ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ้งข่าวสาร เล็กน้อย ตำนานเทพวายุ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 10, 2019, 11:33:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดีมิตรรักแฟนนักอ่านทุกคน ในที่สุดก็ว่างสักที หลังจากทั้งงานหลักโถมเข้าใส่ยาวๆเกือบเดือน อีกทั้งยังรับจ๊อบนอกอีก

จนบางทีก็อยากลองเขียนและทำเป็นเล่มๆขาย เผื่อจะได้ค่าขนมโดยไม่ต้องรับจ๊อบเสริม Reader ท่านใดมีแนวทางแนะนำยังไงก็รบกวนด้วยครับ ส่วนกระทู้นี้จะแวะมาแจ้งข่าวสารกันสักเล็กน้อยครับ เกี่ยวกับตำนานเทพวายุตอนต่อไป

•••••

1. ตอนนี้กำลังไล่แก้คำผิด ไล่เน้นสี ไล่ตัดภาพ คาดว่าวันอาทิตย์นี้จะเริ่มลงตอนต่อไปทั้งของ คิราระ และ เนื้อเรื่องหลัก

•••••

2. ตำนานเทพวายุ มีชื่อภาษาญี่ปุ่นแล้ววววว

Fuujin no densetsu  :  ฟูจิน โนะ เดนเซสสึ

•••••

3. มีคนมารับบทพี่มังกรแล้ววววววว   นั่นไม่ใช่ใครพี่เทพเยี่ยซิวนั่นเอง  คาแลคเตอร์จากเทพยุทธ์เซียนกลอรี่ของหยางหยาง มันกวนตีนเข้าตาจริงๆครับ คิดว่าพี่แกน่าจะเหมาะกับบทริว มากๆ 

••••••

เวอร์ชั่นนักธุรกิจ

••••••

เวอร์ชั่นบู๊

••••••

เวอร์ชั่นนิ่งๆ ไม่สนโลก

•••••••

เวอร์ชั่นกวนตีน มักจะเป็นตอนอยู่กับเวย์

::YarKK::

•••••

เวอร์ชั่น กำลังโดนเมียเทศน์ จ๋อยไปสิ่

::DookDig::

••••••

เวอร์ชั่น ยิ้มกระชากใจ

•••••

แวะมาบอกกล่าวเพียงเท่านี้
แล้วเจอกัน วันอาทิตย์ 22.30 น. ครับ

[ กระทู้นี้เมื่อครบ 24 ช.ม. จะขอให้ MOD ย้ายนะคร๊าบ ]

คิราร๊าาาาาาาา

::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

bigbuff

ออก ebook เลยครับ  แฟนคลับเยอะแบบนี้ จัดมาเลย

navy868

pp1659

ka55anova

ออก e-book ก็ได้ครับ แต่ขอให้จบนะ อย่าให้ค้างคา จะติดตามและคอยสนับสนุนครับ

Keng

ยินดีด้วยครับคน เราต้องกินต้องใช้  เข้าใจครับแค่นี้ก็เป็นพระคุณ แล้ว ถ้าเป็นe book แจ้งมาอีกทีนะครับ

alexdino

M_ne

Debaker Singlek

ผมสนับสนุนครับ แต่เรื่องต้องจบนะครับ ผมชอบแนวการเขียนของท่าน เรื่องอ่านแล้วสนุกครบรสดี สนับสนุนมากครับจะตามซื้ออ่าน (ขายที่ไหนเอาลิ้งค์ลงให้ด้วยนะ) (#เนื้อเรื่องต้องครบต้องจบนะครับอย่าให้ต้องรอตามอ่าน)

Yossakorn02

ลงในธัญวัลยด้วยนพครับ  ในอีบุ๊คผมเล่นไม่เป็น