ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st4rking1

น่ารักหลายคนเลย ชอบนะ ทำตามโดจิน การ์ตูน ไรงี้ ดูน่าสนใจดี ไหนจะต้องหาคนมาให้หุ่นคล้ายอีก ::WooWoo::

ขอบคุณมาก ๆ งับ

mryenta4

Parody ก็มา มาสะเยอะด้วย ขอบคุณล่วงหน้าเลยแบบนี้ 

Cookiedent

pk170

[email protected]

m7604

::Glad::มาเป็นชุดเลยแถมชุดหนังล้อเลียนข้างล่างก็น่าสนใจมากๆเลยครับ

sephilia

อย่างเยี่ยมเลยครับ
มาแปลกแหวกแนวเลย แนวโดจินแบบนี้ ญี่ปุ่นทำได้เหมือนในต้นฉบับมาก
ขอบคุณครับ

www_www

เอาครับ สนใจมาก หนังเลียนแบบ ถ้าเป็นของญี่ปุ่นสุดยอดมาก
ขอบคุณในน้ำใจจริงๆครับ

chaidee14

สนใจอย่างมากเลยครับ อยากจะดูทุกเรื่องเลยแบบนี้

asa85345698

แบบนี้สิครับไม่ซ้ำกับใครหาดูได้อยากด้วย หน้าสะสมสดยอดดด

durexrider

เด็ดๆทั้งนั้นเลยชอบหัวข้อท้ายหนังล้อเลียนขอบคุณครับ ::YehYeh::

theoatboy139

ขอบคุณครับ มีหลายๆเรื่องเลยมี่ผมชอบมาก อย่างเรื่องพนักงานแม็กกับสองแม่ลูก ไม่รู้เลยว่าเอามาทำเป็นหนัง
ส่วนโซระนี่ยังไงก็เก็บ ::DookDig::

ผมชอบนะแนวซุปเปอร์ฮีโร่ แต่ชอบไปทางญี่ปุ่นมากกว่า ส่วนใหญ่ที่ดูมาจะเป็น power rangers ชอบมาก

ผมเดาว่าท่าน Kater อย่างน้อยๆก็มี supergirl, wonder woman, black widow, cap marvel

exaram

เรื่องแรกโดก็เด็ดavก็แจ่ม
MUDR-040 อันนี้ในโดโดนแต่ผู้จัดการนะครับ
MUDR-052 อันนี้ในโดเป็นรุ่นพี่สะกดจิตได้ฟาดทั้งโรงเรียน
ไม่ได้จะอวดรู้หรืออะไรแค่อยากแบ่งปันเรื่องที่เคยอ่าน555

Gg9898

skat3699

หนังเลือกตัวแสดงผู้หญิงได้น่ารักเหมาะกับโดจินดีครับ