ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมู่บ้านเริงรมณ์ ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 17, 2019, 01:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppptttmmm

น่าจะโดนพี่อนันต์ก่อน ตามด้วยพี่เชษฐ์

azmai

น้องมิ้งน่าจะโดนวางยาเสร็จแน่ครับ ขอบคุณครับชอบเรื่องแนวนี้

จรัญ บุญชู

คุณภรรยานี่แรงและจุดติดเร็วจริงๆ...น่ากลัวหัวบันไดบ้านไม่แห้งแน่ๆ

sp502

ใครจะเป็นผู้โชคดีได้เปิดน้องมิ้งเป็นคนแรกนะ

momotaro z

lungpee

ชื่อหมู่บ้านจะทำให้ น้องมิ้งค์ รับทั้งหมดรึเปล่านะ

Kwang,ploy

::Dribbling::

ช่างเป็นหมู่บ้านที่สุขสรรค์จิง ประวัติของทุกคนล้วนมีเงื่อนงำให้น่าค้นหา
คู่ของพระเอกกับนางเอก ช่างเหมือนกับลูกแกะน้อย ที่ตกมาอยู่ท่ามกลางวงของฝูงหมาป่าที่สุดหิวโหย.....

แต่พี่นางเอก~เธอนั้นสุดแสนจะพิเศษ เพราะเธอคือพรานสาวในคราบลูกแกะน้อยสุดแสนจะน่ารัก

ภารกิจชิงไหวชิงพริบ ระหว่างผู้ล่าทั้งสองฝั่ง อีกทั้งยังต้องคอยเฝ้าระวังไม่ให้แกะตัวผู้รู้เห็น ..... สงครามความเสียวแบบแอบๆ...ที่ทั้งสนุกและสุดเสียวกำลังจะเกิดขึ้น ในหมู่บ้านแห่งนี้

อินเนอร์มาแรง...อินมากไปหน่อย....

ขอบคุณมากเลยที่รังสรรค์ผลงานดีๆออกมา เป็นกำลังใจให้นะ และขอติดตามทุกตอนแบบใกล้ชิด

::WooWoo::

ฺีีBuuzBuuz

ว้าวว รอบนี้เป็นคุณมิ้งไฮโซ ชอบครับ สาวเต็มตัว

sirkit

ว้าว...อ่านแล้วตื่นเต้นติดตามครับใครจะเป็นคนแรก

zu2nice

หมู่บ้านนี้ น่าอยู่แห๊ะ ขอพิกัดปักหมุดได้มั้ยคับ  ::DookDig::

phu_nun

ไม่รอดแน่ สงสัยจะเป็นหมู่บ้านสวิง อิอิ

tumg23

โดนวางยา + ฟาดเมียอีกแล้ว อยากมีเมียสวย หุ่นดีก็งี้

anuchat2529

xonly-313

สงสัยเมียคุณอาทิตย์จะโดนคุณอนันต์เล่นซะแล้ว