ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคยจับได้ว่าเมียของเราไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 20, 2019, 09:33:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ตามหัวข้อเลย มาเเชร์ประสบการณ์กันหน่อย (เรื่องจริง)

#ใครเคยเจอแบบไรฟ์ก็มาแชร์กันได้นะครับ นี้คือเรื่องจริงในชีวิตของไรฟ์

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

alex2432

edgeemperor

ผมเคยจับได้ 1 ครั้ง..แต่ผมเองก้แอบดย็ดไปมากกว่า 1. ครั้ง....!

naam23

Alan

ยังไม่เคยนะครับ ไม่อยากด้วย กลัวกลับมาไม่เหมือนเดิม...

olemantu

ไม่เคยจับมันได้คาหนังคาเขาซักที มันคอยแถไปได้นตลอดเวลาตอนนี้ก็ระวังตัวอยู่

txxt30

ยังไม่มีหลักฐานชัดเจน แค่สงสัย เท่านี้ก็ปวดใจจะแย่แล้ว

Nickeezz

เคยแต่จับได้ว่าแฟนไปมีคนอื่นน่ะครับ ยังเจ็บอยู่จนถึงทุกวันนี้  ::Orz:: ::Orz::

poster007

เคยมีแฟนเป็นกระหรี่ไปเยดกีบคนอื่นมาเพราะเขาต้องเอาเงินส่งทางบ้านอ่ะ

elelle