ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Tamed Brush บททดสอบ[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 16, 2019, 06:24:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_day

จบอีหลอบนี้น่าจะกลายเป็นทาสแทนมากกว่า

เอาจนอาจารเราเปลี่ยนนิสัยไปเลย ::WowWow::

po3026

งานนี้อาจารย์จะเอาลูกศิษย์อยู่หรือว่าจะเสร็จลูกศิษย์แทน

maruko069

อยากฝึกงานแบบนี้บ้าง 555.

edit : ติดแบบนี้ต้องจ้างเป็นพนังานประจำแทนแล้วละ

HaoMaRu

ก็ขี่กันมาตั้งปีนึงแล้วไม่น่าจะไปหลุดไปทางอื่นได้เลย แต่อาจจะสลับตำแหน่งกันก็ได้ เพราะอาจารย์จะชอบแบบรุนแรง

ติดใจแบบรุนแรงจริงๆด้วยแฮะ 555 แต่ไม่นึกว่าจะไปถึงขั้น Anal กันได้

boxser

โดนฝึกเป็นหมาสินะ

edit ผมว่าอาจาร์ติดใจนะ แต่ตอนจบลูกศิดเสียดายขนซะงั้ง

srzce

ประสบการณ์จากการทำงานแสดงผลออกมาแล้ว
ส่วนจะได้เป็นแฟนไหม ไม่น่ารอด

สรุป
ยังไม่ได้สินะ ความสามารถแม้งโครงแปลงเลย ต้องชิมก่อน

Tdestiny

ใครจะคุมเกมส์ใครกันแน่เนี่่ย หลังจากเห็นหน้าท้ายพระเอกเริ่มรู้จุด ::HoHo::

พระเอกนี้เชิงดีไม่ใช่เล่นเลยนะเนี่ย คิดว่าจะติ๋มๆ

bank1027

ผมว่านะพระเอกแม่งก็ร้าย ถ้าผมมีเจ้านายแบบนี้นะฮ่าฮ่า ฮ่า จะเลียตั้งแต่ลูกบิดประตูเลย อีกอย่างนางเอกก็คงชอบพระเอกด้วยแหละถ้าไม่ชอบไม่น่าจะให้ปี้เพราะถ้าปี้แก้เงี่ยนใครก็ได้รึเปล่า
แก้ไข ชอบตอนจบอะนางเอกน่ารักกลายเป็นพวกชอบให้เอาตูดเฉยเลย อยากเจอแบบนี้บ้าง

Kokoha

ตอนจบอาจาร์ก็ชอบเด็กเหมือนกัน แต่ปากแข็งตามสต็ปเดิมๆแหละ

เรียบร้อย แนวเดิมๆ แต่ขายได้่เสมอเรยนะ ชอบมากเรื่องนี้ มีต่ออีกไหมครับ

Tee001

ดูๆแล้วผมคิดว่าอาจารย์น่าจะกลายเป็นทาสแทนในตอนจบนะครับ อิๆๆ

edit : ถึงจะไม่ถึงขนาดกลายเป็นทาส แต่เป็นแฟนก็ดีนะ 555

bigboy001

::Thinking:: ดูเหมือนอาจารย์สาวจะชอบบังคับเด็กหนุ่มให้ทำตามใจจนตัวเองก็ลืมไปว่าติดเซ็กส์กับเด็กคนนี้เหมือนกัน งานนี้เจ้าหนุ่มเป็นต่อ จับเธอเยสสส ไปเรื่อยๆ คนที่เชื่อฟังน่าจะเป็นอาจารย์สาวเสียเองแหละ  ::Confident::

EDIT สุดท้ายก็กลับมาเอาใจใส่กันเอง แถมยังชอบมีเซ็กส์กันแบบรุนแรงซะด้วย !!

akine

::Glad:: แหม่จารย์ วางท่าเหลือเกิน มันต้องโดนซะบ้างแหละนะ บางเรื่องเราก็ต้องคุมมั่งละเนอะชิ ผู้ชายไม่ใช่ของเล่นนะเฟ้ยย
edit : 55555เล่นซะน้ำตาแตกน่ารักอะ อยู่กันมาเป็นปีคู่นี้ไม่น่ารอดกันแล้วละ บางครั้งผู้ชายมันต้องคุมเกมดิ๊

bomb1021

โดนพระเอกจับจุดได้ อาจารย์กลายเป็นทาสแทนแน่นอน

edit ทายผิดแฮะ แต่ก็เป็นคู่นอนสุดแซ่บอ่ะนะ

หึ่ยยย อยากมีมั่งง

HK

ถือว่าเป้นการบำบัดความเครียดก็ได้นะเนี้ย แต่ผมว่า อาจารย์คงเสร็จไอหนุ่มคนนี้ ติดใจง่อมแง่มยอมเป็นแฟนแน่ๆ

*ว่าแล้วติดใจแน่ ภาพออกแบบมาสวยแบบนี้ แต่ก็ยังคงไม่ใช่คนรักอยู่ดี ::Crying::

thanonza1

จ้า อีอาจาร mind blow แน่นอนมาทรงนี้ 55555555

**มาแนวเชื่องแทนแหะ 55555