ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bota Mochito] COMIC HOTMILK 2019-10 ความทรงจำหลังวันเทศกาล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2019, 03:49:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::JubuJubu::  ตายแล้วนี่มันการ์ตูนรักหวานกรอบ ความฝันของรุ่นน้องที่แอบรักเป็นจริง คราวนี้ไม่ยอมปล่อยให้หลุดมือ

::Shy:: ความจริงรุ่นน้องน่ารักจะตาย แถมหุ่นยังสะบึ้มอีกต่างหาก มองข้ามไปได้ยังไง

CoolNook Thangsakul

God25

อะไรมันจะบังเอิญขนาดนั้น อยู่ๆก็ได้เมีย และรุ่นน้องก็เจอคนที่แอบชอบอีก

น้ำแตกทีเดียว ได้เสียวตลอดไป จบหวานมากๆ

B&B

โอ้ยยยย เบาหวานครับโผมมมมมม

เอาตรงๆ นะเหมือน พรมลิขิต​มากกว่า เป็น​พนักงาน​ออฟฟิศ​เหมือนกัน แถมในงานเทศกาล​ก็ได้ของรางวัลมาเหมือนกันอีก เรียกได้ว่า ถ้าไม่ใช่พรมลิขิต​จะให้เรียกว่าอะไร โอ้ยยย อยากเจออะไรแบบนี้บ้างงงงง แง๋๋~ แค่ทักไปหาเขาเรายังไม่กล้าเลยยยยย

::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::

โอ้ยยยยย ฟินคร้าบบบบ ฟินสุดๆ ฟินแบบนี้หายากมากกก โอ้ยยย ท่านคาเตอร์คร้าบบบ หาลงมาให้อีกนะคร้าบบบ จบฟินๆ แบบนี้ครับผมชอบ

ปกติก็ชอบแนวปวดตับแหละ เพราะมันน่าสนใจ แต่ใช่ว่าจะไม่อ่านแนววานิลลา​ เพราะจะได้ซับตับ

เอาจริงๆ นะ ผมอยากเจอโมเมนต์​แบบนี้บ้างอะ มันอาจจะทำให้ชีวิตผมสดใสขึ้นบ้างก็ดี

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หวานๆ มามันก็ดี แต่ถ้าอยากให้ดีขึ้น ไอ้ที่ดองๆ ลงมาให้อ่านสักที เถอะคร้าบบบ

JiamJiam

5ปีที่รอคอย รุ่นน้องได้สารภาพรักจะได้คำตอบจากรุ่นพี่เสียที ::Pull::::Glad::

Ppcub Jjip

ความรุ้สึกแบบนี้ผมเคยเจอนะ คือชอบผุ้หญิคนนึงเขามีเพื่อน แต่ผมไม่ได้สนใจเดื่อนเขาเลย เวลาผ่านไปกลับมสเจอเพื่อนของคนที่ผมแอบชอบความทรงจำวันวานมันก็ไหลย้อนกลับแล้วทำให้รุ้ว่าทำไมเรามองข้ามคนๆนี้ไปได้นะ

อ่านจบก็เจ็บจี๊ดเพราะตอนจบของผมเขามีผัวไปแล้ว

นายไข่ย้อย

ท่าล้มในตำนาน อะไรจะล้มได้ถูกจังหวะขนาดนั้น ::Hunger::

อ่านแล้วคิดถึงวันเก่าๆ สมัยเรียนจัง อยากเจอเพื่อนเก่าบ้าง
อิอิอิ

treerasitnut

ซ่อนรูปจริงครับ อย่างใหญ่เลยนางเอก เรื่องนี้น่าจะภาพสวยอันดับต้นๆที่เคยอ่านเลยครับ

หวานมากครับ ผมว่าแนวนี้ดีนะ ไม่มีตับแตก แต่น่าติดตาม positive ดีครับ

goorboyI

มีรุ่นน้องซ่อนรูปขนาดนี้ เอ็งมองข้ามไปได้ยังไง  ::Angry::
น้องเค้าให้ท่าขนาดนี้แล้วก็จัดหนักเลยนะ

แอบชอบมาตั้งนาน สุดท้ายก็สมหวัง ดีใจกับรุ่นน้องด้วยคับ

HaruKi02

คิดว่าตอนที่สาวเขาชอบมัน มันน่าจะมองแต่อีกคน จนไม่ได้มองข้างๆล่ะมั้ง

กลายเป็นพวกน้ำเน่าแล้วสิพ่อหนุ่ม

alaaum

Plot แบบไทยๆแบบนี้น่าจะจบที่ตับหวาน เอ้ย เบาหวานแน่ๆ

Edit จบหวานเจี๊ยบเลย แต่ก็อ่านง่ายๆดีครับ

eiaws

เบาสมองแฮปปี้เอ็นดิ้ง สนุกดีครับไม่ปวดตับ

ตอนจบนี่ซ้ำรอยเมื่อห้าปีป้ะ เสียงพลุดังเกิน555

Baby_trex

จบแบบน่ารักสวยงามเลยครับ ชอบแบบนี้คู่รัก

gojira

โห้นางเอกแอบรักโครตนานบังเอิญสุดๆที่มาเจอกันได้
โห้นางเอกเก็บทุกอย่างที่พระเอกให้ไว้เลยแฮะแต่ตอนจบนี้อย่างฮายังมีพลุมาขัดจังหวะตลอดดด

abc123abc

ไม่ยอมตอบอะไร๊ ค้างงงงง ชอบแนวนี้

ไอ้พลุนาร๊กกกกกกกกกกก ดีนะนางไม่ได้ไปกับคนอื่นก่อน โชคดีไปนะพ่อหนุ่ม