ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Kaa-san ga, Onna no Yosa o Oshiete Ageru.แม่เลี้ยงสอนเสียว

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 18, 2019, 02:02:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HaoMaRu

ดูแล้วน่าจะรับลูกสะใภ้มาปัั้มหลานมากกว่า จะรับเมียเด็กน่ะแนวนี้

ว่าล่ะเดาไม่ผิด 555

note0521

เวลามันจะเป๊ะไปป่าว พ่อจัดฉากแฟนให้ลูกมั๊ง ดูจากหน้าผู้หญิงไม่ค่อยตกใจเท่าไร เอะหรือว่าพ่อไม่มีแรงทำ เลยให้ลูกจัดให้ มีหลายกรณ๊ แฮะ

siwapol55

ลูกชายอาจโดนกระทืบไล่ออกจากบ้านแน่ๆ มีแม่เลี้ยงสวยยังงี้ใครจะอดใจไหว
ขอบคุณมากครับ
อ้าวเป็นแผนที่พ่อวางไว้นี่เอง เป็นครอบครัวที่ประหลาดจริง

tuix

อ้าวเฮ้ย ไหงเป็นงี้ แต่ไม่เป็นไร พ่อจะได้อุ้มหลานซะที

ปรากฏว่า ทั้งหมดเป็นแผนที่พ่อวางเอาไว้นั่นเอง

Mining231

จากความคิดพ่อไม่น่าจะหาเมียใหม่ แต่น่าจะหาเมียให้ลูกชายมากกว่า หึหึหี

Gondar

::Ajark::พ่อลูกแทคทีมกันแน่ๆ หุ่นเมียยิ่งเหลือๆอยู่ คิกค้ากกก

เจอพ่อแบบนี้ สุโค่ยยยยย ชวนพ่อมาร่วมด้วยเลย  ::Grimace::

kipkipju kisdsada

เชดดดด น้ำกำลังปริ่มๆๆเลยยย พ่อกลับมา คาหนังคาเนื้อเลยยย
หัวหลุดแน่ๆเลยเมิงงงง
อ้าวววว เป็นแผนของพ่อนี่เองงงง รอดไป แต่ท้องมาจะเรียกพ่อหรือเรียกลูกดีว่ะ

Liftzthekop

เหมือนเนียนวางแผนให้ลูกชายอ่ะ 5555

สรุปว่าวางแผนไว้หมดแล้วสินะ แหมม 555

numkrieng

::HeyHey:: จัดชุดใหญ่กันไปเลยนะ น่าจะยกให้ลูกนะ...ลูกจะได้มีเมีย แล้วพ่อไปหาใหม่ 55555

เอ้า.... สรุปโดนหลอกให้ผลิตลูกใช้ไหมเนี้ย.. 55555

I'am TopFi

สงสัยพ่อจีบมาให้ลูกแน่เลย

เดาถูกด้วย 5555

phatsa

น่าจะเป็นแผนของพ่อแน่นอน รู้จังหวะตอนเสร็จแล้วเปิดเข้ามาพอดี
============
ถ้าท้องมาเนี่ยไม่รู้จะเรียกว่าอะไร .ลูกพ่อ,น้องหรือหลาน

akasaboy

ขอตอบว่าพ่อเห็นลูกชายไม่มีแฟนเลยหาคู่ให้ลูกชายแน่นอน

หักมุมสุด ๆ พ่อนะพ่อ ขีเกียจทำเองสินะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jarabaman

เป็นแผนของพ่อแน่เลยครับ

พอบอกว่า เอางั้นก็ได้ เรื่องทั้งหมดก็ช่างมันไปเลย ง่ายจัง 555