ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Miwa-san no Nakaniwa de สวนของคุณมิวะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2019, 12:54:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องสุดท้ายของจารย์คนนี้ที่จะแปล แบบว่าติดใจจากเรื่องบ้าน
แกวาดผู้หญิงได้มีเสน่ห์และดูลึกลับน่าค้นหาดี ดูไปดูมาเหมือนอากิในเวอร์ชั่นนมโต ฮะๆ

1

2

3

4

5

6

7

8

ตอบกระทู้แล้วมาEditคุยกัน(เรื่องนี้ไม่บังคับไม่แบน)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bigboy001

::Thinking::  ยังมีการจับคลุมถุงชนอยู่อีกเหรอสมัยนี้่ มันน่าจะไม่มีแล้วนะ
แต่ถ้ามีก็คงแต่งแล้วแยกห้องนอน งานนี้ผญ.ก็คงเหงาหอยแย่ เจอเด็กหนุ่มเข้าไปก็เสร็จซิ!!. ::Cheeky::

EDIT ในเรื่องไม่ได้เล่าว่าฝ่ายเมียมีไรกับผัวหรือเปล่า กรณ๊ผญ. ท้องขึ้นมางานเข้าแน่ๆ - -"

aminoclan

ลายเส้นให้อารมณ์เรื่องบ้านจริงๆนะ ยังค้างคาอยู่เลย  ::Cold:: อารมณ์คล้ายๆกันเลยมีความเหงาปนอยู่ หรือเป็นที่การเล่าเรื่องสไตล์อาจารย์คนนี้กันนะ

สงสัยว่าสามีนางไม่สนใจนางเลยเรอะ  ::Thinking::

organize

ยิ้มใช่ว่าจะมีความสุขเสมอไป สงสาร T_T ::Orz:: ::Orz::

สรุปก็ได้กันเรื่อยๆ นึกว่า จะมีเบื้องหลังของนางเอก  คิดพลาดหรือนี้??

neokiseki

ดูจะเป็นทาสเซ็กมากกว่านะผญ

อ่าวนึกว่าจะได้เห็นแบลคกราวของผญมากขึ้นซ่ะอีก

KnowItte

กลิ่นแปลกๆ มาแนววิญญาณเปล่าเนี่ย

ผิดคาดแล้ว 555
แต่แปลกดีนะ ที่ฝ่ายชายไม่รู้เรื่องเลย จริงๆแล้วน่าจะสังเกตุอะไรได้บ้าง

แฟ๊ต บอย

B&B

ตอนแรกก็จะขอให้ท่านแปลเรื่องนี้แล้วละ เพราะไม่อยากเพิ่มงานให้ท่าน

ที่อยากให้แปลเพราะเนื้อเรื่องมันดูน่าสนใจ แถมนางเอกน่าร้ากกกก อย่างกับอากิจัง แต่อากิคนนี้พูดได้

::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

จบดีจริงๆ แหะ หวานนิดๆ แต่อบอุ่น​จิตใจดี

ขอบคุณ​ครับ

ปล.หมดมุขซะงั้น

ผมเบื่อจารย์ท่านนี้ตรงชอบใส่คำพูดทับภาพแบบไม่มีกรอบอ่ะ ดูหลังๆจากหน้า10ดิ
ตะบะแตก นอกจากไม่คลีนแล้วยังใส่กรอบทับซะเลย 55 หมดอารมคลีนจริงๆ 10หน้าแรกนี่คลีนเป๊ะ

Boran Mark

ผู้หญิงดูแปลกๆ ปนลึกลับ เหมือนที่ผู้เขียนได้เกริ่นไว้ หรือจะหลอกเอาครั้งแรก พระเอกเราหรือปล่าว
edit:โอ้ววว มีให้กินทุกเช้าเลย หายเหงากันไป 555 

Mumei Otoko

แลดูน่าสงสารผู้หญิงแหะ แบบนี้จบไงนี่ NTR?? ::Dizzy::

Edit: ถึงจะโดนจับคลุมถุงชน แต่แบบนี้ยังไงก็ NTR  ถ้าท้องขึ้นมา แล้วผัวรู้ว่าไม่ใช่ลูกของเค้า ได้นองเลือดกันแหงๆ ::Horror::

virgoranger

ตอนแรกนึกว่าผีซะอีก

Edit แก้เหงากันไป

yopern

ถ้าให้ผมเดาตอนนี้ผมก็ว่าเป็นวิญญาณที่อาศัยอยู่ในตึกนั้น แต่อีกใจก็ไม่อยากให้เป็นเลย

edit ไม่ใช่วิญญาณแบบนี้ก็ยาวสิครับ ถึงจะเดินอ้อมไกลแค่ไหนก็ยอมครับ โรงร่ำโรงเรียนไม่ต้องไปกันล่ะงานนี้

diamond1

darthvader

อ่านดูแล้วเป็นผีเปล่าเนี่ย แบบวนเวียนอยู่ในบ้าน โดยเจ้าของบ้านและคนอื่น ๆ ไม่เห็น
ไอ้ประโยค "แค่มีใครสักคนรู้ว่าฉันอยู่ที่นี่" นี่บทเกริ่นของผีสาวเลยนะเนี่ย

ตกลงไม่ใช้ผี คราวนี้ก็แปลงร่างเป็นเด็กส่งปิ่นโตแล้วซิเนีย
ดูแล้วก็น่าสงสารผู้หญิงเหมือนกันนะ ท่าทางเหงาแบบไม่มีใครสนใจ
ไม่มีตัวตนเลย

natthapon.sinsadee

โอว มาแบบนี้ไม่รู้ว่า มาแล้วก็จากไปมั้ย ดูท่าทาง ปม เยอะ โอวดีแฮะ จบแบบนี้