอบ ๆ ครับ แปลกดี

Torimaki

ทั้ง13เรื่องที่แอดเอามาลงนี่คงจะเป็นผลงานที่เคยแปลมาแล้วที่ห้องโดจินหรือเปล่าครับ ถ้าใช่นี่ก็สุดยอดเลยที่หาแบบเป็นหนังมาลงให้ได้ดูกัน

po3026

นักแสดงสวยและแสดงเก่งแถมมีเนื้อเรื่องดี อย่างนี้สวยงามมากครับ

poker46

เขาคัดคนแสดงได้คล้ายกับโดจินเลย ตกลงเขาทำโดจินก่อน หรือแสดงก่อนค่อยไปทำโดจินคล้ายกันมาก

kckung

เป็นทำให้จิตนาการของผู้ชมอย่างเราเหมือนจริงมากขึ้นเลยครับ เหมือนฝันเป็นจริง

เหลียงฟุ่ย

เลือกนักแสดงได้เหมาะเหม็งมากครับ พวกนี้น่าจะแคสตัวแสดงเหมือนพวกสะแดงหนังเลย
ถ้าเอาโดจินมาทำAVนี่น่าจะขายได้ยาว ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

6584347

Iphoneipad

::YehYeh::

หลากหลายอารมณ์เลย

ถ้ามีแถมเป็นภาพการ์ตูนโดจินมาด้วยจะแจ่มเลย

แค่นี้ก็ต้องขอบพระคุณอย่างสูงหละครับ

ข้าน้อยขอคาระวะ

Dark-Gaim

โซระตอนฮอตๆนี่คือดี
แต่ไม่รู้้ลยว่ามีตอนนางเล่น dojinแบบนี้ด้วย

แต่ถามว่าจะดูเรื่องไหนเรื่องแรก .... ขอบอกเลยว่า น้องหนูที่หนีออกจากบ้าน 55555 น้องน่ารัก

tp3660

ยอมรับเลยครับว่าทีมงานทำหนังตั้งใจมาก ทั้งการคัดตัวแสดง ทั้งเครื่องแต่งกาย แบบว่าหนังถอดแบบออกมาจากโดจินได้สมบูรณ์มากๆ ขอบคุณท่าน (S)Kater ที่แบ่งปันครับ

sopon5599

::YehYeh::ชอมมากเลย น่ารักทุกคนหาแนวนี้มาอีกนะครับ ขอบคุณที่แบ่งปันให้ชม หาแนวแข่งขันเกมมาหน่อยนะครับ หรอแนวขมขืนรุม ขอบคุณล่วงหน้า