ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bota Mochito] COMIC HOTMILK 2019-10 ความทรงจำหลังวันเทศกาล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2019, 03:49:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

สงสัยต้องชดเชย ให้คุ้มน่ะ ผ่านมาตั้ง 5 ปี

ในที่สุดก็สมหวังสิน่ะ

nekki

ดูแล้ว จะต้องแข็งแกร่งเบอร์ไหน ถึงไปเดินงานเทศกาลดอกไม้ไฟตอนกลางคืนคนเดียวได้นะ ถ้าไม่ไปเจอนางเอกนี่ ผมสงสารพระเอกเลยนะ

ก็ตอนนั้นเล่นสารภาพรักพร้อมเสียงพุ อะนะฝ่ายชายจะได้ยินได้อย่างไง แต่ก็ดีแล้ว ที่สมหวังซักที

strikef.

ถามแบบนี้ ตอนนี้ น้องไม่รอดแล้วหละ โดนทะลวงแน่นอน 555

คนเราเวลารักก็แบบนี้ ไม่ได้สนใจคนอื่นรักเดียวใจเดียว ไม่่รู้แบบนี้มันดีหรือไม่ดีกันแน่

นี่คือการพักตับอย่างแท้ทรู แต่ถ้าไอ้รุ่นพี่มันได้ยินตั้งแต่ตอนนั้น แล้วมันโอเคดี้ด้า ไอ้รุ่นพี่คนนี้มันควรจะเป็นคนประเภทไหนนะ

mendark

ผ่านไป 5 ปีแล้ว รักไม่มีเปลี่ยนแปลงเลย รักจริง ๆ สินะ หุ่นแบบนี้ ไม่น่าจะรอดจากผู้ชายไปได้เลย คงมีคนเข้ามาจีบเยอะแยะ

โห้ โดนจัดหนัก ก่อนจะทำความเข้าใจกัน ที่ผู้หญิงคนนั้นปฏิเสธเพราะรู้ว่าเพื่อนชอบอยู่หรือเปล่านะ ถ้ามีตอนต่อไป คงมีได้ลุ้นกันอีก

Buarie

พูดตรง ๆ ชอบแบบโรแมนติกมากกว่าครับ เพราะปกติเข้ามาอ่านต้องการอ่านแนว ๆ นี้แทนพวกมังงะโรแมนติกทั่วไป

อ่านจบแล้วชอบเลยครับ น่ารักดี

GongGang

คนเรามันจะเจอกัน 20 ปีก็เจอกันได้ ความรู้สึกมันไม่เคยหายไปหรอก

Edit : อื้อหือหวานขนาดนี้ ตรวจน่ำตาลในเลือดหน่อยดีไหมเนี่ย

Phoowadol

ที่จริง แนว หวานๆเลี่ยนๆ น้ำเน่าๆ แบบนี้ แหละ ผมชอบนักอ่านแล้ว ไม่บีบคั้นหัวใจดี   ::DookDig::    ในอดีต แค่แอบเฝ้ามอง เลยค้างคาใจ  แต่เมื่อ วันนี้ โอกาส มีอยู่ตรงหน้า  ก็อย่าช้า ที่จะเปิดเผย  เอาหละ ว่าแล้วสาวเจ้าก็ รูดฆาต อิอิ  (นางเอกน่ารักจัง ::Shy::  )
  Edit  โอ๊ย... ต้นเหตุ การค้างคา ไอ้พลุบ้าาาาาาาา......ไม่งั้นไม่ต้องรอถึง5ปีอย่างนี้หร๊อก

Ae Haha

นางเอกแอบหลงรักพระเอก พระเอกก็อย่าโง่ต่อไปเลย ทำให้นางเอกสมใจ

ความจริงได้ถูกเปิดเผย กลายเป็นคู่รักที่ไม่ต้องโสดอีกต่อไป

siwapol55

สิ่งที่ทั้งคู่ค้างคามา 5 ปีคงได้มาจบลงวันนี้แน่
ขอบคุณมากครับ
มารู้ความจริง เมื่อ5 ปีก่อนก็รู้สึกขำขึ้นมา เสียดายเวลา

The Flash

โอกาสมาถึงแบบนี้ คงสานสัมพันธ์ต่อจาก 5 ปีที่แล้ว ซินะ

feedmillman

ส้มหล่นแบบนี้ต้องจัดหนักๆ

สมหวังกันเสียที จัดเต็มๆไป

sumoaza

ได้กันแน่ๆไฟดับเป็นใจล้มทับกันนี่มันหนังไทยหรือเปล่าเนี่ย

Happy ending ความในใจบอกเรียบร้อย

Liftzthekop

ปิ๊งกันมาก่อนแบบนี้ลงลอคง่ายๆเลยนะ 5555

เจออย่างงี้ฟ้าเหลืองแน่นอน 555

gtonizuka

รุ่นพี่โอกาสแบบนี้ไม่ได้บ่อยๆ แล้วไปปฎิเสธอะไรละนั้น สรุปไม่ได้ยินกะนเอง 5 ปีเลยแหะ

VKY Rebirth