แผลในใจ

แผลในใจ

• 4 ตอบ
  • 1000 อ่าน
*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
แผลในใจ
« เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 03:24:34 pm »
แผลในใจ  อำพล ลำพูน  cover by Phoowadol

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1361
  • 543
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
Re: แผลในใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2019, 03:00:12 pm »
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  พี่หนุ่ย!!! คนโปรดสมัยนั้นเลยนะเนี่ย สมัยยังจิ้น หนุ่ย-มาช่า 
โหยยยยย มันได้อ่ะ   ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ชอบ ค่ะ  จังหวะอาจไม่เหมือนต้นฉบับ แต่อารมณ์ในน้ำเสียง จัดมาเต็ม
 ::Beggar:: ::Beggar:: เอาอีกๆ   ::JubuJubu:: ::Shy::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2019, 08:11:27 pm »
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  พี่หนุ่ย!!! คนโปรดสมัยนั้นเลยนะเนี่ย สมัยยังจิ้น หนุ่ย-มาช่า 
โหยยยยย มันได้อ่ะ   ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ชอบ ค่ะ  จังหวะอาจไม่เหมือนต้นฉบับ แต่อารมณ์ในน้ำเสียง จัดมาเต็ม
 ::Beggar:: ::Beggar:: เอาอีกๆ   ::JubuJubu:: ::Shy::
  นึกถึง สมัยนั้น วัยรุ่น ทุกคน ไม่มีใครไม่รู้จัก พี่หนุ่ย  ประมาณ ไอดอล ในสมัยนั้นเลยแหละ  เจ้าของฉายา  ร็อค มือขวา......
 . เอ........กี่ปีแล้ว เนี่ย   อิอิ... ::HoHo::   .. ...  ขอบคุณมากสำหรับกำลังใจ ครับ

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 01:16:43 am »
Wowwww... This song I have never heard it before naaa...

It sounded sooooo sad & forlorn naaa...

เพลงนี้ก็โอนะคะ เพียงแต่.... มันเศร้าไปอ่ะนะ 

แนวท่านพู มันต้อง ฟังแล้ว อยากโยกหัวยักไหล่ tap foot etc...  ::DookDig::

ว่าแต่ท่านพูเนี๊ยะสุดยอดจริงๆๆๆ ได้โม๊ดดดดด ทุกแบบ ... นับถือๆๆ   ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ suriyamahajit

• Supreme Member
  • 6739
  • 1850
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 08:22:11 am »
หาฟังอยากมากแล้วขอบคุณครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ