ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[keso] A Time When You Can Pay With Your Sperm จ่ายด้วยสเปิร์ม (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2019, 03:41:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมถ ไชยเมือง

เป็นเรื่องที่เหมือนจะดีเเต่โดนรีดทุกวันนี้ก็ไม่ไหวนะเพลีย555 ::Hunger:: 
เป็นอาชีพที่ต้องเเข่งขันก็สินะ ::DookDig::

แมงโก้ส้นตีน

รุ่นพี่ต้องทำงี้ดินะ ถึงจะได้ยอดสูงสุด  ::DookDig::

ไปรับลูกค้าที่โรงเรียน เข้าใจคิดนะ สดๆ ใหม่ๆ แข็งได้ตลอด ทำได้หลายรอบด้วย  ::Shy::

Ascobric007

มีแบบนี้ดีจริงๆ เสียวแถมได้เงินด้วย กลัวอย่างเดียวน้ำหมดตัว แบบนี้ใครน้ำเยอะก็ยิ่งรวยสินะ

B&B

โอเคเลย งานแบบนี้ถือว่าดีเหมือนกันน่าาา คนเราจะได้ไม่มีปัญหาเรื่องเงินอีก ใครมีเงินก็ง่ายด้วยเงิน ใครไม่มีก็ง่ายด้วยน้ำเชื้อ

ทำไม Other Zone งานดีขนาดนี้ฟ่ะ แต่ละภาพสวยจริงๆ

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

โดนเด็กใหม่ซะแล้วนะเอ่อ แหม่คุณรุ่นไม่น่าไปสอนงานให้เลย เป็นไงละ โดนแซงจนได้

แต่จะว่าไป ถ้างานแบบนี้มีจริงนี่แบบ ปั่นป่วนน่าดูเลยละ แต่ก็ยังยืนยันคำเดิมว่า มันก็ให้ผลดีเหมือนกันน่าาาา

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หมดมุข
ปล.2 จะมาตอนไหนน่าาาาา

thetwo

ไหนบอกต้องการเก็บน้ำเชื้อมีคุณภาพ สภาพอย่างนี้เนี่ยนะ จะได้น้ำเชื้อมีคุณภาพ อุปกรณ์จัดเก็บก็ไม่ได้คุมอุณหภูมิ
ช่างเถอะ ก็คงแนวเซอร์วิซจนยอดกระฉุด สมกับเป็นนางเอกแหละ

แหม่ รู้จักการหาตลาดด้วย ไปเก็บในแหล่งวัยรุ่นวัยกลัดมัน 555

micmicmic6

จ่ายทุกอย่างได้ด้วยสเปิร์ม แต่อยากรู้มูลค่าของสเปิร์มคิดเป็นเท่าไรกัน แบบน้ำนึงได้ชุดแฮปปี้มิว หรือข้าว ได้จานนึงอะไรแบบนี้ เท่าที่ดูมูลค่ามันน้อยไปหน่อย

พนักงานดีเด่นโหดจัดเหมือนเรื่อง เซ็ก บ้า กล้า ของเน็ตฟลิํกเลย

Northstar Rta

โดนตัดหน้าแบบนี้จะยอมได้เหรอ
รุ่นพี่สอนไม้เด็ดแบบนี้ ยอดถึงแซงรุ่นพี่ไปแล้ว

elviswhat

ถ้ามีจ่ายเงินเป็นน้ำเชื้อแบบนี่ ไม่อยากจะคิดเลยว่าจะฟินขนาดไหน ใช้จ่ายง่ายสะดวกขนาดนี้ มีบริการถึงบ้านด้วย ไม่ธรรมดาเลยจริง ๆ

จริง ๆ แล้วโยโกะนั้นล่ะพลาดเเงไปสอนคุโรมิให้คิดแบบนี้ก็โดนเด็กรุ่นใหม่แซงก็ไม่น่าแปลก ไปสอนจรเข้ว่ายน้ำชัด ๆ แบบนี้

mummebufa

โลกนี้ถ้าผมอยู่ความฝันเจ้าสัวคงไม่ไกล กินฟรีอยู่ฟรีโคตรดียยนย

สุดท้ายนี่คือขายยกแพ็คแบบแม็คโครกำไรกว่าเห็นๆ

natthapon.sinsadee

โอว โลกนี้ มันเจ๋งดีนะ สุดท้าย ก็ถ้าอยากทำยอดก่ต้องใช้วิธีแบบนี้แหละ

PGroup

ผมว่าคงเหมือนยูโธเปียของเหล่าคนในกลุ่มของเราหลาย ๆ ท่านแน่ ๆ ครับ

ดูจนจบละก็....เอิ่ม ถ้ามีจริง ๆ สงสัยคงไม่เป็นอันทำงานทำการกันละ 5555+

mklx1319

พล็อตมาแนวนี้ เดายากแฮะ แต่เหมือนจะไม่มีอะไรมากนอกจากตอนจบได้เลื่อนขั้น
แต่ต้องขอบคุณที่ทำให้ความทรงจำส่วนลึงจำขึ้นได้ว่าเคยอ่านเรื่อง ออซเมื่อนานมาแล้ว อยากอ่านต่อจัง

กำ เดาถูกอีกแล้ว เลื่อนขั้น + ร่าน พล็อตสาวเกลเขาแหละ

niceanglev

2020 นี่ ปีหน้าเองนะ จะถึงละ สงสัยต้องเลิกว่าวรอขายน้ำเชื้อละ 5555

Edit โลกในฝันเลยทีเดียว การแข่งขันสูงขนาดนี้ ผู้ชายสบายเกิ๊น

Tdestiny

เรื่องนี้สนุกมากครับ นานๆจะเจอเรื่องนี้พล็อตเรื่องฉีกแบบนี้

น้ำเชื้อมีค่าพอๆกับเงิน คิดได้ไงครับ อาจารย์ท่านนี้โหดมาก

จบได้พีคมาก ได้ที่1 แถมยังไปบุกรรอีกตะหาก

folk234

มีแบบนี้จริงๆเหนื่อย แห้งตายพอดี

เจอรุ่นพี่สอนเคล็ดลับให้ แปปเดียวแซงเลย