ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Erotic Culture Shocking[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 20, 2019, 06:47:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kit.m555

เจอหลานสอนให้ไม่ได้ภาษาก็ได้เซ็กแทน
ตอนจบ น้าน่าจะให้หลานสอนทุกวัน
EDIT : น้าติดหลาน หรือ หลานติดน้ากันแน่555 ::Grimace::

ddcc

ผมว่าจบแบบได้กับน้าแฮปปี้ แต่ตับคนอ่านไม่แฮปปี้เลย ไปอเมริกาแล้วเสียซิงนี่นะ เห้อ อยากเห็นหน้าเอมม่า
อ๊ะ มีรูปสาวหัวทองด้วยเว้ยเฮ้ย พอได้ๆ สงสารน้า

Akira Watanabe

::Angry::  ไม่ได้ความรู้อะไรกลับมาเลย ได้แต่เพศศึกษา แถมยังมาต่อยอดทีบ้านอีก

::Sweat:: มันไปศึกษาอะไรขนาดนี้เนี้ย จะเป็นนางเอก AV รีไง

แมงโก้ส้นตีน

ไปแลกเปลี่ยนวัฒนธรรม หรือแลกอะไรกันเนี่ย  ::Oops::

จับน้าทำผัวซะแล้ว ดื้อจะเอาด้วยนะ  ::Shy::

tuizeed32

โอ๋ๆโห ไปมากินเดือนนี้ กลับมาก็เงียนขนาน นี้เลย

เอากัน 3 วันไม่อ่าบน้ำ สุดยอดมากแม่สาวน้อย

iten1234

ไปไม่ได้รู้ภาษาอังกฤษ เรียนรู้การมีเซ็กอย่างเดี่ยวมาแทน
เชี่ยบชาญสุด ถ้าน้าปล่อยหลานสาวไปก็ไปหาผู้ชายคนอื่น

treerasitnut

เพลียเลย เจอหลานขี้เงี่ยนแบบนี้55 หรือดีใจดีนะ

อ่านตอนจบก็เข้าใจเลยว่า นางเอกเงี่ยนมาก ใครก็ได้55

Hungry

บทเรียนเมืองนอกมาโชว์ซะด้วย ไม่ได้ภาษาแต่ได้สกิล

บ้านโฮสนี่ไม่ได้มีแค่โฮสนะเนี่ย เพื่อนโฮสเพียบเลย  ::Dribbling::

css001

ขอบคุนครับ เรียนไปด้วยหาคู่นอนไปด้วย น้าเนียท้าจะไม่รอด ออกตัวเเรงขนาดนี้เเล้ว ตามเสต้ปเลย สรุป หลานสาวใด้กินน้าตัวเอง
edit ก็ตามนั้นเเละครับหลานกับน้าเเต่ น้าฉลาดดีรีบสลัดทิ้งไม่งั่นตายเเน่

Just_Oneman

หลานสาวกลับมาพร้อมประสบการณ์ระดับพรีเมี่ยม แบบนี้น้าต้องตกเป็นทาสแน่นอน  ::YehYeh::

Edit งานนี้ได้มั่วกับหนุ่มญี่ปุ่นเพียบแน่เลย

wunman

ได้วิชาภาษากายมาเต็มๆเลย มาเพื่อจัดน้าโดยเฉพาะเลยใช่ไหมแบบนี้ต้องสอนให้ถึงพริกถึงขิง อิอิ

edit: จากท่าทางน้ำจะเอาไม่ไหวแล้วมิโฮะเราไฟแรงและสุดกว่าไปเรียนวิชามาเต็มๆเลย

MooOon

รุ้สึกเสียด้าย เเทนพระเอก รู้งี้น่าจะจัดหลานสาวก่อนไปนะ

หลานสาวเองก็ดู ท่าทางจัดมากนะ มาถึงลุกใส่ขนาดนี้

ดูๆไปน่าจะเป็นมากกว่าพระเอกอีก ตอนจบกลัวว่าพระเอก

จะตามเอาใจหลานสาวคนเดียวไม่พอ จนหลานไปเเอบเอา

กับคนอื่นนอกจากพระเอกนี่เเหละ

-------------------------------------------

งงเหมือนกัน เหมือนหลานชอบ น้าหรอ เห็นว่าชอบดุ้นเเบบเเฟนเพื่อน

เเต่ตอนจบเหงว่าจะออกไปหาก็หวังว่าคนที่หาเจอ จะทำให้พอใจได้นะ

เหมือนนางเอกยังไม่พอใจกับพระเอกเพราะเป็นน้าเลย ที่เอากันเพราะ

จะได้ตื่นเต้นมากกว่าละมั้ง -*- ดุ้นคนเดียวคงไม่พอใจเเล้วละมั้ง

nakchakun

โธ่อิหนู่ ส่งไปเรียน แต่ไปได้อะไรมาเนี่ย เสียข้าวสุกจิงๆ ไหนเรียนอะไรมาลงที่น้าสิ 555
ดูท่าแล้วได้อะไรมาจากอเมริกาก้อน่าจะมาลงที่น้าน่ะ น้าประเมิณหน่อยคับว่าผ่านป่าว  ::HoHo::

จัดกันมันส์หยดเลย น้านี่เอาซะเต็มที่เลย สุดท้ายแล้วน้าหลานน่าจะเป็นแฟนกันเองแหละน่ะ

bigboy001

::Fighto::  โอโหงานนี้แม่หนูน้อยสอยน้าก่อนแหงๆ เรื่องน่าจะกลายเป็นน้าชายจัดหนักสั่งสอนคืน ของงี้จะให้เหนือกว่าได้ไงว่าปะละ ::Fighto::

EDIT เป็นอย่างที่ว่า น้าชายก็ต้องซัดจนเสร็จแหละ ว่าแต่ไม่โดนแซนวิชนี่ก็แปลกๆนะ ปกติเมกาลงแขกกันอยู่แล้วนิ? ว่ามะ?

ipor

::Cold::อ้าวเห้ยยยยทำไมไปได้ผัวมาหลืะคุณหนู งานนี้คุณน้ารับสอนภาษาต่อสบายเลย มีค่าตอบแทนเป็นเสียน้ำ

เดี๋ยวนะ....แล้วเรื่องภาษาหล่ะ ยังไม่ได้เลยนะ เสียแต่น้ำอย่างเดียว