ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Chion, The Cat Is Watching ชิอน! แมวกำลังมองเธออยู่ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2019, 04:14:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Teeranai Anantaphokasub

ที่ศาลเจ้าค่าใช้จ่ายคงเยอะ น่าสงสารชิอนจง อยากไปร่วมประชุมด้วยเลย

noohun

เรื่องนี้มันบัญญัติความหมายของคำว่าประชุมเป็นการรุมโทรมสินะ
แต่ไม่มีคนผิดเมื่ออุปสงค์ อุปทานตรงกัน
อา.....ไปร่วมประชุมได้ที่ไหนครับ ::Bloody::

หนูชิอน บริการทุกระดับ ประทับใจจริงๆ

ปล.โดจิน ส่วนใหญ่ใช้ในวงการสินค้าทำมือ ที่ผู้ผลิตและจำหน่ายในนามบุคคลเดียวกัน โดยมากจะเป็นงานแนวพาโรดี้ที่อ้างอิงผลงานที่ชอบ (มังงะ อนิเมะ เกม)
ส่วนมังงะ คือผลงานที่จัดจำหน่ายกับทางสำนักพิมพ์(ขายสิทธิในเรื่องแก่นิติบุคคล)
เท่าที่ผมเข้าใจน่าจะประมาณนี้

wateya

Jo2515

ธรรมดาการประชุมหมู่บ้านคนจะน้อยแต่ถ้ามีแบบนี้น่าจะมากันครบ

สวัสดีค้าบ

คนอ่านมังงะ คงอึดอัดใจอะ ถึงต้องมาพึ่งโดจิน 555

ชอบตรงที่จัด service ให้ทุกคนอย่างเท่าเทียม

FFXCY

Ae Haha

เพื่อศาลเจ้า เพื่อครอบครัว เลยต้องหาเงินทุกทางสินะ ประชุมกามของหมู่บ้าน

เศร้ามาก สงสารนางเอก

Phoowadol

มีความสงสัย ในวัฒนธรรมของญี่ปุ่น  เรื่อง ศาลเจ้า.....คือ  ทางโน้นเขาจะไม่ถือเรื่องเซ็กส์เป็นข้อต้องห้ามเหรอครับ?  ผมเห็น หลายเรื่องละ  ที่เอามาล้อในการ์ตูน  เหมือนจะเป็นการตีแผ่หรือไม่ก็ เสียดสี สังคม  ไม่รู้ว่าในชีวิตจริง จะมีแบบนี้จริงๆรึเปล่า....เนอะ
  Edit. อ่านจนจบ แอบสงสาร เห็นใจ นางเอก  ที่ต้องรับหน้าที่ อันหนักอึ้ง  เพื่อเลี้ยงครอบครัว  ยิ่ง เป็นการรู้เห็นกันทั้งครอบครัวด้วยแล้วยิ่ง หดหู่ใจ  แอบดาร์คนะเนี่ยเรื่องนี้........แล้ว.ต่อจากนี้ไป เก็น คงมีเอี่ยว แล้วสินะ.....

siwapol55

ดูเป็นการใช้ชีวิตที่ต้องขมขื่นน่าดู ต้องมาเจอการลงแขกแบบนี้
ขอบคุณมากครับ
ถ้าความลับถูกเปิดเผย จิตใจคงช้ำน่าดู ค่อนข้างชอบภาพของอาจารย์คนนี้มาก

artherox

มณเทียร น

คนละอารมณ์เลยครับ รักใสๆกะโลกมืดๆของมนุษย์ลุงทั้งหลาย

unstable

ธรรมเนียมอะไรเนี้ย ท่าทางไม่เหมือนการประชุมเลยน่ะ น่าจะหนักหน่วงกันน่าดูในตอนจบ

akasaboy

เริ่มต้นได้ปวดตับมาก ไม่หวานอย่างเรื่องที่แล้วเลย

เห็นว่ามีแมว ก็ว่าจะหวานแหวว ที่ไหนได้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย