ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bota Mochito] COMIC HOTMILK 2019-10 ความทรงจำหลังวันเทศกาล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2019, 03:49:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

010377

เนื้อเรื่องน่าติดตาม รุ่นน้องที่ชอบ ไม่เจอกันนานมาเจออีกที ต้องจัดหน่อยก่อนจะไม่มีโอกาส ขอบคุณคนแต่งและคนแปลครับ

ชอบลายเส้นและเนื้อเรื่องมากครับ

enozerzz .

ขออ่านก่อนนะขอรับบ แหม่ช่างจบดีจริงๆ พลาดมาได้ตั้ง 5 ปีขนาดนี้

tonza221

ว้าววเป็นเพื่อนของคนที่พระเอกสารภาพรักสิน้า
จบได้ดีแห๊ะ 5 ปีที่รอแฮปปี้

akasaboy

พระเอกมั่วแต่มองคนอื่น ไม่สนใจคนข้าง ๆ เลยเนอะ

555+ สุดท้ายก็ได้กลับมาเอากันจนได้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

PczMnky

kazu36

เดาจากเรื่อง เด็กสาว ยอมกลับมาตามหาความทรงจำ ในอดีต น่าจะรักกันยาวนาน

นาน ๆ จะเจอ แฮ็ปปี้เอ็นดิ้ง

Hawaalaew

รุ่นน้องน่ารักตั้งขนาดนี้แท้ เอ็งปล่อยให้เธอรอมาตั้ง5ปีได้ยังไง(ไม่เหมือนลุงแถวนี้ ไม่มีอะไรดีก็ยังอยู่มาได้ตั้ง5ปี)แถมตอนนี้ยังต้องให้เธอเป็นฝ่ายรุกอีก 
สารภาพรักอีกรอบก็ไม่วายโดนเสียงพุลกบอีก แต่คราวนี้รุ่นพี่เขารับรู้แล้วแหละ

uta01

งานแปลดีลายเส้นสวย........ดีใจด้วยน่ะรุ่นพี่โอกาสมาแล้ว จัดซ่ะ

BiigBoss

ชอบลายเส้นภายสวยดูนางเอกตอนแรกเหมือนนมเล็กสักพักถอดเสื้อตูมตามคับ

Pattarapol Teng

หายเหนื่อยสำหรับ 5 ปีเลยนะครับ มันเป็นอะไรที่นานมากๆเลยครับ

ปล เสียงพลุจะทำให้ไม่ได้ยินอีกไหมครับเนี่ย55 แต่จริงๆกระบวนการทำความเข้าใจมันก็เสร็จแลว้นะครับ55

ponous

warakij

เคยมีอดีตกับรุ่นน้องในลักษระแบบนี้ หากย้อนเวลากลับไปได้ จะได้เมียตอนอยุ่ ม.4 พอดี

Madzchat

อ่านแล้วนึกถึงอดีตตัวเองจัง ความค้างคาที่ไม่ได้ปลดปล่อย อ่านแล้วชอบนะครับ อบอุ่นหื่นๆดี

neverock

คิดถึงตอนไปงานกาชาดแล้วเจอรุ่นน้องเรื่องคล้ายแบบนีี้เลย  ::Sweat:

แฮปปี้ๆๆๆแล้วก็เอ็นดิ้ง มีคู่กันไปสิครับแบบนี้  ::Glad::