ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวใหญ่หน้าเด็ก ตอนที่ 8 แค่ลองใจ

เริ่มโดย James Junior, กันยายน 20, 2019, 03:13:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบนางเอกแบบไหน?

ยั่วยวน กินไม่เลือก (lv.4)
30 (19.5%)
ยั่วยวน กินแต่เลือก (lv.3)
65 (42.2%)
ยั่วยวน กินแต่คนที่ชอบคนเดียว (lv.2)
52 (33.8%)
เลิกยั่วยวน กินแต่คนที่ชอบคนเดียว (lv.1)
7 (4.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 154

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 23, 2019, 03:17:24 หลังเที่ยง

palmy ed

หาลุงแก่ๆ ขี้เหล่ ต่ำต้อย มาเอาแม่อรที อยากให้เย้กะคนแก่ๆคาชุด นศ ด้วย

taton

ผมว่าแบบนี้ก็ดีอยู่แล้วครับ ไม่อยากปวดตับ
ปล.เสียดายที่แทนไม่ว่าง ไม่งั้นแม่อรคงได้โทรให้มาร่วมสนุกกันต่อ
ปล.2 ต้องหาทางจัดการเจ้าพีทตัวร้ายให้ได้นะ กลัวภัยจะไปถึงน้องจูน โดยที่เธอไม่รู้เรื่อง

akine

::Bloody:: กินมั่วกินไปทั่ว ที่ไหนก็มี กินคนเดียวแต่ยั่วให้คลั่งนี่ซิหายากนินิ

Noproblemman

งานนี้มีหลุดแน่
แต่ใครจะเป็นผู้โชคดีกันหว่า
ขอบคุณครับ

tarnmbg

ดีแล้วมี่แม่อรตัดสินใจบอกแฟนลูก ไม่งั้นยุ่งแน่ๆงานนี้

sunnyman

ตัวเลือกที่ 2 ผมว่ามีความหลากหลายมากกว่า ข้ออื่นๆครับ หลอกล่อแกล้งผู้อ่านได้ แต่ ก็ไม่ซ้ำซากกับคัวละครเดิมๆ

swss2511

Zoso

สมแล้วที่เป็นแม่อร เลือกทางเลือกได้ดีเลย

grindsaw

อยากให้อรมีแทนคนเดียว แต่ยังชอบยั่วผู้ชายอยู่ ชอบตอนนางยั่วผู้ชาย (ถูกใจภาพประกอบจัง)

icanfly

ยั่วๆเสียวดีแต่จะลำบากจูนเอาเนี่ยสิคิดหนักหน่อยรอบนี้

kit2516

ถ้าเจอหนุ่มแทนแล้วจะถอดกางเกงในออกได้งัย

Whoo Amm Ii

iaaaa

คุณแม่ลองใจว่าที่ลูกเขย ตอนต่อไปน่าจะกระชับความสัมพันธ์กับรรดาเหล่าหมอทั้งหลายรึเปล่า อิอิ

spr566

แม่อรหาหนุ่มอื่นดีกว่าแย่งแฟนลูกสาวนะครับ