ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimimaru] The Joy of Sex Ed เซ็กส์ของจริง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2019, 11:09:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เห็นท่านHypNosเคยแปลจารย์ท่านนี้ ทั้ง [Shimimaru] SexChange แมนๆหน่อย
แล้วก็ [Shimimaru] Natsu no Bus-tei ลองรักริมทาง แต่ทำไมไม่แปลเรื่องนี้ให้โผมม
คงเพราะแนวเรื่องมันRAPEละมั้ง แต่ผมอ่านผ่านๆแล้วชอบนะ นางเอกซึนดี
แปลแก้เบื่อเพราะไม่อยากแปลซีรี่ต่อ ยอดตอบซีรี่น้อยมากแสดงว่าไม่ชอบเราก็ไม่แปล แค่นั้น

01

02

03

04

05

06

07

08

ตอบขออ่านแล้วกลับมาEditคุยเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังกัน
แม้แต่เรื่องเดี่ยวก็ใกล้จะไม่อยากแปลและ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

แมงโก้ส้นตีน

เล่นตัวดีนัก โดนสดแตกมันไปเลย คราวนี้ติดใจพวกหมูๆ ที่ดูถูกไว้ซะเลย  ::Evil::

อ้าว จบพลิกซะงั้น คุณครูโดนเล่นงานซะ  ::DookDig::

AssSin01

เดาว่าติดใจ พล็อตชอบเป็นแบบนี้ 555555+

โห เล่นไปครึ่งห้อง เอาจริงอยากมีคาบแบบนี้เวลาเรียน จะได้ลองหลายๆคน อิอิ  ::HoHo::

tonnextgen

Tanapol Srimanop

สงใสได้ติดใจพี่อ้วนแน่นอน

ไปๆมาๆอาจารย์เองนี่หว่าที่อยากเสียบสด

B&B

นางซึนตรงไหนนนน แมร่งพวกเกลชัดๆ ยัยพวกนี้ต้องโดนรุมถึงจะสาแกใจ แต่นางก็นะ แต่ก็ไม่อยยากว่าอะไรนาง เพราะนางก็สวยใช่ได้ถึงจะหยิ่งไปหน่อยก็เถอะ ถ้ายอมลดทิฐิ​ลงหน่อย อาจจะเจอคนดีๆ ในบรรดาพวกเห่ยๆ ก็ได้นะเอ่อ

::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

แมร่งกำลังดีๆ เลย ดันมาฮาแตกตอนจบที่อาจารย์​โดนไล่ออกนี่แหละน่าาา

สาแกใจนิดนึงแหละ แต่มันยังน้อยไป มันต้อง 3 ทางเลย ปาก ตูด หอย นี่แหละถึงจะสาแกใจ เอาใจช่วยพวกหน้าตาเห่ยๆ เพราะผมเองก็โคตรเห่ยเลยจร้าาาา

จะว่าไป ส่วนมากที่จะเดินเรื่องแบบนี้จะมาจากเหตุที่ว่าประชากรในประเทศ​น้อยลง แต่เรื่องนี้ดันแหก ตรงที่ว่าจากน้อย กลายเป็นประชากรเยอะเกินไป อืมๆ ก็ถือว่าแหวกดีนะเอ่อ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล. Rape ครับ ไม่ใช่ Rap ครับผม

ord

งานนี้มีติดใจไอ้อ้วนแน่นอน ต้องมีเรียกร้องอีกแน่ แบบว่าถึงชั่วโมงนี้เมื่อไรต้องไอ้อ้วนอย่างเดียว
Edit
อ้าวหักมุมซะงั้นกลายเป็นโดนยกห้องเลย

tuizeed32

คุนครูโหดได้จัยเลย เรื่องมากเย็ดสดเลยล่ะกัน

ฮ่าโดนไล่ออกซะงัน แตมันออก

casawa

สุดยอดอยากเสียบสาวแบบนี้แหละ ชอบลองของดีนักจัดให้สาสม

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะเลือกผู้ชายมากไป แถมยังดูถูกเพื่อนที่มาขอฝึกด้วยอีก ก็เลยถูกคุณครูดัดหลังด้วยการให้เพื่อนชายหน้าเห่ย อ้วนกลมเหมือนหมูเสียบสดซะเลย สงสัยว่าวันนี้น่าจะโดนเพื่อนชายเสียบสด อีกหลายคนแน่ๆเลย....หึหึ

tuix

เรื่องมากนัก โดนเสียบสดซะเลย งานนี้อาจจะท้องกับเจ้าอ้วนสกปรกก็ได้นะ
555 สุดท้ายโดนรุมทั้งห้องเลย

natthapon.sinsadee

ท่าจะเจอของหนักซะแล้วดูสิว่าจะหายปากเก่งมั้ย

Kit.m555

หลักสูตรแปลกๆนะเนี่ย
โดนสดติดใจแน่นอน
EDIT : อาจารย์โดนไล่ออก ก็ยังฝาก ยสตน ต่อไปด้วยนะ 555 ::Confident::

refereer

B6105280

อยากให้มีหลักสูตรนี้จัง

edit โดนทั้งห้องเลย