ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากรู้จักแอปนี้ ที่ตอนกดโดเนทแล้วไฟมันจะช็อตจิ๋มสาวที่เรานั่งดูอ่ะ

เริ่มโดย We love you so much, กันยายน 21, 2019, 10:54:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

ใครรู้จักบอกชื่อแอปมั่งนะครับ เท่าที่สังเกตุ มันจะประมาณว่าพอมีคนกดโดเนทให้ 1 ครั้ง เหมือนมันมีกระแสไฟเบาๆปล่อยออกจากดิลโด้ที่สาวเค้ายัดอยู่ แล้วก็จะตัวกระตุกเฮือกๆ
บางคนคงโดเนทหนักแบบคอมโบ้ เอาซะดิ้นเหมือนจะเป็นจะตาย

ไฟล์เต็ม 4 คน 19 นาที ดาวน์โหลด -  173.3 MB

sutee seechart

ตอนแรกเข้าใจว่าเป็นการสั่น เพิ่งรู้ครับว่าปล่อยไฟฟ้าอ่อนๆ
โดนบ่อยๆ ไม่ชาแย่เหรอครับ

sutee seechart

น่าจะแค่สั่นนะครับ เพราะของที่ใช้ก็ไวเบรเตอร์ธรรมดานี่แหละ แต่เป็นแบบ BLUETOOTH หรือ WIRELESS ผมเคยเห็นที่ญี่ปุ่น มันสั่งด้วย app ได้
ทาง WEB คงเชื่อมต่อกับไวเบรเตอร์ตัวนี้แหละ
เวลาสั่นผมเคยจับ ถ้าสั่นแรงๆ กระเทือนทั้งแขนเลยนะครับ เจอแบบนี้ในจิมิ คงจะสุดยอดเสียว
ไม่น่าใช่ไฟฟ้าครับ
ส่วนไอ้ที่เสียง ต๊อดๆ น่าจะเป็นเสียงจากในเวปครับ เวลา Donate แล้วให้ของ อาจจะเป็นรูปปล่อยไฟฟ้า เวปเลยทำเสียงแบบนั้นด้วย

อ้างจาก: sutee seechart เมื่อ กันยายน 21, 2019, 12:16:58 หลังเที่ยง
น่าจะแค่สั่นนะครับ เพราะของที่ใช้ก็ไวเบรเตอร์ธรรมดานี่แหละ แต่เป็นแบบ BLUETOOTH หรือ WIRELESS ผมเคยเห็นที่ญี่ปุ่น มันสั่งด้วย app ได้
ทาง WEB คงเชื่อมต่อกับไวเบรเตอร์ตัวนี้แหละ
เวลาสั่นผมเคยจับ ถ้าสั่นแรงๆ กระเทือนทั้งแขนเลยนะครับ เจอแบบนี้ในจิมิ คงจะสุดยอดเสียว
ไม่น่าใช่ไฟฟ้าครับ
ส่วนไอ้ที่เสียง ต๊อดๆ น่าจะเป็นเสียงจากในเวปครับ เวลา Donate แล้วให้ของ อาจจะเป็นรูปปล่อยไฟฟ้า เวปเลยทำเสียงแบบนั้นด้วย

ผมก็นึกว่าปล่อยไฟฟ้าอ่อนๆ เคยดูในหนัง AV พวกตรวจภายในมันจะมีเอาสายไฟมาต่อแถวๆเนิน พอหมอกดปล่อยไฟ สาวก็สะดุ้งเฮือกเหมือนในภาพที่เห็นเลย ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ

อ้างจาก: sutee seechart เมื่อ กันยายน 21, 2019, 12:09:52 หลังเที่ยง
ตอนแรกเข้าใจว่าเป็นการสั่น เพิ่งรู้ครับว่าปล่อยไฟฟ้าอ่อนๆ
โดนบ่อยๆ ไม่ชาแย่เหรอครับ

ผมก็ว่าน่าจะสั่น แต่ดูอาการเหมือนคนโดนปล่อยไฟใส่ ก็เลยคิดว่าใช่ครับ แต่มีท่านด้านบนแสดงความคิดเห็นว่า สั่น ก็คงจะเป็นการสั่นอย่างแรงนั่นแหละครับ

meemee123