ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aomizuan] InCha Bishoujo wa Tannin 1/2 คุณครูเยดุ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2019, 04:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

เหมือนน้องแม่งยั่วเลย
นี่จารย์กุจะติดคุกปะวะเนี่ย

ตายละ
สารภาพว่าอ่านละหดเลยครับ
หดตั้งแต่ที่โดนลูกพี่ลูกน้องข่มขืน

จารย์แม่งก็เลวเกินๆๆๆๆๆๆ

gokuon

นางไม่ทันคนหรือจงใจกันแน่หว่า ครุ่นคิด ::Hmmm::

อาจารย์มันเลวจังวะ

neasy001

นางเอกดูซื่อตรงแท้มาหาจารถึงที่น่าจะไม่รอด

edit : จารเยดุ จริงๆ ตามมายันบ้านเลยแลดูแม่ก็เชื่อคนง่ายจัง

ddcc

หรือจริงๆแล้วเป็นแผนของเธอ!!?? อาจารย์รร.เก่าที่โดนไล่ออกก็เป็นฝีมือเธอสินะ!!
สรุปคือใสบริสุทธิ์(หมายถึงในหัว)สินะ เส้าเลยแหะ

Nabisca Sathu

หุ่นแบบนี้ไม่โดนครูเล่นก็แปลกล่ะ อย่างใหญ่ สายนมอย่างผมชอบ 555+

อุ่ยตอนหน้ามีคนเห็นด้วย น่าติดตามมากๆ

Kit.m555

เจ้าควรต่อต้าน..มิใช่เข้าร่วม 555
ขนาดรู้ประวัติยังจะทำตามครูคนอื่นอีกนะ ::HeyHey::
EDIT : อาจารย์ใส่เต็มแถมถ่ายไว้อีก ในบ้านนักเรียนก็ไม่เว้น
ตอนต่อไปนี้มีคนรู้แล้ว

ipor

อ้อนซะขนาดนี้ ไครมันจะทนไหวฟะ ::Crying::

นี่เธอไม่ทันคนจริงไปหรือหวังเก็บแต้มกันแน่นะ

siwapeeza

ผมว่าเด็กมันน่าจะมายั่วแลวหล่ะแบบนี้ไม่ขัดขืนเลย เหมือนให้ท่าด้วย

เดาผิดแหะ อ.อย่างชั่วเลยยยย

dilok211021

ดูจากชื่อเรื่องแล้ว อาจารย์คนนี้คงจะเยนักเรียนสาวดุจริงๆ  ::HeyHey::

มาแนว ntr เลย สำหรับเรื่องนี้ นางเอกก็ใส่ซื่อจนถูกอาจารย์จับกดทุกครั้ง ตอนต่อไปน่าจะจัดหนักยิ่งกว่านี้

Sodjadz

เป็นใครก็ทนไม่ไหวทั้งนั้นเเหละ

ดูทรงเเล้ว คงไม่ใช่เเนวปวดตับใช่มะ ถ้าดูจากอาการก็น่าจะชอบครูอยู่ด้วยเเหละ

tongjedsada

ผมว่าเด็กตั้งใจให้เป็นแบบนี้รึป่าวเพราะดูจากสตอรี่ภูมิหลังของเรื่องนี้แล้วมันชวนให้คิดแหะ

อาจารย์มึงก็เกิ๊นไปหาถึงบ้าน อันนี้ฮาว่ะ 555555

Summermay

อาจารย์หน้ามืด แถมใหญ่ยาวอีก ตอนนี้หัวสมองไม่มีอะไรนอกจากอยากเย หัวบนใช้ไม่ได้ ใช้หัวล่างนำเลยละกัน 555

สงสารแฮะ เด็กมันไม่ทันจริงๆ แถมเคยโดนข่มขืนมาอีก แบบนี้ก็ไม่ได้รู้สึกดีหรอก มีหวังซึมเศร้าแน่ๆ สงสารรรรร T-T

niceanglev

ลูกศิทย์หุ่นแบบนี้ เอาซักทีโดนไล่ออกก็คงคุ้มแหล่ะ แต่คิดว่าคงติดใจมากกว่า

Edit เปรมครูสิทีนี้ เอาไม่หยุดเลย เรื่องแดงขึ้นมาแล้ว ครูงานเข้าแน่

HaoMaRu

อ่อยอาจารย์นี้ มือก็ต้องลั่นสิครับ ไปต่อกันได้เลย

แรกๆเหมือนจะชอบ ไปๆมาๆไม่น่าใช่ล่ะ อ.แม้งก็จัดหนักเกิ๊น