ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Tamed Brush บททดสอบ[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 16, 2019, 06:24:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

อาจารย์โรคจิตอ่ะ 555 แต่ถ้าให้เป็นเด็กติดตามแล้วได้ดูแลแบบนี้ก้อเอาน่ะ คุ้มดีมว๊ากก  ::Dribbling::

ถ้าผู้ชมรู้ว่าจารย์เป็นแบบนี้ จารย์ไม่ได้พักแน่ มีรุมอ่ะคับ 555

Soulsteal Attapon

จารย์คงติดใจผู้ช่วยแน่นอน เลื่อนระดับจากผู้ช่วยมาเป็นผัวแน่ๆ งานนี้ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

edit : เจอล่อแบบจริงจังเข้าไปถึงกับเปลี่ยนนิสัยเลยรึ จารย์ ฮิฮิ

Peter Taowating

จากการที่เรียนรู้ฝึกงานที่น่าทำมากมาเปนปี 555 ไอ้หนุ่มเรียนรู้ทุกจุด จบการศึกษาแน่นอน งานนี้ตอนจบอาจารย์น่าจะพลิกกลับเป็นเบี้ยล่างรองสวาทเด็กหนุ่มแน่นอน  ::YehYeh::

ตอนจบ  ดูรูปการณ์ก็รู้แร่ะ ศิโรราบไอ้หนุ่มแน่นอน 555 ถึงจะยังปากแข็ง แหม น่าจะมีตอนสองนะครับ

Noproblemman

เล่นโจมตีจุดอ่อนแบบนี้
สถานการณ์อาจพลิกผันได้

ไม่ต้องคิดอะไรมากหรอก
ได้แค่นี้ก็ดีแล้วน่า
ขอบคุณครับ

Tanapol Srimanop

อาจารย์เลี้ยงเด็กไว้เต๊าะละซิ แต่เด็กเอาจริงนะอาจารย์ไหวหลอวัยกำลังฟิต

เสียดายมันรวบลัดไปหน่อน่าจะเผยรายละเอียดการฝึกของอาจารย์หน่อย

ddcc

ผมว่าก็จบที่พระเอกเป็นเบ๊เหมือนเดิมแหละ แต่ถ้านางเอกใจดีหน่อยก็อาจแถมเป็นแฟนให้ล่ะมั้ง
พิจารณาใหม่ก็พอได้นะ แต่เดี๋ยวเคยมีขนรักแร้เรอะ ::Horror::

kantap9

อาจารย์เล็งไอ่หนุ่มนี่ไว้ตั้งแต่เด็กนี่หว่า โดนดอกนี้เข้าไปอาจารย์คงจะเชื่องแทนละ

จัดกันมันเลยวุ้ยมีขอใก้ทำแบบรุนแรงด้วย 555

joulez

จารย์น่ารักขนาดนี้ผมก็ยอม ผมว่าจบสวยเป็นแฟนแหละแต่พระเอกเราก็เป็นช้างเท้าหลังเหมือนเดิม

555+ จารย์ยิ้มน่ารักจัง อยากโดนแรงๆอีก จัดว่าเด็ด

Kit.m555

ผู้ช่วยอาจารย์นี่ได้เป้นปีฟรีๆเลย
เจอเปิดจุดสัมผัสเข้าไป ถึงกับห้ามไม่อยู่
ตอนจบนี่อาจารย์คงยอมรับแล้วละ ::WooWoo::
EDIT : ผู้ช่วยก็ได้อาจารย์อยู่คนเดียวเลยนาาา ::Grimace::

neokiseki

พอเปลี่ยนท่าโพสทำไมของผชมันใหญ่ขึ้นเฉยเลย

พระเอกมันมีรสนิยมชอบขนรักแร้เรอะ

gunflow

เจอผู้ช่วยรู้จุดเสียวแบบนี้  อาจารย์เสร็จผู้ช่วยแน่ๆ

อ่านจบแบบนี้ เหมือนคู่รักต่างฝ่ายต่างใส่ใจกันยังไงไม่รู้ มีเขิลในตอนท้าย

แต่ตัวเอก ดันพูดซะกลายเป็นมุขไป

powerslam

คิดว่าอาจารย์คงลองอะไรบางอย่างแน่เลย
   อาจารย์คงติดใจน้องคนนี้ซะแล้วซินะ ชอบจัง
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

KnowItte

เดาว่าตอนจบพระเอกน่าจะเป็นทาสเหมือนเดิม 555

นี่มัน เทคนิคขั้นสูง ชิมน้ำรัก!!

dryice32

ผมว่าได้เปลี่ยนจากสถาณะผู้ช่วยเป็นเจ้านายแน่นอน

Edit
จบแบบนี้ก็ดีครับแต่ถ้าผู้ช่วยได้เป็นเจ้านายกับทาสเลยจะดีกว่านี้ในความคิดผม

satan222

คิดว่าจะจบแบบอาจารย์คงติดเด็กแบบโงหัวไม่ขึ้น เดาจากสไตล์ของ meme ในหลายๆเรื่อง

edit ก็ไม่ถึงกับหลงหัวปักหัวปำ อารมณ์ไปทางประมาณคู่รักซะมากกว่า