ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroi Kingyo] Superpower School H สุดยอดพลังพิเศษ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 22, 2019, 04:28:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

เปิดมาก็มีพลังเลย จะมีคู่แข่ง หรือคนที่เดินเข้ามาในโลกหยุดเวลาด้วยรึเปล่า  ::Angry::

โดนสาวรุมยำตีนแค่นี้เอง  ::DookDig::

kurokami

แนวหยุดเวลานี้พอให้เวลากลับมาต้องเสียวจัดด้วยนะถึงจะมันส์

เชียะตอนจบโตตรหลุดแนว 5555 เด็ดจัด

Supakit Asavakasemjit

hayato

สุดยอดพลังแบบนี้ต้องมาพร้อมกับการเสียอะไรบางอย่างบ้างแหละ

เวรกำดัน เป็นสะกดจิต

Close Read

พลังพิเศษที่ว่าคือหยุดเวลา มันคือพลังวิเศษที่The Best มาก แต่สำหรับผมนะผมคิดว่าถ้ามีพลังจิตนะใช้สะกดจิตน่าจะสนุกกว่า มันจะได้มีแอคชั่นด้วย  ::GiveMe::

อ้าวตอนจบพระเอกเกมได้ไงอ่ะ

Tanapol Srimanop

แหม่มีพลังแบบนี้ทำไมเลือกด้วยอ่ะน่าจะเล่นหมดโรงเรียนเลยดิ

เกมพริกแหะ มาไม้นี้ไม่คาดฝันจริงๆ

dragoness

เล็งเป้าแล้วไปให้ถึง

อ้าวคนหยุดเวลาไม่หยุดซะงั้น งี้ต้องลากเข้าห้อง

pizzahutcha

จากหน้าแรกถามว่าอิจฉาไหม๋ ผมขอตอบไว้เลย ไม่อิจฉาเลยซักกันิด (กำหมัดแล้วมองบนฟ้า ทำไมฟ้าถึงำม่ประทานพรอย่างงี้มาให้ผม พร้อมกับน้ำตาซึม)

คนแปลครับผมขอโทษคุณครับข้อหา หัดมุมตอนที่ผมแตกไปแล้ว

arainaaa

มีพลังแบบนี้อีหรอบนี้ตอนหลังพลังหมดโดนรุมตื้บแน่เลย

edit: ผิดแหะ โดนกล้องวงจรปิดแบบตายน้ำตื้นเลย 555555555555

mklx1319

มาแนวนี้ตอบจบมันน่าคิดนะ อาจจะแค่ฝันไปไม่ก็โดนคนอื่นเอาคืน

::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: เดาไม่ผิดจริงๆ ว่าแล้วมันไม่น่าซับซ้อน

eiaws

มีพลังขนาดนี้ยังสอบตกอีกหร๋อ ต้นเรื่องเกริ่นมาเหมือนจะมีคนมีพลังพิเศษอีกคน

ตอนจบหักมุมแบบงงๆ555

CoolNook Thangsakul

พลัง ที่ชายหลายๆคน อยากได้ครอบครอง คงเหมาทั้งโรงเรียนได้ไม่ยาก สักพัก คงทั้งเมือง 55555

CoolNook Thangsakul

FFXCY

แหม มีเลือกเป็นคนๆ ด้วย

แล้วบางคนลอยได้ไงหว่า เง่อ

xonly-1867

ท่านแปลโลกในจตนาการเยอะจังแต่ผมก็ชอบอ่านแนวนี้นะ อิอิ เนื้อเรื่องครูโชว์หน่อย อิอิ