ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาโดจินครับ

เริ่มโดย poufoo, กันยายน 19, 2019, 12:32:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poufoo

ขอรบกวนเพื่อนๆในบอร์ดนะครับ จำไม่ได้ว่า
ชื่ออะไรเคยดูนานแล้วครับ เนื้อเรื่องเป็นประมาณ
ว่าพระเอกย้ายบ้านมาเรียนในโตเกียวมั้งครับ
แล้วต้องไปเชาบ้านอยู่ แล้วในระหว่างจัดบ้าน
อยู่ก็พบว่ากำแพงมันมีรู พอแอบมองดูก็เจอ
ผู้หญิงน่าจะเป็นนางเอกนะครับคิดว่า พอดีดู
ไม่จบ นางเอกก็แนวโรคจิตรหน่อยๆชอบให้
คนแอบดู ประมาณนี้อะครับ

(S)Kater

เรื่องนั้นผมรู้ แต่มันไม่มีฮากเซ็กส์รึเปล่า มีแค่แอบดู แต่อันนั้นก็แค่ตอนแรกอ่ะนะ ไม่ได้ดูนานแล้วเหมือนกัน

***แต่ตั้งกระทู้ผิดที่นะครับ ครั้งแรกอาจจะยังไม่แบน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ กันยายน 19, 2019, 01:19:06 ก่อนเที่ยง
เรื่องนั้นผมรู้ แต่มันไม่มีฮากเซ็กส์รึเปล่า มีแค่แอบดู แต่อันนั้นก็แค่ตอนแรกอ่ะนะ ไม่ได้ดูนานแล้วเหมือนกัน

***แต่ตั้งกระทู้ผิดที่นะครับ ครั้งแรกอาจจะยังไม่แบน
ตั้งกระทู้ผิดที่ ครั้งแรก แต่หลายห้องหลายกระทู้เลย  ::Doubt::
กระทู้ที่เหลือผมลบหมดแล้ว

icejet

น่าจะเรื่อง สื่อรักรูสวาท นะ ชื่อไทยอ่ะ ลองหาดู